29/6 bitcoin chuẩn bị giảm sâu theo sóng ELLIOTT

phamhaiuyen

Active Member
56
49

đây là sóng tăng BTC từ đầu năm tới h(28 weeks). rất kinh điển... -> Theo lịch sử thì sóng 5 luôn là vài cây Weekly dựng đứng và đây đã có đủ rồi.... -> chuẩn bị điều chỉnh mạnh xuống mức 7k2 (mức 0.618 theo tỉ lệ Fibonacci)... và là cơ hội mua cho anh em nắm trung - dài hạn

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
Từ 4k lên 14k là tăng 10k

Chỉnh 50% là về 9k là được rồi

Còn về 7k lúc đó bò đã yếu , sẽ sập luôn.

Kịch bản là sẽ thủng mốc tâm lý 10k cho nhỏ lẻ ysl chạy té khói , sau đó kéo 1 Mạch lênluôn 20k là đẹp nhất
chỉnh 50% từ 14k thì là 7k còn gì bác? sao lại 9k?

Chúng ta toàn thấy xuống, nên nó sẽ tiếp tục lên à. cho đến khi chúng ta ko thể thờ ơ đc nữa, nhảy vào thì sml cả hội :))

Ai đã mua được bitcoin ở giá dưới 10k thì cứ tự tin mà giữ. Nếu không trade được thì tốt nhất là đừng có làm tụt số btc của mình đi.
Đặc biệt tránh xa tất cả altcoin cho đến 1/2020. Đừng đổi btc của mình lấy 1 đống rác.
bitcoin sẽ lên 100k sớm hơn bạn nghĩ rất nhiều, và lên 1triệu Mỹ kim lâu hơn bạn nghĩ rất rất nhiều.

View attachment 99994
đây là sóng tăng BTC từ đầu năm tới h(28 weeks). rất kinh điển... -> Theo lịch sử thì sóng 5 luôn là vài cây Weekly dựng đứng và đây đã có đủ rồi.... -> chuẩn bị điều chỉnh mạnh xuống mức 7k2 (mức 0.618 theo tỉ lệ Fibonacci)... và là cơ hội mua cho anh em nắm trung - dài hạn
chẳng bao giờ có chuyện nó xuống 7k cho các bạn lên thuyền đâu. Đấy là tôi cứ nói thẳng vì trong đầu bạn vẫn chờ nó xuống 7k thì không bao giờ có chuyện đó cả.
p/s: elliot wave thi thoảng hữu dụng, nhưng bạn dùng thế này thì thôi tốt nhất là bỏ đi.

chẳng bao giờ có chuyện nó xuống 7k cho các bạn lên thuyền đâu. Đấy là tôi cứ nói thẳng vì trong đầu bạn vẫn chờ nó xuống 7k thì không bao giờ có chuyện đó cả.
p/s: elliot wave thi thoảng hữu dụng, nhưng bạn dùng thế này thì thôi tốt nhất là bỏ đi.

nói chung chung thế này chứng tỏ bạn đang hold và sml ...

Các bác thấy con CHAINLINK ntn nhỉ? em mới tìm hiểu sơ sơ, thấy về nền tảng nó ngon vãi, nhưng đợt này nó mới hoàn thành bullrun rồi, có vào chắc phải chờ chu kỳ tiếp theo

e nghĩ nó sẽ loanh qoanh trong khoảng 10k đến 13k thôi, nếu về 7k thì nó sẽ xuống 4k luôn chứ ko giữ dc ở 7k đâu

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,192 Xem / 71 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294 Xem / 20 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,992 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 195 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 105 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 123 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên