Tienha's journal

Tienha's journal

Tienha's journal
fxcm, đang tính đổi mà kẹt bên này, phải rút ra hết đã
fxcm tôi có tài khoản xong 1 lần bị trượt sl 200pip là ớn luôn.
Con Cadchf của bác đây

Chờ 1 lát mới có ko có liền đâu a. với lại đã verify tài khoản chưa a
Nói chung là đầy đủ thủ tục rồi bạn (thấy họ có cái mail chờ họ approve mấy giấy tờ upload - nên tài khoản thì đã có, vào dc luôn rồi, nhưng ko trade dc, mà tiền thì cũng đã trừ trên thẻ Visa nhưng mywallet thì vẫn = 0). Chưa hiểu sao vậy.

Nói chung là đầy đủ thủ tục rồi bạn (thấy họ có cái mail chờ họ approve mấy giấy tờ upload - nên tài khoản thì đã có, vào dc luôn rồi, nhưng ko trade dc, mà tiền thì cũng đã trừ trên thẻ Visa nhưng mywallet thì vẫn = 0). Chưa hiểu sao vậy.
Trạng thái cuả nó là pending thôi a.khi nào xác nhận xong giấy tờ mới approve cho a được.

Bạn mở theo link nào ấy chứ, tôi chưa thấy tài khoản của bạn, sao mà support cho bạn được?
Bạn thử add Number Ref: 105644 lại xem nào.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,461 Xem / 93 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 347 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 311 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên