Tuyệt chiêu chiếc hộp Ma thuật

ah ra vậy. Vậy mà mình cứ tưởng là có bác ca tâm với công động chia se bi kíp cùng nhau phát triển anh ngờ lại về với bác Rồng ngày xưa. :confused::confused::confused::confused:

Đù mới đăng có cái clip vì nó có thể hỗ trợ magicbox mà mấy con giòi bu ghê thế nhỉ? Sao kô wa topic tienha phá luôn đi...bác ấy cũng đang lùa gà dạy học kìa

1. Yêu cầu bác không được xúc phạm mấy con giòi.
2. Bác tienha đang lùa gà dạy học hay không thì cũng không liên quan gì ở đây.
3. Không ai phải có trách nhiệm và nghĩa vụ đi phá topic của bác tienha cả.
4. Em nghe 500 ae đồn là, ai tranh luận mà đi chỉ trích xúc phạm người khác thì chứng tỏ kẻ đó văn hóa lùn và không được bố mẹ giáo dục tử tế phải không cụ Hải Iko? :)

E là một trong số những con gà. Học xong cũng như chưa học. Tiền mất chả đc cái j.

e học 250$ có 3 buổi lý thuyết - backtest và không có công cụ gì hỗ trợ. Học xong, pm lặn mất tăm luôn, ko reply. Hờ

Để giúp 500 ae TraderViet không bị lừa như bác, bác vui lòng cho hỏi:

1. Bác học "thầy" nào?
2. Học cái gì?
3. "Thầy" cam kết, hứa hẹn gì trước khi dạy?
4. Bác có bằng chứng gì về việc tham gia khóa học đó?
5. Tại sao bác không nói cho 500 ae TraderViet biết sớm hơn?

Chân thành cảm ơn bác.

Để giúp 500 ae TraderViet khôngs bị lừa như bác, bác vui lòng cho hỏi:

1. Bác học "thầy" nào?
2. Học cái gì?
3. "Thầy" cam kết, hứa hẹn gì trước khi dạy?
4. Bác có bằng chứng gì về việc tham gia khóa học đó?
5. Tại sao bác không nói cho 500 ae TraderViet biết sớm hơn?

Chân thành cảm ơn bác.
Thực ra số $ đó chả đáng bao nhiêu, e ko thích và ko muốn report thôi, chỉ là nhân tiện nói ra đây thôi bác. Chót làm con gà. Cũng có thể ai đó họ học tốt hơn e, e học ko tốt. Còn thích thì e vẫn còn lưu đầy đủ 03 video( học đi học lại, áp dụng đủ kiểu trade live, tạch 80% vì repaint). E mới học từ hôm 4/4, 5/4 và 10/4 (03 days)
Học xong kêu a ý setup hệ thống để trade thì a ý teamviewer setup cho cái rsi + candles chart lưu tên template. chấm hết, pm xin cái indi ko reply.
:(

Chỉnh sửa lần cuối:
Thực ra số $ đó chả đáng bao nhiêu, e ko thích và ko muốn report thôi, chỉ là nhân tiện nói ra đây thôi bác. Chót làm con gà. Cũng có thể ai đó họ học tốt hơn e, e học ko tốt. Còn thích thì e vẫn còn lưu đầy đủ 03 video( học đi học lại, áp dụng đủ kiểu trade live, tạch 80% vì repaint). E mới học từ hôm 4/4, 5/4 và 10/4 (03 days)
Học xong kêu a ý setup hệ thống để trade thì a ý teamviewer setup cho cái rsi + candles chart lưu tên template. chấm hết, pm xin cái indi ko reply.

Video có "thầy" trong đó không bác? Bác pót lên đây dc không?

Mình đang giao dịch bên Teletrade. Bên này cũng có chiến lược kiểu chiếc hộp đánh GU ăn rất ngon. Khóa học chiến lược bên này 500$ cực hay. Anh em có thể tham khảo.

Ba buổi ba chiêu: rồng đi bộ, rồng quay đầu xong rồi rồng lộn mất phải không???:D
250$ là bạn bị thuốc rồi, có 3 tr.VNĐ/3 chiêu thôi. :D:D

Ba buổi ba chiêu: rồng đi bộ, rồng quay đầu xong rồi rồng lộn mất phải không???:D
250$ là bạn bị thuốc rồi, có 3 tr.VNĐ/3 chiêu thôi. :D:D
Không có cái chiêu nào là rồng hay là không rồng bác à.
3 buổi xoay quanh mấy cái indicator mà trên mạng nham nhảm ra ấy, vd như rsi, stoch, ma. Toàn cái repaint, thế nên trade live... ai cũng biết repaint như thế nào

3 buổi xoay quanh mấy cái indicator mà trên mạng nham nhảm ra ấy, vd như rsi, stoch, ma. Toàn cái repaint, thế nên trade live... ai cũng biết repaint như thế nào

Thế mới biết này tìm thầy là khó, mặc dù thời buổi này thầy giờ còn đông hơn dân trade, ra ngõ là gặp thầy.
:D:D

Đúng rồi bố mẹ mày thật biết dạy con cái. Bố nẹ mày dạy ra đường Ăn cháo phải đá bát à? Ăn ko đc quay lại chửi đúng là thứ rác rưởi

Ha ha ha...

Em tưởng làm "thầy" thì phải bản lĩnh lắm chứ!? Mới động tí đã chửi toáng lên như mấy mụ đàn bà lắm mồm rồi. Ha ha ha...

Ai ăn cháo của ai mà đá với chả đái vào bát!? Bác nhầm rồi đấy.

He he he... :)

Bác không up được mấy cái cờ nhíp ấy lên để xem mặt ngang mũi dọc mấy "thầy" ra sao ạ?

Video quay màn hình pc thôi, làm j có mặt mũi ai. Hình bác hỏ gu gồ ra nhìu lắm. Up làm j. E tôn trọng bản quyền nên ko up lên đc. Để ngta còn lùa gà chứ. Ai muốn biết thực hư thì hãy đky học 250$ cho 3 buổi khoảng 1h 1 buổi backtest và indicator. Ko hệ thống cống rãnh j ở đây nhé.

Video quay màn hình pc thôi, làm j có mặt mũi ai. Hình bác hỏ gu gồ ra nhìu lắm. Up làm j. E tôn trọng bản quyền nên ko up lên đc. Để ngta còn lùa gà chứ. Ai muốn biết thực hư thì hãy đky học 250$ cho 3 buổi khoảng 1h 1 buổi backtest và indicator. Ko hệ thống cống rãnh j ở đây nhé.

Bác vh.tung cho em hỏi là bác đã học "thầy" nào ạ?

TraderViet được xây dựng nên với tiêu chí cùng chia sẻ những điều tích cực, những điều hay nhằm cùng giúp nhau thành công trong lĩnh vực đầu tư tài chính, vì vậy, BQT quyết định nghiêm cấm việc xúc phạm, chửi bới hay bôi nhọ, gây hấn, vi phạm riêng tư đời tư người khác. Những chủ đề hoặc bài viết, bình luận nào được xem là thực hiện hành vi các hành vi nói trên sẽ bị xử lý ngay lập tức. Hình thức xử phạt sẽ là treo nick user ngay lập tức tại thời điểm đó, đồng thời cân nhắc treo nick có hạn định hoặc vĩnh viễn, có thể treo luôn cả IP đăng nhập của nick đó.

Rất mong các thành viên TraderViet cùng chung tay góp sức xây dựng 1 diễn đàn văn minh, lịch sử, hòa nhã và đầy trách nhiệm.

Trân trọng thông báo.

admin dạo này có vẻ buông lỏng quản lý diễn đàn nhỉ!?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,504 Xem / 79 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 103 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 419 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,105 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 311 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 118 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 172 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên