TraderViet tuyển Biên tập viên

admin

Administrator
Thành viên BQT
410
5,911
Chào anh em !!!

Website TraderViet đã được vận hành từ cuối tháng 8.2016 đến nay là được 7 tháng và đã có gần 4.000 anh em đăng ký thành viên, có hơn 3.100 bài viết và hơn 22.000 bình luận. Con số này quả thực đã cho thấy sự quan tâm của cộng đông Trader tại Việt Nam với những kiến thức và thông tin trong lĩnh vực đầu tư tài chính tại Việt Nam và trên toàn cầu.

Nhóm biên tập của TraderViet hiện nay chỉ mới có vài anh em và công việc đang khiến các anh em biên tập bị quá tải. Nhằm bổ sung thêm chất lượng cho nhóm biên tập, TraderViet xin thông báo tuyển thêm 1 số biên tập viên nữa với các yêu cầu như sau

Công việc :

• Anh em biên tập viên sẽ là những người kể chuyện, người tạo nội dung cho cộng đồng. Anh em còn có thể giúp truyền cảm hứng, giữ nhiệt cho các đồng đội của chúng ta trong cộng đồng Trader tại Việt Nam
Hình thức cộng tác
  • Anh em sẽ cộng tác trước mắt dưới dạng Part time, freelancer, tức là hoàn toàn không bị bó buộc về thời gian.
  • Ưu tiên hàng đầu cho các anh em tại TpHCM vì tiện cho việc teamwork mỗi tuần.
Yêu cầu:
  • Khá tiếng Anh, đặc biệt tiếng anh chuyên ngành tài chính
  • Đam mê phân tích tài chính, đặc biệt là forex
  • Có sở thích viết lách và ý tưởng viết bài là một lợi thế
Mô tả công việc:
  • Dịch và biên tập các bài viết về thị trường tài chính từ các website quốc tế
  • Biên tập viên được tự do lựa chọn và sáng tạo các chủ đề viết
Lương thưởng và quyền lợi:
  • Chi phí nhuận bút dựa trên bài viết. Sẽ trao đổi cụ thể khi gặp.
  • Có thêm chút bonus theo quý/theo năm vui vẻ cho anh em
Định hướng phát triển:
  • Nếu có đam mê thì có thể hợp tác lâu dài để làm nhiều công việc cùng TraderViet
  • Có thể giúp anh đăng bài lên 1 số báo tại Việt Nam, giúp làm đẹp Profile cho các anh em về sau
  • Tham gia các khóa chuyên môn đào tạo về viết bài nội dung, viết bài chuẩn SEO
Số lượng biên tập viên cần : khoảng 5 anh em

Anh em nào có nhu cầu xin gửi thông tin của anh em về địa chỉ email [email protected], hoặc nhắn tin riêng cho Admin trên diễn đàn.

Sẽ có một buổi cafe nói chuyện cùng anh em trước khi quyết định làm việc chung.

Hi vọng sớm được cộng tác

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Thực Chiến Hiệu Suất Cao Của Nhà Quán Quân Giao Dịch Tài Chính

Sách hướng dẫn phương pháp giao dịch hiệu suất cao của tác giả Robert Miner, người đã từng nhiều lần vô địch và đạt thứ hạng cao tại các cuộc thi trading toàn thế giới
TraderViet TUYỂN 5 ANH EM SIÊU NHÂN KIA, AI CÓ NĂNG LỰC THÌ ĐĂNG KÝ ĐI CHO XÔM TỤ

Toàn các em chân dài không chú ơi. Anh đang kiểm tra số đo 3 vòng từng bạn một
Cụ đúng là số hưởng :D
Vừa đo miệng vừa thế này phải không admin?:D

Trading cũng như cụ đo đạc vậy nhìn đối tượng cảm thấy chiến được là múc thôi 1 là ăn tát 2 là tê tái cả người.:D

Tôi theo phương pháp price action nên toàn đo bằng tay không, không dùng thước dây

Mà sao đi đo vài lần mà thấy cơ thể suy nhược quá. Chắc phải làm vài viên bổ thận

Ai bảo cậu tham công tiếc việc ham hố đo một mình, rủ thêm anh em cùng đi vừa vui lại vừa đỡ khổ thân không.

Ai bảo cậu tham công tiếc việc ham hố đo một mình, rủ thêm anh em cùng đi vừa vui lại vừa đỡ khổ thân không.
Thôi. Khó khăn cứ để admin gánh chịu. Anh em cứ ngồi đọc report do tôi báo cáo về là được

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 300 Xem / 14 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 711 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 169 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,230 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên