05-04-2020 Boozoka Cummin Lads

Phong cách "Trần Tú" vẫn như ngày nào, các bác nếu có muốn tham khảo thì phải đánh chart dài, max 3x thôi nhé, chứ còn nhiều bác ko biết phong cách Tú, thấy nói chắc chắn phang cứ x10 trở lên là cháy hết :))). Nói chung các bác chơi margin thì nên bỏ qua tham khảo của Tú ko cháy lúc nào ko biết, còn mua ex đạt target bán thì được, kiểu chơi của Tú dành cho mấy bác vốn lớn, ko nhiều thời gian, chơi chủ yếu 2 coin top btc với eth thoải mái thanh khoản, sóng đánh dài thì cũng ổn đấy ạ.
Vài lời comment cho các bác chưa biết tới cách trade và nói chuyện bá đạo của Tú :))

Phong cách "Trần Tú" vẫn như ngày nào, các bác nếu có muốn tham khảo thì phải đánh chart dài, max 3x thôi nhé, chứ còn nhiều bác ko biết phong cách Tú, thấy nói chắc chắn phang cứ x10 trở lên là cháy hết :))). Nói chung các bác chơi margin thì nên bỏ qua tham khảo của Tú ko cháy lúc nào ko biết, còn mua ex đạt target bán thì được, kiểu chơi của Tú dành cho mấy bác vốn lớn, ko nhiều thời gian, chơi chủ yếu 2 coin top btc với eth thoải mái thanh khoản, sóng đánh dài thì cũng ổn đấy ạ.
Vài lời comment cho các bác chưa biết tới cách trade và nói chuyện bá đạo của Tú :))
Lên twitter rồi học hỏi mấy cách nói chiện xấc láo của mấy cha trên đó như cha AngeloBtc...=))), đọc lại mấy bài cũ đâu có nói chiện kiểu này...=)))

> Lần trước, T đã nói rằng weekly open $10.4k là điểm mà T cần phải tái đánh giá market, thời điểm đó đã tới

> Hộp vàng, là context mà, T rất coi trọng

> Trước hết, tri-star đã đánh dấu lateral-band sẽ diễn ra trong 14-20 ngày, và điều đó, trong thực tế, đã kéo dài 18 ngày

> Nếu D1 close thành Long legged doji (T cũng hay gọi là Jesus Candle, bởi nó mang lại hy vọng), điều đó, kết hợp với context + tri-star, nói rằng, support đã được thiết lập, và falling window 11.7k là sẽ là nỗi ác mộng tuyệt đối

> Với người mù, T là ánh sáng
> Với tù ngục, T là tự do
> Với thống khổ, T là khát vọng
> Với Lỗ Tấn, T là con đường

> Và con đường tới với 11.7k sẽ là cơn ác mộng mà ko ai có thể khước từ

Chỉnh sửa lần cuối:
Sau khi tái đánh giá market tôi thấy đỉnh đã được thiết lập. Với tôi weekly 10k4 open là rất quan trọng.
> Và con đường tới với 11.7k sẽ là cơn ác mộng mà ko ai có thể khước từ nhưng trước đó có thể test nhẹ lại 8k hay 7k hay k thì tui k rõ nhưng 11k7 là cơn ác mộng cho Xoạc tơ ( Shorter)

Cá nhân mình góp ý với tác giả thế này thôi. Bạn sai 2 cái quan trọng nhất đối với trader.

Tất cả viết trong ảnh

View attachment 151117
Nội mình thấy ko stoploss là bá đạo rồi...đôi khi ngta IQ cao ko cần stoploss bác ơi...=)))

Mình nghi khả năng cao ông nội này đã dính stoploss vì vùng buy zone là 190-200. Có gồng mấy thì gồng về 180 chạy cong mông.

Chứng minh tôi sai bằng cách quay video vào lệnh từ 190-200 và vẫn gồng lên 275 đi (học theo câu của chủ topic)

Vì nó bật lên lại cho nên ông vẫn ở đây xạo quần. Cái quan trọng nhất là stoploss và time thì sai cả 2. Vẫn thể hiện kiểu nói chuyện bề trên. Hài ** :))).

Còn nếu chủ topic cãi cùn là sau khi từ 175 lên lại điểm mua thì vào lệnh mua lại thì tôi thua. Ông không cần chứng minh cái gì cả.

Thời gian lệch có "1 tý" là nửa tháng với chart h4 và lệch "1 ít" là 1 nửa target so với khung thời gian H4 thôi.

Còn nếu chủ topic cãi cùn là sau khi từ 175 lên lại điểm mua thì vào lệnh mua lại thì tôi thua. Ông không cần chứng minh cái gì cả.

Thời gian lệch có "1 tý" là nửa tháng với chart h4 và lệch "1 ít" là 1 nửa target so với khung thời gian H4 thôi.
Thanh niên này khả năng là cho kèo ko đánh hoặc đánh = vốn người khác nên ko stoploss...
Cá nhân mình góp ý với tác giả thế này thôi. Bạn sai 2 cái quan trọng nhất đối với trader.

Tất cả viết trong ảnh

View attachment 151117

Mình nghi khả năng cao ông nội này đã dính stoploss vì vùng buy zone là 190-200. Có gồng mấy thì gồng về 180 chạy cong mông.

Chứng minh tôi sai bằng cách quay video vào lệnh từ 190-200 và vẫn gồng lên 275 đi (học theo câu của chủ topic)

Vì nó bật lên lại cho nên ông vẫn ở đây xạo quần. Cái quan trọng nhất là stoploss và time thì sai cả 2. Vẫn thể hiện kiểu nói chuyện bề trên. Hài ** :))).
Riết chán ko buồn nói...hahaa

Nội mình thấy ko stoploss là bá đạo rồi...đôi khi ngta IQ cao ko cần stoploss bác ơi...=)))
E thấy bác khịa từ đầu topic đến h =)) bái phục, e thì vẫn thiên về cách nói chuyện thân thiện với mọi người hơn là kiểu nói của mấy đấng thế này, tuy nhiên cũng rất đọc lạ, thuyết trình tốt vì cuốn hút ng nghe

E thấy bác khịa từ đầu topic đến h =)) bái phục, e thì vẫn thiên về cách nói chuyện thân thiện với mọi người hơn là kiểu nói của mấy đấng thế này, tuy nhiên cũng rất đọc lạ, thuyết trình tốt vì cuốn hút ng nghe
“Short sellers are selfish beings who look out only for themselves. By definition, they only want wealth destruction. They deserve financial destitution for denying financial freedom to the masses.”
Bác thấy quen ko...của Angelobtc đó..

“Short sellers are selfish beings who look out only for themselves. By definition, they only want wealth destruction. They deserve financial destitution for denying financial freedom to the masses.”
Bác thấy quen ko...của Angelobtc đó..
:eek: e thì k qtam lắm xu hướng, e chỉ quan tâm entry, SL, TP =)) chỉ cần kiểm soát tốt cái này thì ngược xu hướng e vẫn có lợi nhuận, chắc e thuộc tầng lớp đần :(

> Với tôi, ETH 500$ là tương lai không thể khước từ, Short ở 490$ là mà điều mà "Your low IQ guru TA" thường làm - nó thể hiện sự vô trách nhiệm về tài chính.
Nhưng trước khi chạm 500$ có test lại 120$ thì bạn tự lo nha

Ủa rồi khi nào btc 11k7, eth 275 vậy mọi người...em all in chờ bữa giờ...=)))

Mấy bác cứ thích cà khịa nhau nhể, liệu các bác có dám khẳng định chắc nịch trung hạn dc như chủ thớt không. Đúng sai thời gian trả lời thôi.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,479 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,522 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 362 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 332 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên