Thông báo đã nhận giải thưởng Event tặng sách hay

nguoimoi007

Active Member
32
7
Đầu tiên em xin gửi lời cảm ơn sâu sắc đến anh Dương Huy đã hỗ trợ em trong việc gửi sách về giúp em. Tuy có đôi chút trục trặc trong việc giao nhận nhưng anh đã rất nhiệt tình giúp đỡ em. Em xin cảm ơn anh một lần nữa.

Xin cảm ơn tới tác giả Trương Minh Huy đã ủng hộ cuốn sách cho anh em TraderViet. Và giảm giá cho anh em trong cộng đồng. Tuy là người may mắn khi nhận được nó nhưng khi cầm quyển sách trên tay em cảm thấy nó rất đáng đồng tiền bỏ ra nếu như anh em nào mua sách. Cuốn sách nội dung viết rất là dễ đọc, dễ hiểu cho người mới bắt đầu như em và các anh chị khác muốn nhập môn vào thị trường tài chính. Các hình vẽ trong sách được minh họa bằng ảnh đồ thị màu rất rõ và chi tiết. Khác với các sách trên thị trường chỉ có in trắng đen.

Hy vọng các anh em có thể mua sách ủng hộ tác giả và bổ sung thêm kiến thức bổ ích cho bản thân để có thể chiến đấu với thị trường đầy cam go và khắc nghiệt hiện nay.

Xin chúc anh em TraderViet đạt được nhiều thắng lợi. Diễn đàn của chúng ta ngày càng lớn mạnh.

Đính kèm

69.5 KB · Xem: 4

Giới thiệu sách Trading hay
Thực Hành Phân tích Fibonacci

Tác giả sách là cựu trader quản lý quỹ kiêm học giả CMT. Sách đoạt giải và được xuất bản bởi Bloomberg Press. Sách khái quát từ cơ bản đến chuyên sâu về FIbonacci Trading
Chúc em sớm lãnh hội được bí kíp của Trương Minh Huy và đem tiền của Market về cho anh em TraderViet

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 309 Xem / 30 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 416 Xem / 10 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 54 Xem / 1 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 148 Xem / 1 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 94 Xem / 2 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,384 Xem / 85 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên