#39tr-Thầy TQM,làm thầy có đáng không?

daotaoforex.com.hàng với hàng ngàn lượt truy cập 1 ngày,thầy dạy liên tục livestream giao dịch,chứng minh lịch sử,năng lực của mình.thì ai mới là lừa đảo ?

Chúc mừng bạn đã nhận ra chân lý. Nhìn thằng đó mà bạn đưa cho nó 39tr thì bạn mất cũng xứng. Nên gọi nó =thằng

Nghề này ít người thành công tìm thầy học chỉ phí tiền, ngoài đời còn nhìu hình thức đầu tư k nhất thiết phải lao vào fx làm j ,vn dc bao nhiu người làm giàu từ fx.

daotaoforex.com.hàng với hàng ngàn lượt truy cập 1 ngày,thầy dạy liên tục livestream giao dịch,chứng minh lịch sử,năng lực của mình.thì ai mới là lừa đảo ?
bác này chắc chắn là quân xanh của daotaoforex rồi để tôi nói cho bác nghe lượt truy cập nhiều là do trả tiền quảng cáo cho gg, livetream gd khi thắng thua thì dấu mịa đi có livetream k? chứng minh lịch sử = cái gì = cái ipad đánh demo hoặc xin pass học viên đánh thắng đưa cho n khác xem( chuyên lùa gà học viên = bài hướng dẫn đánh dài hạn nhưng với điều kiện đưa tk pass để điều chỉnh nhưng thực chất chả có con m gì chỉ lợi dụng để xem tk thắng thì quay video các kiểu quảng cáo lừa đảo thua thì im như...)

Tôi cũng loại gà thôi bác, không phù hợp với nghiệp dạy dỗ. May mắn tổ thương tổ đãi chưa giật cho sạt nghiệp. TraderViet sẽ cố gắng làm thêm các chương trình cho cộng đồng khi có điều kiện bác ạ.
em cun mong gà được như bác ..kha kha

Live cái lol ấy, show tk chính chủ trên 1 năm ra. Hoặc quăng cái pass view.
Toàn chèn lời nói vào video có lãi để lừa đảo.

Live cái lol ấy, show tk chính chủ trên 1 năm ra. Hoặc quăng cái pass view.
Toàn chèn lời nói vào video có lãi để lừa đảo.
hàng ngàn cái gì,live cái gì hả bác.hv đang tìm hiểu xem ông ấy có mua folow ko đó.chứ youtobe có kênh đó.vào xem được mấy lượt.show tk thì vớ vẩn,lừa đảo.bảo xem tk lớn 100k usd,1tr usd trên mt4 thì bảo tao ko thích,vậy mà tk vài trăm usd thì show ngay.nghĩ mà ko giải thích được.vd giờ nhà bạn có khách bạn thịt gà đông cảo lại đi giới thiệu với khách gà tre bằng nắm tay ah.hài quá đấy.

hồi trc có comment vào video youtube của ông này, ông chửi mình té tát, bảo mình là con gà này nọ, chưa đủ trình để nói chuyện với ông ý (giọng trẻ trâu vcl), rồi bảo đến trực tiếp tại nhà ông ý (ở đâu đó HCM thì phải) thì ông ý mới cho xem tài khoản live (v~c đ' 0_0)

Tôi biết có vài anh trader rất giỏi, họ không đi dạy mà kiếm tiền bằng đầu tư ủy thác và dịch sách như Trương Minh Huy. Mấy lão quảng cáo đi dạy như HNS, TQN, Jackie TQN tôi éo tin.

thang nay bat dau hoc forex tu nam 2014 ma no quang cao 15 nam kinh nghiem :mad:

no dung co may thoi gian cua Doremon hay sao a
2014
Xem thêm chi tiết: https://www.youtube.com/watch?v=Yi9CZLpYcfQ

2019
Xem thêm chi tiết: https://www.youtube.com/watch?v=02TVC6s0DPM

Chỉnh sửa lần cuối:
Tôi biết có vài anh trader rất giỏi, họ không đi dạy mà kiếm tiền bằng đầu tư ủy thác và dịch sách như Trương Minh Huy. Mấy lão quảng cáo đi dạy như HNS, TQN, Jackie TQN tôi éo tin.
Mình cũng rất ngưỡng mộ Anh Minh Huy - lĩnh vực chiêm tinh tài chính chắc chỉ có mình ổng nghiên cứu sâu. Hình như là bạn của bác Huy nhà mình.

Mình thấy trader thành công họ chỉ tập trung trade/ đầu tư và viết sách chứ ít người quảng bá mạnh việc đi dạy lắm.
Điển hình :
  • Anh Thái Phạm (cựu GĐ MKT Vinamilk - anh này thì mình theo chứng khoán)
  • Anh Trương Minh Huy (Theo sóng Elliott và chiêm tinh tài chính)
  • Anh Dương Huy (Chạy Grab)

hàng ngàn cái gì,live cái gì hả bác.hv đang tìm hiểu xem ông ấy có mua folow ko đó.chứ youtobe có kênh đó.vào xem được mấy lượt.show tk thì vớ vẩn,lừa đảo.bảo xem tk lớn 100k usd,1tr usd trên mt4 thì bảo tao ko thích,vậy mà tk vài trăm usd thì show ngay.nghĩ mà ko giải thích được.vd giờ nhà bạn có khách bạn thịt gà đông cảo lại đi giới thiệu với khách gà tre bằng nắm tay ah.hài quá đấy.

bạn học rồi có thể share phương pháp trade mà Ông Minh dạy lên k ?

Sau này t cũng mở lớp dạy trading. Ae cần show cái gì thì lên list đi, t chuẩn bị show luôn 1 thể

Mình cũng rất ngưỡng mộ Anh Minh Huy - lĩnh vực chiêm tinh tài chính chắc chỉ có mình ổng nghiên cứu sâu. Hình như là bạn của bác Huy nhà mình.

Mình thấy trader thành công họ chỉ tập trung trade/ đầu tư và viết sách chứ ít người quảng bá mạnh việc đi dạy lắm.
Điển hình :
  • Anh Thái Phạm (cựu GĐ MKT Vinamilk - anh này thì mình theo chứng khoán)
  • Anh Trương Minh Huy (Theo sóng Elliott và chiêm tinh tài chính)
  • Anh Dương Huy (Chạy Grab)
Anh Thái Phạm với Minh Huy thì là anh em trong hội dịch sách với tôi bác ạ. Anh Thái và Huy đều là những người có nghiên cứu và hiểu biết nhiều về ngành nghề họ làm. Ai cũng 10 năm kinh nghiệm rồi và có vài đầu sách trading hay trên thị trường. Bác kết friend với anh Thái và Minh Huy là hợp lý đó

nói về lừa trong FX mình phục nhất Jackie TQN. Chưa ai bằng anh ấy. Công ty niêm yết ở Luân Đôn, Bằng cấp giá trị quốc tế, có mỹ ký tên, lên VTV....Lừa dạy, lừa bán Robot, cao thủ nhất là lừa mở sàn, bà con nhảy vô trade rồi sập mẹ sàn, sàn biến mất, thế là sàn khác được mở ra, bà con lại nhảy vô, chưa biết chừng nào sập tiếp. Ai chửi thì chửi, chứ người theo học và chui vô bẫy lừa đông như kiến. Thế mới tài.

Chỉnh sửa lần cuối:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 342 Xem / 16 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 740 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 179 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,242 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên