Tình hình mất kết nối liên tục ở Exness, có ai bị ?

bon exness ho tro ky thuat viet nam kem lam' lai thuong xuyen khong lien he duoc. Ban vao link quoc te cua exness phản ánh bằng tiếng anh nhé . không thì vào facebook comen nt làm loạn lên là bọn nó sợ ngay . Tôi bị mấy phát với bọn nó rồi . Mà thường thì mt4 trên pc thì hay bị dis còn trên mobile thì không mấy khi bị
Hi bạn,
Cảm ơn những phản hồi đóng góp chân thành của bạn, mình sẽ rất vui nếu được nhận thêm những gợi ý làm thế nào để bọn mình có thế hỗ trợ các bạn tốt hơn nữa đó.
Cảm ơn bạn một lần nữa nhé :)

skype của exness hỗ trợ khách hàng Việt Nam là gì thế bạn Huy?

mịa vừa tính nạp đạn lại cho cái account sàn này, thanks thớt tôi lại đi tìm sàn khác keke, vãi nhỉ

Bạn support bên Exness cho mình hỏi cái MT4 bên Exness so với MT4 bên FXpro lệch 1h trên khung H4, Daily. làm sao giờ Mt4 chạy giống nhau. Hình bên dưới : FXpro phải, Exness trái.

Có thể bỏ bớt 1 nến H4 bên Exness cũng được!

Đính kèm

58.5 KB · Xem: 0
Bạn support bên Exness cho mình hỏi cái MT4 bên Exness so với MT4 bên FXpro lệch 1h trên khung H4, Daily. làm sao giờ Mt4 chạy giống nhau. Hình bên dưới : FXpro phải, Exness trái.

Có thể bỏ bớt 1 nến H4 bên Exness cũng được!
Hi bạn, giờ bên FXPRO và EXNESS dùng khác khung giờ nhau, nên chắc là sẽ không chỉnh lại cho giống nhau được trừ khi một trong hai thay đổi.

Tuy nhiên, mình nghĩ H1 là cứ mỗi 1 tiếng, H4 là cứ mỗi 4 tiếng, nên 4 tiếng từ 0g đến 4 giờ(giờ Exness), và 4 tiếng từ 1 giờ đến 5 giờ(giờ Fxpro) thì cũng không khác mấy.

Cảm ơn bạn vì đã hỏi mình nhé, hihi

Chỉnh sửa lần cuối:
Sever ngon lành lại rồi đó bạn, với có vấn đề gì liên quan đến sever, Exness cũng đền bù mà :oops::oops::oops::oops:.

Đúng là năm ngoái tôi cũng gặp tình trạng exness cứ bị ngắt nối liên tục, đã có hỏi support nhưng ko xác định được lý do chính. Tôi cũng nghĩ là do server vì internet vẫn bình thường. Do cũng ít trade, 1 tuần vào có 3-4 lệnh nên cũng ko quan tâm lắm. Hình như dạo này cũng ổn.
Về support của exness thì tôi thấy cũng khá tốt, hỗ trợ nhanh, có gọi điện chăm sóc KH. Do đó phần support tôi thấy ổn.
Về vấn đề rút tiền thì do chưa rút lần nào nên tôi ko feedback được. Đây là phần quan trọng nhất, cho nên hy vọng là ổn thỏa. Hẹn nửa năm nữa bắt đầu rút tiền nhé hehe

Mình nộp tiền qua IB,
IB chuyển tiền từ TK qua Tk mình.

Rút tương tự. thích nhất là chuyển khoảng 1h là chạy ra bank rút tiền về rồi. Nhanh gọn.

Thôi cứ rút về tk của mình như skrill, wm... rồi bán cho khỏe. Nếu nhiều thì cash về bank. Chủ động vẫn hơn

Hi bạn,
Cảm ơn những phản hồi đóng góp chân thành của bạn, mình sẽ rất vui nếu được nhận thêm những gợi ý làm thế nào để bọn mình có thế hỗ trợ các bạn tốt hơn nữa đó.
Cảm ơn bạn một lần nữa nhé :)
Chào bạn Huy,
Tôi đang quan tâm đến mở TK, bạn có thể cho tôi sđt để tư vấn thêm được không?
Thank in advance.

Có 2 giả thuyết cho việc broker "mất kết nối" với traders.

1. Bác trade quá tốt.
Nó gây áp lực, nhằm làm bạn bị kích động = nản, chuyển broker hoặc sẽ thua khi trade trong tâm lí bát ổn.
2. Broker thực sự có vấn đề.

Đằng nào thì bạn cũng thiệt.
bác có cùng quan điểm với em haha. Nhưng tội ae trader mình quá haiz

Hồi trước tôi rút tiền từ exness qua wmz nhanh lắm,rút lần nào cũng chỉ trong vòng 1 phút,tới cuối năm 2016 họ ngâm tôi tới mấy ngày,hỏi thì cứ trả lời không cùng tk với thế nọ thế kia bực quá làm lệnh rút hết về,lần đó phải chờ hơn 1 tuần tiền mới về..
mình đang trong tinhg trạng rút hoàn vốn 300$ mà hơn tuần nay tiền chưa về ,mọi khi thì nhanh lắm .bắt đầu cảm thấy exness có vấn đề .đang tính chuyển qua forex4you .có ai đang chơi ở forex4you ko cho tớ lời khuyên với

forex4you khong nen choi. no khong bu phi' khi nap rut bang vi dien tu dau nhu kieu nettler vẫn mất phí . Mình đang chiến icmarkets sàn úc speard thấp rút tiền chưa lần nào thấy chậm .Bạn nào muốn sang choi icmarkets qua mình mình hướng dẫn nạp rút :
https://www.icmarkets.com/?camp=9741
sàn này xếp thứ 4 của úc

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,211 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 215 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 101 Xem / 5 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 482 Xem / 38 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,563 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên