Xin ý kiến về sàn Alpari

Xin ý kiến về sàn Alpari

Xin ý kiến về sàn Alpari

T.H

Member
20
5
Mình đang tìm hiểu về hệ thống pamm của sàn Alpari,Có bác nào nhà mình đã đầu tư ăn theo các tk pamm hoặc mở tk trên sàn này chưa ạ ?Ngoài sàn này còn sàn nào uy tín cao có hệ thống pamm tương tự ko ạ. Các bác tư vấn giùm ạ.

Giới thiệu sách Trading hay
Thực Hành Phân tích Fibonacci

Tác giả sách là cựu trader quản lý quỹ kiêm học giả CMT. Sách đoạt giải và được xuất bản bởi Bloomberg Press. Sách khái quát từ cơ bản đến chuyên sâu về FIbonacci Trading
Chào bạn, mình là support của Alpari tại Việt Nam. PAMM bên Alpari thì nền tảng rất tốt do Alpari là sàn tạo ra nền tảng PAMM đầu tiên trên thế giới, và kết quả trade của bảng xếp hạng PAMM được bên thứ 3 là công ty Baker Tilly Russaudit kiểm toán độc lập. Điều quan trọng nhất là bạn cần phân tích và chọn các PAMM Manager tốt để đầu tư.

Ở Việt Nam chưa nhiều nhà đầu tư chịu theo PAMM (chắc do đặc tính Trader Việt Nam mình thích tự trade hơn là đầu tư người khác :)

Tuy nhiên, Trader Việt Nam mình thích mở tài khoản PAMM để người khác đầu tư vào nhiều hơn.

Ở Việt Nam rất nhiều trader đã mở tài khoản giao dịch bên Alpari bạn nhé.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 499 Xem / 49 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 134 Xem / 13 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 65 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 72 Xem / 3 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,943 Xem / 81 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 218 Xem / 9 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,007 Xem / 47 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên