Tìm người hợp tác kiếm mỳ tôm hàng tháng

DuyHung10

Active Member
101
86
Hello mọi người,
Xin tự giới thiệu, mình là trader đã có 4 năm kinh nghiệm, cũng lên bờ xuống ruộng chán chê với em *** rách này rồi. Cho nên cũng gọi là người từng trải :p

Loằng ngoằng qua nhiều phương pháp giao dịch, từ nến, mô hình giá, kênh giá, ichimoku, price action, martigale, hedge ... và đu đủ thứ quả :D Hiện tại, mình cũng đã không còn thua nữa, chỉ còn hòa và thắng nhẹ. Nhưng vẫn chưa phải là giỏi, nên solo không ăn thua mấy. Vì thế, mình nhận giao dịch hộ (dùm) cho những ai có nhu cầu. Nếu chưa có tài khoản forex thì đăng ký qua link IB của mình để nhận rebate trọn đời.

- Lợi nhuận chia 50/50 nếu nhận rebate hoặc không qua IB, còn không nhận rebate là 40/60
- Đăng ký qua link IB của mình thì tổng kết cuối tháng mới trả phí giao dịch hộ, nếu không sẽ phải ứng trước sau 1 tuần (thỏa thuận).
- Phương pháp dùng để trade dùm là scalp, có sl ko lo cháy.
- Chủ tài khoản chịu toàn bộ rủi ro do thị trường mang tới, hãy cân nhắc kỹ :D

Sơ lược qua về phương pháp giao dịch, mình chụp trong ngày viết bài. Rất mong hợp tác kiếm mỳ tôm cùng chiến hữu nào đó :cool:

Giới thiệu sách Trading hay
Mô Hình Biểu Đồ - Phương Pháp Hiệu Quả Để Tìm Kiếm Lợi Nhuận

Được xem là cẩm nang về mô hình biểu đồ của các nhà đầu tư, giao dich tài chính toàn cầu và là kiến thức bắt buộc phải nắm về Phân Tích Kỹ Thuật
Quan tronng là cầm cự dc bao lâu rồi mà đòi huy động đây ? :)
Stoploss ngắn theo phương pháp scalp, ko phải martigale hoặc hedge lãi to đùng rồi sập phát cháy account đâu bạn. Thực tế thì mới chạy dc gần 1 tháng thôi, nhưng dính sl xong lại tằng tằng đi tiếp nên ko có gì lo cả :p Còn về chuyện huy động, mình chưa tính tới, nếu bác nào tay to tài trợ thì mở quỹ :oops: Ở đây mình chỉ nhận 1, 2 đồng chí kiếm mỳ tôm vì ko quản lý dc nhiều acc 1 lúc sợ rối.

Ảnh nóng của em *** rách chụp sl ẩn bị dính xong lại tằng tằng đi tiếp, live stream khi viết comment. :cool:

Đính kèm

595.6 KB · Xem: 4
    669 KB · Xem: 4

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 936 Xem / 40 Trả lời
  • Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 138 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,522 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 402 Xem / 19 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 341 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 409 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 179 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,769 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên