Trader cần Coder . $$$

Trader cần Coder . $$$

Trader cần Coder . $$$
Minh xin cac bac coder giup 1 viec nhu the nay: y tuong thi xuat phat tu theard goc dien dan forexfactory http://www.forexfactory.com/showthread.php?t=598198
Minh da dowload va test con EA martinagle nay va thay no kha tot. Tuy nhien do nguoi phat trien EA nay khong cung cap mien phi nen EA khong su dung duoc nua. E nho cac bac code EA martinagle nhu sau:
1. Chien thuat giao dich co ban theo kieu martinagle, tang gan khoi luong giao dich (lot) khi di nguoc chieu. Cat lai khi dat duoc co loi nhuan ($ hoac pips) nhat dinh.
2. Diem bat dau giao dich dua tren duong boilingerband. Khi nen cham den day boilingerband nhung khong break out ( qua 2/3 nen) thi vao lenh. Nguyen tac boilingerband theo theard
http://fxvnol.com/diendan/forum/cộn...eak-out-chỉ-dùng-boilinger-band-và-stochastic
Mong cac bac tan tinh giup do voi ah.

vâng có gì bác pm cho em ạ
@Dang Bạn test con EA này xem nhé, file test trên mình test 1 năm từ 1-1-2015 - 31-12-2015, nếu bạn cần thay đổi mình sẽ giúp. Logic của nó được phát triển dựa trên system MOMO của Cathy Lien và ông gì đó quên tên rồi. Hướng dẫn mình gõ sau nhé. Sáng giờ bận việc nên không gửi sớm cho bạn được. AE ai thấy hứng thú thì donw về test giúp, rất mong nhận được ý kiến đóng góp.

Đính kèm

• MACD M30 v1.03.gif
    MACD M30 v1.03.gif
    9.9 KB · Xem: 2
  • Sto-Macd-Psar v1.0.3.ex4
    53.9 KB · Xem: 36
  • Strategy MACD.rar
    12.5 KB · Xem: 28
Ae ai code được con AE dùng 2 đường MA 10 và 20 giao nhau
MA 10 >MA20 thì buy thêm 1 điều kiện là rsi >40 và giá > cây nến trước bé hơn.
Sell thì ngược lại ạ.

@Dang Bạn test con EA này xem nhé, file test trên mình test 1 năm từ 1-1-2015 - 31-12-2015, nếu bạn cần thay đổi mình sẽ giúp. Logic của nó được phát triển dựa trên system MOMO của Cathy Lien và ông gì đó quên tên rồi. Hướng dẫn mình gõ sau nhé. Sáng giờ bận việc nên không gửi sớm cho bạn được. AE ai thấy hứng thú thì donw về test giúp, rất mong nhận được ý kiến đóng góp.
con này chạm stoploss. bác có souce mq4 kg ạ

Cac Bác bỏ tí thời gian giúp em ghép 2 cái indicator này thành 1 được ko ạ,
vừa thể Hiện Open High, và Open Low. giup e, với , em tịt mù ko biết ghép lại làm sao cả,

Đính kèm

• New folder (2).rar
    55.3 KB · Xem: 8
Xin chào các bạn coder
Hiện tại mình đang cần 1 EA mô tả như thế này nhờ mọi người giúp với nhé ! giá cả thế nào thì inbox mình nhe
Ví dụ mình vào gold với nhiều điểm giá khác nhau và điểm sl khác nhau > trong trường hợp giá đang theo xu hướng mà gần đến điểm chốt mình không chốt mà sẽ dời điểm sl đến 1 điểm nào đó > mình cần là khi đưa ea vào thì chỉ cần kéo chuột dời điểm sl của 1 lệnh đến 1 giá nào đó thì tất cả các lệnh còn lại củng sẽ dời sl về điểm này.
Nếu các bạn nào đang dùng con ea có tính năng tương tự như này đã có sẳn rồi thì chia sẽ giúp mình với nhé
Nếu chưa có thì nhờ các AE code giúp mình sẽ chịu chi phí và share lại cho AE TraderViet như một đóng góp nhỏ. Thanks AE !

lưu ý tí là vào một số thời gian nhạy cảm trong ngày (lúc ra news), thì broker thường sẽ cho requote hoặc giãn spread ra, lúc đó bạn kéo thả phải nằm ngoài vùng giãn thì broker nó mới cho khớp lệnh.
(cái này là bọn broker cố ý làm thế nên mình ko xử lý được)

hình như mình có thấy cái này ở đâu đó rồi, nhưng ko cần phải kéo cái SL sẵn có. Chỉ cần bạn kéo cái EA(script) này rồi bỏ vào điểm nào đó trên màn hình thì tất cả các SL trong cặp tiền đó sẽ tự move về điểm bạn vừa mới bỏ chuột ra ấy.
Cám ơn bạn hiền đả chia sẽ > có dịp mình xin mời bạn cafe nhé > chúc bạn sức khỏe.

Chúc bạn thatsnoit sớm thành công nơi xứ người rồi về VN làm trùm trader nhé > tuổi trẻ tài cao :)

đánh 1000 đồng mà lổ chổng vó 500 đồng rồi thì lấy gì mà làm trùm được bạn :D nhường chức trùm cho mấy bạn khác trong này :D

đánh 1000 đồng mà lổ chổng vó 500 đồng rồi thì lấy gì mà làm trùm được bạn :D nhường chức trùm cho mấy bạn khác trong này :D
Cứ từ từ vừa học vừa chơi thì mới có cơ hội thành công > xem như 1 nghề tiềm năng chứ mình thấy có nhiều thứ phải học hỏi và lập đi lập lại nhiều lần mới nên việc được > phải cần 3 đến 10 năm nhé > bạn cứ lo việc học trước đi > ngâm cứu tạo mấy em EA thì tuyệt > thời đại công nghệ EA rồi đấy > sau này thành tài rồi thì share cách lập trình EA cho trader VN nữa thì tuyệt luôn kk

ae nào có thể góp ý xây dựng con ea...đánh toàn thua ko :D ?
để mình lấy về đánh ngược lệnh :p

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,660 Xem / 96 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,517 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 395 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên