Trader cần Coder . $$$

Trader cần Coder . $$$

Trader cần Coder . $$$
Mình test eu với gu thấy cũng tăng mà nó giữ lệnh lâu quá modify tới mấy ngàn lần không biết có vấn đề gì

100usd test từ đầu năm 2017 đến nay

Nhờ các bác code giúp em EA đơn giản.
Mua và bán cùng lúc, cùng thời điểm cho nhiều cặp. SL 40p, TP 4 (bốn)p.
Tự động đóng lệnh còn lại của cặp tiền đó nếu tổng dương 3 (ba)p.
VD EA nó mở shell và buy UJ, shell đã ăn 4p. buy đang hồi vẫn âm 1p --> đóng buy luôn.
Sau khi đóng hết cả buy, shell của cặp nào thì lại tự động mở lại shell, buy của cặp đó cùng thời điểm.
Em xin cám ơn các bác có lòng giúp đỡ.

Nhờ các bác code giúp em EA đơn giản.
Mua và bán cùng lúc, cùng thời điểm cho nhiều cặp. SL 40p, TP 4 (bốn)p.
Tự động đóng lệnh còn lại của cặp tiền đó nếu tổng dương 3 (ba)p.
VD EA nó mở shell và buy UJ, shell đã ăn 4p. buy đang hồi vẫn âm 1p --> đóng buy luôn.
Sau khi đóng hết cả buy, shell của cặp nào thì lại tự động mở lại shell, buy của cặp đó cùng thời điểm.
Em xin cám ơn các bác có lòng giúp đỡ.
http://traderviet.org/threads/nhan-test-ea-robot-cho-anh-em.3581/page-2#post-26111

Em nó đây

Con này không giống này bác ơi.
Ý em là nó mở cả shell và buy. cùng thời điểm, không cần treo, chờ nhồi nhét gì hết, bật lên là nó mở shell, buy luôn, không cần theo hệ thống gì cả, giá nào cũng mở.
Sau khi mở xong, kiểu gì cũng có một lệnh TP. Lệnh còn lại sẽ được đóng khi cộng với cái lệnh TP mà có lãi. Hoặc dính SL
Sau khi đóng cả cặp lệnh shell, buy rồi. Lại bắt đầu từ đầu. mở lại cả Shell và buy cùng lúc.a
Đơn giản thế thôi bác ạ.
Các bác cao thủ giúp em với. Em xin cảm ơn ạ[/QUOTE]

Chỉnh sửa lần cuối:
Con này không giống này bác ơi.
Ý em là nó mở cả shell và buy. cùng thời điểm, không cần treo, chờ nhồi nhét gì hết, bật lên là nó mở shell, buy luôn, không cần theo hệ thống gì cả, giá nào cũng mở.
Sau khi mở xong, kiểu gì cũng có một lệnh TP. Lệnh còn lại sẽ được đóng khi cộng với cái lệnh TP mà có lãi. Hoặc dính SL
Sau khi đóng cả cặp lệnh shell, buy rồi. Lại bắt đầu từ đầu. mở lại cả Shell và buy cùng lúc.a
Đơn giản thế thôi bác ạ.
Các bác cao thủ giúp em với. Em xin cảm ơn ạ
[/QUOTE]
Lênh ngược mà đóng không nhồi lênh thì sao có lãi đc ? Thường là lệnh ăn thì đóng, còn lệnh thua thì nhồi khối lượng tương tự.

Em thử sideway nhỏ, TP khoảng 3 - 5p thôi. xem thế nào ý mà bác. thường nó quay lên quay xuống, em ăn cả hai lệnh. Cẩn thận thì ghép hai lệnh có lãi là được.

Có bác nào đi qua bỏ chút thời gian thử nghiên cứu giúp em với. Em xin cám ơn và hậu tạ ạ

Hi @HungerTrader và các bạn,

Mình có 1 ý tưởng sau, nhờ các bạn code giùm mình con EA :

A/ Trên H4, Nếu SMA15>SMA30 thì qua M30 tìm điểm vào lệnh BUY:
1/ EMA5 cắt lên EMA15 thì BUY, SL 20pip, TP 40pip, Spread 5pip, KL 0.1lot
2/ EMA cắt xuống EMA15 ==> không làm gì vì ngược với xu hướng H4

B/ Trên H4, Nếu SMA15<SMA30 thì qua M30 tìm điểm vào lệnh SELL:
1/ EMA5 cắt xuống EMA15 thì SELL, SL 20pip, TP 40pip, Spread 5pip, KL 0.1lot
2/ EMA cắt lên EMA15 ==> không làm gì vì ngược với xu hướng H4

Mong nhận được ý tưởng đóng góp của anh em TraderViet
code thi don gian thoi nhưng bác chạy ngoài có ổn không

a2.bp.blogspot.com__v9GX7xlKjX4_WPMk1MdSq0I_AAAAAAAAFVs_OJWUIm8513e92c05d7e0088fa6dfa5a61c9923.png

mình vừa sưu tâm trên mạng 1 indicators, bây h muốn code vào mt4 nhưng mình đang gặp lỗi chổ này. có bác nào giúp mình với, mình sẻ hậu tạ! thanks :)

Có bác nào giúp tôi code con EA khá đơn giản này với

1. Con EA 1:
Cách vào lệnh: chia 2 trường hợp
TH1: khi có trend mạnh, xét theo 10 nến gần nhất, nếu MA20 nến sau lớn hơn/ nhỏ hơn nến trước x pip (x là tham số, xét trend tăng thì lớn hơn, trend giảm thì nhỏ hơn) => nếu trend tăng thì chỉ vào lệnh khi nến từ trên đường MA đi xuống chạm MA, SL = khoảng cách từ MA đến đường BB, TP = 1,5 x SL.
TH2: khi đi ngang, xét theo 10 nến gần nhất thì các nến gần nhau nhất ko lệch quá x pip. Khi đó vào lệnh khi giá từ bên trong dải BB di chuyển chạm BB. SL = khoảng cách MA đến BB, TP = 1,5 x SL

2. Con EA thứ 2 hỗ trợ giao dịch: tự động chốt lời khi giá trị cặp tiền chạy được x usd với lotsize là y.

Nhờ các bác Code lại dùm e con EA này . Thuật toán vẫn giữ nhưng sửa SELLSTOP BUYSTOP thành SELLIMIT BUYLIMIT .
E xin cảm ơn ^^.

Đính kèm

• Diamond V1.mq4
    21.2 KB · Xem: 18
Em đang cần code mql4 Indicator về fractal: mỗi lần breakout đỉnh/đáy fractal thì trên chart xuất hiện mũi tên hướng lên/xuống ở nến break.

Nhờ các bác code giỏi giúp đỡ.
Em xin cám ơn!

https://www.eabuilder.com/
cái này hk biết mn biết chưa , t tìm đc mấy hôm trc , indicators thì thoải mái mà vọc , xong copy code vào Editor MQL4 , còn EA thì trên web nó bảo 97$ / account =))

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 266 Xem / 9 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 123 Xem / 7 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,408 Xem / 53 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 54 Xem / 1 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 431 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 73,192 Xem / 22 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên