Vẽ đường cho giá chạy bằng BPNN Predictor - khó tin mà có thật?

Tại sao cứ refresh cái template là cái đường màu đỏ nó lại thay đổi hả bác Trình? Có lúc nó đang dự báo đi xuống, refresh một cái nó lại thành dự báo đi lên :-/

Tại sao cứ refresh cái template là cái đường màu đỏ nó lại thay đổi hả bác Trình? Có lúc nó đang dự báo đi xuống, refresh một cái nó lại thành dự báo đi lên :-/

Mình không rõ lắm, thấy hay thì post giới thiệu anh em cho vui thôi, phải xem nó dung pp nào để xác định mới dám theo.

Sao mình cài cái indicator về không thấy gì nhỉ?
Đã ai cài và sử dụng được chưa?
Test xem thế nào?

Bạn có load cái file BPNN.dll vô thư mục library của mt4 chưa. Nếu thiếu là bị lỗi liền đấy.

em mem mới đây, em toàn sưu tầm nào hay cứ tham khảo sau này không áp dụng cái này thì áp dụng cái khác, đừng tin quá dựa vào phân tích của mình là chính, các chỉ báo chỉ nên tham khảo theo đúng ý mình là ok rồi hehe !

mọi người thử trade này với bộ lọc hàm cá sấu wiliam xem xu hướng cho an toàn , ai giỏi về nến trade mấy này tham khảo đã lắm hehe

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,494 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 334 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 849 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 252 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 388 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 130 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,751 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên