[Vui vẻ] Anh em TraderViet giúp bí kíp cho anh Forex Trader nghèo khổ tán được em Hot Girl ra sao?

[Vui vẻ] Anh em TraderViet giúp bí kíp cho anh Forex Trader nghèo khổ tán được em Hot Girl ra sao?

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,164
153,348
Có một em Hot Girl nọ, vừa giỏi vừa xinh nhưng đến tuổi cập kê mà vẫn chưa chọn được ý trung nhân nào. Mục tiêu của hot girl là phải tìm được chỗ vững chắc về tài chính để sau này đỡ phải khổ (tất nhiên rồi, đẹp mà đi lượm ve chai thì uổng lắm). Nghĩ vậy, cô xin vào làm giao dịch viên cho 1 ngân hàng lớn hàng đầu, mục đích là giúp tiếp cận được các anh nhà giàu hay đến gửi tiền.

Có anh Forex Trader kia âm thầm yêu cô đã lâu sau mấy lần tới ngân hàng rút số tiền còn lại của vài cái tài khoản bị cháy ra. Vì anh đẹp trai lại nói toàn chuyện vĩ mô như lãi suất FED bên Mỹ với cả bảng lương xxx gì đó nên cô mê mẩn lắm, tuy nhiên, nhìn anh hơi rách rưới với lại tiền rút ra toàn 10-20 usd nên cô không tiến tới. Anh Forex Trader buồn lắm mà không biết làm sao.

Một ngày đẹp trời, anh lạc đến diễn đàn Forex gồm nhiều Trader đẹp trai nhất Việt Nam là TraderViet và nhờ các cao thủ ở đây giúp đỡ. Đối với thị trường thì 95% anh em TraderViet có thể thua chứ tán gái thì 95% đạt chuẩn và trên chuẩn hết. Anh rất mừng vì đã kiếm được 1 cộng đồng bá đạo như vậy

Với sự tư vấn không mệt mỏi của Admin và các đồng đạo, chỉ 1 tháng sau anh đã đính hôn được với hot girl.

Vậy anh em TraderViet đã tư vấn gì?

Cách làm đơn giản lắm, đó là ... Hãy đọc tiếp câu chuyện nào anh em.

Anh Forex Trader về nhà vay mượn được 1.000 USD, rồi qua ngân hàng khác, chuyển khoản vào tài khoản của mình số tiền đó, với nội dung "Forex Broker XYZ trả tiền lợi nhuận do trade thắng", rồi lại qua ngân hàng của em Hot Girl và gặp em rút tiền. Tiền rút ra xong lại đem ra ngân hàng khác gửi vào lại ngân hàng của em với nội dung tương tự vậy. Cứ 2-3 ngày thấy anh lại có 1 món 1.000 USD gửi vào tài khoản, em hot girl trở nên hoảng loạn. "Nghề éo gì mà khiếp quá" Em nghĩ vậy.

Còn anh Forex Trader nghèo thì cũng ráng mua vài bộ đồ sang chảnh mặc vào, rồi 2-3 ngày lại lên rút tiền. Khi rút tiền thì thỉnh thoảng lại móc điện thoại iphone 7 mua bên Nhật Tảo ra để bàn chuyện kinh tế thế giới với đồng nghiệp. Em hot girl ngồi làm thủ tục rút tiền nghe mà phê như con tê tê luôn.

Cuối cùng, em thỏ thẻ hỏi "Sao cứ 2-3 ngày anh lại có tiền 1.000 usd về vậy? Cả 2 tháng nay gần 20-30k usd rồi đấy anh". Anh chỉ nhếch mép cười khẩy "Ôi dào, muỗi. Còn nữa em ạ. Có điều anh không muốn làm lớn vì sợ nhà nước để ý thôi". Đậu phọng anh, câu đó đã chém gục em hot girl.

Thế là đính hôn thôi. Tuy nhiên còn đoạn sau câu chuyện thì tôi không dám kể nữa.

500 anh em TraderViet đã lĩnh hội được bí kíp này chưa?

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
sau cả quá trình dài đằng đẵng , chàng trai vẫn giữ được túi tiền của mình (còn nguyên 1000 u) ...:D
bá thật , đi ăn đi chơi toàn được bé kia bánh bao :D

Đây là chuyện của bác Dương Huy phải ko ?:D....ngày trc yêu em Ngọc Trinh bác còn chẳng có nổi cái quần để mặc, vậy mà vẫn kua đổ ,giờ toàn được em ý đưa tiền đi chơi forex :D
1 kết thúc viên mãn ;)

Vậy là xong đời Ngọc Trinh!
ascontent_hkg3_1.xx.fbcdn.net_v_t31.0_8_15196035_2286986408861adc143a09e8e3274921dd52916fa32f7.jpg

Em mang đào đi trồng hoa.

mấy ngày nay đang cai quay tay mà lên đọc truyên vui các bác cmt up hình thế này công sức em đổ sông đổ bể hết!

sau cả quá trình dài đằng đẵng , chàng trai vẫn giữ được túi tiền của mình (còn nguyên 1000 u) ...:D

Đây là chuyện của bác Dương Huy phải ko ?:D....ngày trc yêu em Ngọc Trinh bác còn chẳng có nổi cái quần để mặc, vậy mà vẫn kua đổ ,giờ toàn được em ý đưa tiền đi chơi forex :D
1 kết thúc viên mãn ;)
Bí kíp của tôi rút ruột rút gan truyền lại cho anh em đấy nhé

Kiểu này em cũng phải làm như thế mới được. Tán mấy em hot girl của ngân hàng thôi. Cảm ơn bác Huy nhiều nhé

1 kết thúc viên mãn ;)
Hiểu phần 2 nhưng vẫn mong bác kể xem văn phong như thế nào.

Chuyện này khá liên quan câu chuyện có thật anh thợ hồ cua con gái tiệm vàng. Anh thợ đi làm tiền ko có bao nhiêu nhưng lỡ say đắm con gái tiệm vàng, thế là anh gom góp tiền lương đi cày bao năm được 1 cây vàng. Anh mua ở tiệm có cô gái và đi bán ra tiền V ở tiệm khác, 2 ngày sau lại quay lại mua ở tiệm cô gái. Xoay vòng 1 tháng thấy anh này mua 15 cây nên chủ tiệm hỏi anh làm gì nhiều tiền thế ... Happy ending

Chuyện này khá liên quan câu chuyện có thật anh thợ hồ cua con gái tiệm vàng. Anh thợ đi làm tiền ko có bao nhiêu nhưng lỡ say đắm con gái tiệm vàng, thế là anh gom góp tiền lương đi cày bao năm được 1 cây vàng. Anh mua ở tiệm có cô gái và đi bán ra tiền V ở tiệm khác, 2 ngày sau lại quay lại mua ở tiệm cô gái. Xoay vòng 1 tháng thấy anh này mua 15 cây nên chủ tiệm hỏi anh làm gì nhiều tiền thế ... Happy ending
Chắc ông thợ hồ này là cha của chú Trader trong truyện trên

bí quyết hay, thử ra techcombank tán em giao dịch viên mình thầm thương trộm nhớ lâu ngày xem sao
có điều 1k usd không có đủ, thôi thì xài 100 $ cũng đc rồi :(

vầng có 1 câu chuyện cũng tương tự nhưng không phải ngàn đô mà là chỉ vàng

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 308 Xem / 27 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,293 Xem / 84 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 275 Xem / 16 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên