Xin indicator hiển thị tất cả các điểm vào lệnh ngay trên chart

Hung Dang

Member
18
3
Em đang tìm indicator để hiển thị tất cả các điểm vào lệnh trong quá khứ trực tiếp trên biểu đồ để có thể nhìn 1 cách tổng quan các điểm vào của mình mà không cần dùng đến History. Các bác giúp em với ạ!

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp VPA - Kỹ Thuật Nhận Diện Dòng Tiền Thông Minh bằng Hành Động Giá kết hợp Khối Lượng Giao Dịch

Phương pháp VPA - Volume Price Analysis - là phương pháp Price Action hướng dẫn ĐỌC GIÁ / NẾN kết hợp với KHỐI LƯỢNG GIAO DỊCH để tìm ra hướng đi của DÒNG TIỀN THÔNG MINH
nó là mã nguồn mà bạn tải về máy tính coppy vào mt4 vào file chọn open dâta foder chọn indicator dán vào
ra mt4 ấn f4 chọn indicator rồi clích đúp vào mã bạn tải về clich vào chữ compile vó chữ v màu xanh lá cây ở giưa xem nó có lỗi ko đã nếu ở phía dưới hiện dòng chữ hiện màu đỏ là file lỗi, còn ko hoặc màu vàng thì ôk

haikenashi sao lại có 2 đường MA quấn quýt với nhau cùng thêm chỉ báo lên xuống

haikenashi sao lại có 2 đường MA quấn quýt với nhau cùng thêm chỉ báo lên xuống
Heiken Ashi + 2 đường MA 34, 55 (hoặc có thể là chỉ số khác của MA) + Fractals hoặc 1 cái indicator nào dựa theo nó mà fix lại xíu.
Hệ thống đó thật chất là dư thừa thậm chí nếu k nói là gây vào trễ lệnh, vì Heiken Ashi đã cho chỉ báo đảo chiều sớm khá tốt rồi, k cần có cái mũi tên đó, thậm chí ai rành về nến Heiken sẽ biết đc đảo chiều mạnh hay yếu luôn.

Dùng 2 em này thử xem. 2 em này mình tìm thấy trên FF. Mình thì không dùng các tools dạng này vì cứ cách vài ngày lại chụp màn hình để review lệnh 1 lần.
xài sao vậy bác, copy vô hết rồi sao k thấy nó chạy

Chỉnh sửa lần cuối:
mình đã xem qua rồi , hệ thống này mình chia sẻ thêm bạn cần các mục nhập tương đối hỗ trợ nhau. nên kết họp haikenashi với MA và thêm cci sẽ tốt hơn , còn cái mũi tên nó sẽ được tô lại rất nhiều lần , nên bạn đừng thấy nó đã báo đỉnh là đỉnh đáy là đáy mà nó sẽ ddược làm lại theo cơ sở của price acion , nó ko đúng và bạn sẽ mất rất nhiều tiền nếu đà của giá mạnh

họ giao dịch như sau.
BUY khi MA nhanh từ dứoi cắt qua MA chậm với điều kiện Haikenáhi báo giá tăng, sl= đỉnh có mũi tên gần nhất và ngược lại . nhưng nó vẫn chỉ 50% thôi nhé . SELL ngược lại'.

đã hiểu ! nó được viết bằng cách kết hợp haikenashi + indicator báo đỉnh đáy , loại này tìm thì nhiều laoị rất giống nhưng ko phải. cần lập trình lại 2 loại indicator trên thành 1 . nếu mũi tên báo đáy thì haikenashi cũng phải báo đảo chiều từ đỏ sang xanh. nên yên tâm bạn ko tìm được đâu . phải biết lập trình mới tạo ra được, và thứ này muốn tạo dược dân chuyên lập trình tạo trong vài tiếng là xong .

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 137 Xem / 9 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 233 Xem / 7 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 54 Xem / 1 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 486 Xem / 21 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 285 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,079 Xem / 40 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,792 Xem / 78 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên