Trader Việt Nam top 1 bảng xếp hạng IQ option

chk4hoa

Active Member
46
26

Hôm nay là lần đầu tiên mình thấy một người VN được top 1 IQ option. 1,7 million $. Mong một ngày mình sẽ lên đến vị trí đó. :)

Giới thiệu sách Trading hay
Thấu hiểu Hành vi giá Thị trường Tài chính - Understanding Price Action

Là quyển sách hướng dẫn giao dịch Phương Pháp Price Action của Bob Volman, chỉ sử dụng duy nhất một đường MA và cấu trúc thị trường cùng hành vi giá để tìm kiếm lợi nhuận
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn cũng đang chơi IQ option ah.bạn sử dụng phương án phân tích thế nào để đạt được lợi nhuận tốt vậy.mình mới tham gia nên chưa rành lắm

Mình dùng phương pháp price action. Mới tham gia thì còn phải nghiên cứu dài dài, đừng dùng tiền thật, nghiên cứu 1-2 tháng strategy của bạn, nếu ok hãy chơi tiền thật.

3 tháng trước thấy ông Maksim K đứng đầu bảng với khoảng 900k, nay tèo còn 300k. hy vọng bác việt nam nhà mình biết khôn!!!

Ong Việt nam minh thay len 2000 k .khong biết chơi len hay nạp tiền vào nữa.nhưng thật sự nể quá đi...mơ ước lọt vào top 10o_O:D

Họ ko tèo đâu, họ rút tiền đó. Đã lên được mốc triệu $ rồi thì não họ cũng nhiều sạn lắm r, ko dễ mất vậy đâu ^^

chúng ta lập team nghiên cứu biến động tương đối của chúng đi? xem có chỗ nào bấu víu làm quy tắc lựa chọn không. Ai đó có chút kinh nghiệm mong chia sẻ với ạ, biết là công sức nghiên cứu vất vả thì mới có được. Nhưng vẫn mong những người chơi giỏi chỉ giáo giúp ạ !!!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,039 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 331 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,356 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 110 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 141 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 235 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên