05-04-2020 Boozoka Cummin Lads

> Không, đó ko phải crows, market đã bước vào giai đoạn triangle
> Bất kì tên đần nào trung thành với Short Sell, sẽ phải gáng chịu nỗi đau vô cùng lớn về mặt tinh thần lẫn tài chính, ngay khi chúng ta tiến về $11.7k
> Candle never lie
Bán nhà all in margin x50 ở 9k2 lên 11k7 là có thêm chục căn nhà...=))))

Có thêm chục căn nhà khi tiến về 11k7, đó là điều mà tương lai không thể khước từ, nhưng mà tương lai nào thì ko ai nói.
> Với toàn bộ lòng kiêu hãnh, T tin rằng, gần như Bears sẽ bị cách ly về mặt tài chính cũng như lưu đày về mặt xã hội
> Tầng lớp thượng lưu mới, sẽ là đối với đế chế Big Bull từ 4.9k như T
> $11.7k, về cơ bản, CANT WRONG, WON WRONG
>>> thầy cmnr , im để thầy phán :))))

Thầy phán chuẩn thế thì tiền của thầy đến bill gates cũng chỉ hàng tôm tép mà thôi, tiếc là tiền của thầy toàn tiền hình giọt nước

> Với toàn bộ lòng kiêu hãnh, T tin rằng, gần như Bears sẽ bị cách ly về mặt tài chính cũng như lưu đày về mặt xã hội
ko nhặt được mồm cụ à

=))) thánh này copy trade của thánh angeloBTC trên bitmex rồi xạo đây mà. Mà thôi thị trường tăng trưởng ai cũng vui mà

Trong đây chỉ thấy bác Hoài, bác Dương Huy với bác SonVu là phân tích cực chuẩn...thanh niên này gáy to vkl...đợi mãi ko thấy eth 275...

loại này chắc nó hút lá đu đủ *** đá đu đỉnh lâu ngày nên sinh ra hoang tưởng =)))))
Bác ơi, người ta high iq...chỉ có high iq mới dám khẳng định mình ko sai trong thị trường tài chính...super mother high iq...=))))..bố cái thằng ngáo này

Bác ơi, người ta high iq...chỉ có high iq mới dám khẳng định mình ko sai trong thị trường tài chính...super mother high iq...=))))..bố cái thằng ngáo này
cũng ko thích châm chọc người khác bác à , kiểu gáy to để mình xem như thế nào thôi :)

Sáng sớm đã khợp lệnh nhồi của low IQ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 221 Xem / 27 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 44 Xem / 11 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 594 Xem / 46 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 307 Xem / 2 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên