Xin kèo tán em gold ạ.

Xin kèo tán em gold ạ.

Xin kèo tán em gold ạ.

T.H

Member
20
5
Chúc mừng năm mới, chúc các thành viên diễn đàn TraderViet một năm mới tràn đầy năng lượng và thành công.
Sau bao ngày tháng ôm laptop lang thang phiêu bạt giang hồ tìm con đường làm giàu thì em cũng biết đến em *** rách này ạ.Một tháng nhịn ăn sáng em cũng tạo được 1 tk với số vốn cực khiêm tốn 29.11$ :p
Sau 2 ngày chinh chiến với 24 cú ra chưởng thì kết quả đây ạ

Quyết không nản chí,đóng cửa tu luyện sau gần 1 tháng em tái xuất không quên dắt theo 1 tháng lương.:D
Rút kinh nghiệm xương máu lần trước lần này em cẩn thận hơn,sau 11 chưởng kết quả lần này đã khá hơn rất nhiều:

Tuy kết quả đã khả quan hơn nhưng cũng chưa được vừa ý lắm.Em biết là trên diễn đàn TraderViet chúng ta có rất nhiều cao thủ nên xin phép admin lập thớt này mục đích chính là xin các bác truyền ít kinh nghiệm với lại bác nào có kèo ngon thì post lên đây cho em ké với ạ.Lệnh hiện tại của em:

Theo quan điểm cá nhân em thì sắp tới trum sẽ làm usd suy yếu,vang sẽ lên ạ.

Đính kèm

144.6 KB · Xem: 2

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Wyckoff Hiện Đại - Kỹ thuật Nhận diện Xu hướng Thị trường Tiềm năng

Phương pháp Wyckoff là một phương pháp price action kinh điển và đem lại thành công cho nhiều trader. Phương pháp này là nền tảng của nhiều phương pháp trading nổi tiếng khác
x2 rồi thì cứ giữ kỷ luật và số lot nhỏ như vậy thôi bác à. Tạm thời bác đừng đẩy lot lên vội. Khi nào bác sống sót được 3 tháng thì hãy tăng lot nhé.
Thấy bác x2 nhanh thế làm em phát thèm. Chưa khi nào làm được điều đó với tài khoản live.

Có lẽ sau trận ăn hành ở tập 1 , bạn đã ngộ ra được "bí kíp" nào đó ;) nên vào lệnh rất tự tin

Nhưng với tài khoản 200 usd mà bạn chờ đến gần 70 usd mới cắt lệnh thì rủi ro lắm đấy
Chưa kể từ đầu đến cuối chỉ tập trung lệnh vào mã xausd , nếu ko tiết chế lại ,nguy cơ cháy tài khoản sẽ rất lớn :)

• Like
Reactions: ben
Có lẽ sau trận ăn hành ở tập 1 , bạn đã ngộ ra được "bí kíp" nào đó ;) nên vào lệnh rất tự tin

Nhưng với tài khoản 200 usd mà bạn chờ đến gần 70 usd mới cắt lệnh thì rủi ro lắm đấy
Chưa kể từ đầu đến cuối chỉ tập trung lệnh vào mã xausd , nếu ko tiết chế lại ,nguy cơ cháy tài khoản sẽ rất lớn :)

Sợ không giữ được phong độ nên mới phải lập thớt xin kèo các cao thủ trên TraderViet mà bác. Bác nào có kèo ngon post em theo với

bạn T.H bắt đáy và nhận định chuẩn đấy. G có thể lên 1220. Theo mình bác đã p 30$, có lẽ nên đóng tại đây (gần 10%)

Cuối tuần rảnh rỗi chém gió với các bác tý cho vui.
Hiện tại em đánh gold khá ổn

sau bao gian nan song gió thì tk của em may mắn vẫn tăng trưởng đều đặn giờ lên dc hơn 600 rồi.;)
Giờ ngoài gold em đang giao dịch thêm forex, đang tham khảo bài này:
http://traderviet.org/threads/tienhas-journal.828/
http://traderviet.org/threads/phuong-phap-giao-dich-forex-hay-voi-mo-hinh-1-2-3-stfx.4348/
Một bài rất hay nếu ai muốn học ptkt. Bác nào đang luyện theo phương pháp này thì post lệnh em theo với nhé.
Lệnh hiện tại của em
Chúc mọi người giao dịch thành công!

Đính kèm

223.6 KB · Xem: 2
    144.7 KB · Xem: 2
Mình không đánh Gold nhưng tuần tới có kèo CAD/CHF kênh tăng H1 đang bị phá vỡ. Daily đang vẽ đỉnh giảm. Đợi 1-2-3 short.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,260 Xem / 75 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 305 Xem / 20 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,993 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 205 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 106 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 127 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên