Tình hình mất kết nối liên tục ở Exness, có ai bị ?

Emoney Channel

Active Member
43
115
Xin chào thành viên của TraderViet!
Hiện mình đang trade trên Exness, bình thường sàn chạy không vấn đề gì, nhưng từ hôm qua đến nay liên tục xảy ra trường hợp bị mất kết nối với sàn, trong khi mình qua những sàn khác đều chạy bình thường.

Mình có gửi yêu cầu hỗ trợ từ nhân viên của Exness vào hôm qua thì nhân viên trả lời lòng vòng, k rõ ràng, cứ nói là đang chờ đội ngũ kỹ thuật xem xét, xong rồi hỏi mình có còn câu hỏi nào không, mình trả lời hết cái là out luôn @@.

Hôm nay sàn tiếp tục bị và một khách làm partner của mình đã yêu cầu hỗ trợ thì nhân viên nói bị lỗi và giải quyết xong rồi, cái quan trọng là khách đó của mình đang giao dịch và bị chết lệnh không kịp cắt (hên là lúc nó mất kết nối mình chưa vào lệnh nào). Đã hỏi là Exness có đưa ra phương án giải quyết nào chưa thì khách của mình vẫn chưa nhận được câu trl !? Check lại lịch sử nến thì sàn rất khôn là đã cập nhật lại, vì sau khi hoạt động trở lại nến cập nhật theo thị trường hiện tại, những nến trước đó lúc sàn mất kết nối đều không hiển thị.

Hiện tại mình viết bài này là sàn vẫn đang đứng và chưa có phản hồi gì? Trên diễn dàn mình có ai đang trade trên Exness gặp trường hợp như mình không vậy hay là sàn nó đang chơi chiêu @@?

===

CẬP NHẬT 2023:

Exness có thể đã bị chặn bởi nhà mạng Việt Nam, do chính phủ chặn web forex. Anh em đọc bài này để biết cách vào Exness: https://traderviet.org/t/mot-so-cac...web-cua-san-forex-bi-chan-tai-viet-nam.78631/

Đính kèm

37.6 KB · Xem: 43
    173.5 KB · Xem: 0
    166.3 KB · Xem: 2

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp VPA - Kỹ Thuật Nhận Diện Dòng Tiền Thông Minh bằng Hành Động Giá kết hợp Khối Lượng Giao Dịch

Phương pháp VPA - Volume Price Analysis - là phương pháp Price Action hướng dẫn ĐỌC GIÁ / NẾN kết hợp với KHỐI LƯỢNG GIAO DỊCH để tìm ra hướng đi của DÒNG TIỀN THÔNG MINH
Hiện mình đang trade trên Exness, bình thường sàn chạy không vấn đề gì, nhưng từ hôm qua đến nay liên tục xảy ra trường hợp bị mất kết nối với sàn, trong khi mình qua những sàn khác đều chạy bình thường.

Mình có gửi yêu cầu hỗ trợ từ nhân viên của Exness vào hôm qua thì nhân viên trả lời lòng vòng, k rõ ràng, cứ nói là đang chờ đội ngũ kỹ thuật xem xét, xong rồi hỏi mình có còn câu hỏi nào không, mình trả lời hết cái là out luôn @@.

Hôm nay sàn tiếp tục bị và một khách làm partner của mình đã yêu cầu hỗ trợ thì nhân viên nói bị lỗi và giải quyết xong rồi, cái quan trọng là khách đó của mình đang giao dịch và bị chết lệnh không kịp cắt (hên là lúc nó mất kết nối mình chưa vào lệnh nào). Đã hỏi là Exness có đưa ra phương án giải quyết nào chưa thì khách của mình vẫn chưa nhận được câu trl !? Check lại lịch sử nến thì sàn rất khôn là đã cập nhật lại, vì sau khi hoạt động trở lại nến cập nhật theo thị trường hiện tại, những nến trước đó lúc sàn mất kết nối đều không hiển thị.

Hiện tại mình viết bài này là sàn vẫn đang đứng và chưa có phản hồi gì? Trên diễn dàn mình có ai đang trade trên Exness gặp trường hợp như mình không vậy hay là sàn nó đang chơi chiêu @@?
Tôi vừa gửi link bài này cho anh bạn làm bên exness. Chưa thấy bạn ấy online
có gì nhờ bạn ấy support cho bạn

bon exness ho tro ky thuat viet nam kem lam' lai thuong xuyen khong lien he duoc. Ban vao link quoc te cua exness phản ánh bằng tiếng anh nhé . không thì vào facebook comen nt làm loạn lên là bọn nó sợ ngay . Tôi bị mấy phát với bọn nó rồi . Mà thường thì mt4 trên pc thì hay bị dis còn trên mobile thì không mấy khi bị

Có 2 giả thuyết cho việc broker "mất kết nối" với traders.

1. Bác trade quá tốt.
Nó gây áp lực, nhằm làm bạn bị kích động = nản, chuyển broker hoặc sẽ thua khi trade trong tâm lí bát ổn.
2. Broker thực sự có vấn đề.

Đằng nào thì bạn cũng thiệt.

Tôi có duyên với exness tới gần 3 năm nhưng đã next exness từ cuối năm ngoái vì cảm thấy không ổn..

Có 2 giả thuyết cho việc broker "mất kết nối" với traders.

1. Bác trade quá tốt.
Nó gây áp lực, nhằm làm bạn bị kích động = nản, chuyển broker hoặc sẽ thua khi trade trong tâm lí bát ổn.
2. Broker thực sự có vấn đề.

Đằng nào thì bạn cũng thiệt.
E thấy chắc lý do thứ 2, vì 7 người partner của e là hết 4 người bị, mà họ trade bt ah chứ k gọi là quá siêu.

Tôi có duyên với exness tới gần 3 năm nhưng đã next exness từ cuối năm ngoái vì cảm thấy không ổn..
Bác cho e biết điều gì khiến bác thấy k ổn được k ạ, bác sẽ giúp đc nhiều người lắm ạ

E thấy chắc lý do thứ 2, vì 7 người partner của e là hết 4 người bị, mà họ trade bt ah chứ k gọi là quá siêu.

Bác cho e biết điều gì khiến bác thấy k ổn được k ạ, bác sẽ giúp đc nhiều người lắm ạ
Hồi trước tôi rút tiền từ exness qua wmz nhanh lắm,rút lần nào cũng chỉ trong vòng 1 phút,tới cuối năm 2016 họ ngâm tôi tới mấy ngày,hỏi thì cứ trả lời không cùng tk với thế nọ thế kia bực quá làm lệnh rút hết về,lần đó phải chờ hơn 1 tuần tiền mới về..

Chào bạn,
Cảm ơn bạn đã dành thời gian phản hồi về Exness, và cảm ơn admin đã chia sẻ thớt này với mình.

Mình được biết thời gian vừa rồi, bạn đã gặp phải một số vấn đề khó khăn trong việc kết nối đến server, và mình hoàn toàn hiểu được sự khó chịu đó nếu đặt mình trong vị trí bạn. Mình rất chân thành xin lỗi bạn vì điều đó.

Rất có thể, vấn đề bạn gặp phải là do một trong các sever của Exness bị lỗi vào tuần trước, tuy nhiên hiện tại đã chạy lại bình thường.

Nếu bạn gặp phải bất kỳ vấn đề nào do lỗi kết nối của server, thì Exness lúc nào cũng sẵn sàng hoàn tiền lại hoặc có hình thức đền bù hợp lý sau khi kiểm tra. Bạn chỉ cần cho mình biết một vài thông tin sau qua email [email protected] hoặc live chat trên trang chủ.
+Số tài khoản
+Mật khẩu điện thoại( dùng để xác minh chủ tài khoản, tránh trường hợp hacker có thể lấy thông tin của bạn để liên lạc với Exness)
+Log file: Lấy từ File → Open Data Folder → “logs” folder (lấy đúng ngày mà bạn bị lỗi).
+Miêu tả sơ bộ lỗi mà bạn gặp phải.

Nếu bạn đã gửi cho Exness các thông tin trên rồi, bạn cứ inbox cho mình số tài khoản để mình kiểm tra rồi phản hồi lại nhé

Hoặc nếu chưa, trong vòng 3-5 ngày làm việc sau khi nhận được các thông tin trên, bọn mình sẽ phúc đáp lại cho bạn.

Thân.

Hồi trước tôi rút tiền từ exness qua wmz nhanh lắm,rút lần nào cũng chỉ trong vòng 1 phút,tới cuối năm 2016 họ ngâm tôi tới mấy ngày,hỏi thì cứ trả lời không cùng tk với thế nọ thế kia bực quá làm lệnh rút hết về,lần đó phải chờ hơn 1 tuần tiền mới về..

Cảm ơn bạn vì đã từng trade với Exness nhé. và mình rất lấy làm tiếc với những trải nghiệm mà bạn đã gặp phải.
Tuy nhiên, Không ai muốn hacker vào tài khoản mình rồi rút hết tiền ra một tài khoản khác cả đúng không? Bởi vì thế nên Exness mới có quy định chỉ rút tiền về bằng tài khoản đã nạp như vậy để bảo vệ tài khoản các trader đó bạn.
Bạn thông cảm nha.
Thân.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 619 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,225 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 258 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên