Trader có cần đi massage ?

HungerTrader

Active Member
855
2,382
Hello các bạn,
Đã là trader thì không thể tránh khỏi việc phải ngồi nhiều giờ mỗi ngày. Do đó mỏi lưng và mỏi mắt là điều ai cũng gặp.

Mỏi mắt thì có thể nhờ Maria Oz..chứ mỏi lưng thì sao ?

Một số trader chọn cách đi massage hằng tuần nhưng hôm nay tôi sẽ giới thiệu 1 sản phẩm dành cho trader "có điều kiện"

Đây là em nó

Nếu đang ngồi trade thì sẽ trông giống anh chàng này

Giá của nó khá chát. Bạn nào muốn mua thì hãy search "emperor high-tech computer workstation" để chọn nơi nào rẻ nhất nhé.

Còn đối với đa số trader luôn thiếu và thốn như tôi thì đây là giải pháp ngon bổ rẻ

Võng xếp Duy Lợi (tôi chỉ giới thiệu thôi, ko phải quảng cáo thuê nhé)

Nói chung là dù làm nghề gì thì các bạn cũng nên chú ý giữ gìn sức khỏe vì lúc bạn kiếm được nhiều tiền nhất (khi đã dồi dào kinh nghiệm) thì cũng là lúc sức khỏe chẳng còn được bao nhiêu.

Còn có mát xa mát gần gì hay ko là tùy bạn. Tôi giựt gân chơi vậy thôi.

Chúc bạn vui!

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Với Phân Tích Liên Thị Trường

Quyển sách cung cấp cách thức giao dịch như các tổ chức tài chính chuyên nghiệp, thông qua việc khám phá bức tranh chung, những tác động trong sự kết nối tổng thể thị trường
Hello các bạn,
Đã là trader thì không thể tránh khỏi việc phải ngồi nhiều giờ mỗi ngày. Do đó mỏi lưng và mỏi mắt là điều ai cũng gặp.

Mỏi mắt thì có thể nhờ Maria Oz..chứ mỏi lưng thì sao ?

Một số trader chọn cách đi massage hằng tuần nhưng hôm nay tôi sẽ giới thiệu 1 sản phẩm dành cho trader "có điều kiện"

Đây là em nó

View attachment 2463

View attachment 2467

Nếu đang ngồi trade thì sẽ trông giống anh chàng này

View attachment 2464

Giá của nó khá chát. Bạn nào muốn mua thì hãy search "emperor high-tech computer workstation" để chọn nơi nào rẻ nhất nhé.

Còn đối với đa số trader luôn thiếu và thốn như tôi thì đây là giải pháp ngon bổ rẻ

View attachment 2468

Võng xếp Duy Lợi (tôi chỉ giới thiệu thôi, ko phải quảng cáo thuê nhé)

Nói chung là dù làm nghề gì thì các bạn cũng nên chú ý giữ gìn sức khỏe vì lúc bạn kiếm được nhiều tiền nhất (khi đã dồi dào kinh nghiệm) thì cũng là lúc sức khỏe chẳng còn được bao nhiêu.

Còn có mát xa mát gần gì hay ko là tùy bạn. Tôi giựt gân chơi vậy thôi.

Chúc bạn vui!
Hài chịu không nổi , cheers !

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 529 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 120 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,216 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 231 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 487 Xem / 38 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên