2 Indicator có phí có nên mua không?

View attachment 36887 minh có nhân đc email tư
Karl Dittmann
[TBODY] [/TBODY]
[TBODY] [/TBODY]
ông nay chuyên bán các indicator kiểu như hinh bên dưới
không biết có ai đã tưng mua va sử dung chưa a.?

đây la http://www.fxatompro.com/#fullinfo tri gias 147$

View attachment 36886

con đây la http://www.xscalper.com/#hurryup cũng tri giá 147$
View attachment 36888

ai cho e ý kiến với a.///
e cảm ơn
Indicator này là bản tốn phí bạn nhé, nó ko giống những indicator free đâu, lúc mua là có một cái mail của clickbank nó gửi về có 1 cái mã đơn hàng, chỉ ai có mã này indi nó mới hoạt động, chỉ báo này dùng để trade theo phong cách scalping trên khung M1 và M5, nếu giao dịch theo xu hướng của M5 và M15, M30 và H1 thì khá ổn, nói chung chỉ giao dịch theo xu hướng và quản lí vốn tốt thì giao dịch củng ngon lành cành đào, vào ra lệnh với tầm 7 đến 10pip với khung M1 và 20pip đến 30pip với khung M5, nói chung mua xong còn phải test demo tầm 1 tuần cho quen nó đi thì củng ổn, nếu mua nên mua XSCALPER của tác giả mới ra đấy, bạn mua nó có phần hướng dẫn bằng english rồi google dịch ra, đôi lời góp ý
1 số người mua xài ko được vì chỉ báo giành cho phong cách scalping mà chơi kiểu swing thì chết đúng rồi, nên nhiều người lên cứ bảo scam này nọ, tiền là của bạn, còn tớ chỉ nói những gì tớ đã dùng qua, cái gì free thì chắc chắn ko bằng trả phí tôi chắc chắn như thế, quan trọng là có chỉ báo nhưng phải kỉ luật nữa, còn ko thì vỡ mồm toàn tập

Quan trọng là bạn thích cách giao dịch nào, scalping hay là trade ngắn hạn trong ngày, hay đánh dài hạn để chọn cho phù hợp, tính cách đánh scalping thì xài nó, còn ko thì ko nên, còn chả ai lừa ai cả, chỉ báo ko repaint lại, bạn có thể test demo để hiểu nó hơn, còn ko hiểu cứ nhắn cho chủ indicator người ta sẽ hỗ trợ bạn, tôi gửi mail chậm nhất là 1 ngày, còn nhanh là 2 tiếng tôi đã nhận được trả lời từ họ, nói chung thua là do tham lam, còn scalping cứ ăn hơn nữa giá thì ta cắt lệnh lỗ lãi gì củng cắt, nó sẽ ko thắng 100% nhưng 80% tôi nói có

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• TraderViet News trong Chuyện bên lề 55 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 406 Xem / 24 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,476 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,097 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 117 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 165 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên