#39tr-Thầy TQM,làm thầy có đáng không?

Vâng, ăn có làm mời có khiến, a có lên đây than vãn khóc lóc thì tùy a chứ bọn e cần gì cái ý tốt của a. A muốn người ta hiểu nghe và cảm ơn a thì a phải chứng minh cụ thể, a giống như 1 xu hướng éo breakout ra khỏi đỉnh/đáy vì chẳng có yếu tố nào để trader có thể nhìn nhận là có thể breakout được.
tùy bạn nhá.bạn có thể ko cần nhưng những người nghèo như mình muốn làm giàu thì có gì là sai,tìm thầy thì có gì là sai.nhưng đó là những gì ae đã trải qua muốn góp ý thôi.còn bạn muốn dẫn chứng thì đến 99 lê thánh tôn,p.bến nghé.quận 1 .tp hcm xem có đúng như những gì mình nói k nha.thân gửi bạn.

tùy bạn nhá.bạn có thể ko cần nhưng những người nghèo như mình muốn làm giàu thì có gì là sai,tìm thầy thì có gì là sai.nhưng đó là những gì ae đã trải qua muốn góp ý thôi.còn bạn muốn dẫn chứng thì đến 99 lê thánh tôn,p.bến nghé.quận 1 .tp hcm xem có đúng như những gì mình nói k nha.thân gửi bạn.
Sai thì ko sai, chính xác là cái thiếu sót trong bài của bạn. Bạn nói ông Minh là thày đểu, nói phải có sách mách phải có chứng, ko có chứng thì đừng có nói, bài viết của bạn cho dân mạng đọc thì phải cho dân mạng hiểu đầy đủ. Bạn có làm được ko bạn "não ngắn"? Bạn định đem con bỏ chợ ah?

Sai thì ko sai, chính xác là cái thiếu sót trong bài của bạn. Bạn nói ông Minh là thày đểu, nói phải có sách mách phải có chứng, ko có chứng thì đừng có nói, bài viết của bạn cho dân mạng đọc thì phải cho dân mạng hiểu đầy đủ. Bạn có làm được ko bạn "não ngắn"? Bạn định đem con bỏ chợ ah?
Thằng thày nào chả tìm cách chứng minh, có thằng lừa đảo nào không vẽ ra, không thì ai mất tiền, tôi thì check hàng video nó rồi, lệnh 1 vài năm éo có cái nào, toàn lệnh acc mới 1 vài tháng, éo ai phải đi chứng minh thuyết phục bạn, bạn rảnh chứng minh ngược lại hộ cái. Với newbie thì chứng minh hay không éo khác gì nhau, cần nói ra để có ý kiến đa chiều, search google có nội dung để mà đề phòng, không ai nói có mỗi nó nói được à, ủng hộ chủ thớt

bạn cứ bình tĩnh.ko có gì là vội vàng cả,tùy từng thời điểm thì mình sẽ nói,để cho mọi người biết sơ qua đi đã..với lại bài trên mình dẫn chứng nhiều thứ rồi đó.còn pp thì chỉ có chạm band,kéo zigzag là phang thôi,dẫn chứng gì nữa,rồi thầy lòe học viên bằng tk demo,bằng file chỉnh sửa,còn muốn tìm thì vào website người ta mà tìm.có gì ko hiểu thì lôi lên đây mình nói rõ cho,chả lẽ lại thích bày sẵn ra cho ăn hay sao.bạn tỉa tót quá bạn ah

Thằng thày nào chả tìm cách chứng minh, có thằng lừa đảo nào không vẽ ra, không thì ai mất tiền, tôi thì check hàng video nó rồi, lệnh 1 vài năm éo có cái nào, toàn lệnh acc mới 1 vài tháng, éo ai phải đi chứng minh thuyết phục bạn, bạn rảnh chứng minh ngược lại hộ cái. Với newbie thì chứng minh hay không éo khác gì nhau, cần nói ra để có ý kiến đa chiều, search google có nội dung để mà đề phòng, không ai nói có mỗi nó nói được à, ủng hộ chủ thớt
39tr chủ thớt đã mất rồi bạn ơi, mất công làm 1 bài dài ngoằng sao lại tiếc vài cái dẫn chứng còn gọn nhẹ hơn bài viết của a ấy để ae sáng mắt hơn, xong rồi nằm xuống cho thanh thản. Hay đang bật dậy mở máy ngồi gỡ gạc, và kệ mẹ chúng mày tin hay ko tin thì thôi?
CHém thế thôi chứ túm lại chắc là do mấy ông thầy ghen ăn tức ở với nhau thôi.
(Thôi kết thúc tranh luận lỡ admin banned acc:) ) BUY!!!

mình cungc vừa trả lời bạn đó.mình có ý kiến như vậy.còn mọi người muốn tốt cho mình thì phải tự đi mà tìm hiểu chứ.còn không thì cứ tự mình quyết định chứ có ảnh hưởng ai đâu.

bạn cứ bình tĩnh.ko có gì là vội vàng cả,tùy từng thời điểm thì mình sẽ nói,để cho mọi người biết sơ qua đi đã..với lại bài trên mình dẫn chứng nhiều thứ rồi đó.còn pp thì chỉ có chạm band,kéo zigzag là phang thôi,dẫn chứng gì nữa,rồi thầy lòe học viên bằng tk demo,bằng file chỉnh sửa,còn muốn tìm thì vào website người ta mà tìm.có gì ko hiểu thì lôi lên đây mình nói rõ cho,chả lẽ lại thích bày sẵn ra cho ăn hay sao.bạn tỉa tót quá bạn ah
ok bạn, chấp nhận là bài viết của bạn là tương đối đầy đủ, sorry

ngu và tham giàu nhanh thì chịu đi . bốc phốt mà méo có show được hình ảnh tài khoản thì óc bò mới tin . còn mò lên đây chia sẻ làm gì . não ngắn thì tìm não khác gắn vô đi
vâng.mình ngu nhưng mình dám nói ra.hy vọng có thể giúp được những newbie mới.còn mình đâu có rảnh đi chứng minh,chứng minh làm gì khi bạn cố tình chửi người khác.mình chỉ đưa ra vậy,còn bạn thông minh,bạn giỏi thì bạn ko cần quan tâm cũng được mà.hay bạn lại là tốt xanh của trần quốc minh

trò quá ngu thầy dạy mà không khá được nên cay cú quay ra chửi thầy . đã dạy canh có trend thì đánh mà đánh loạn xạ cháy tk thì bốc phốt thầy . " không sợ thị trường xấu , chỉ sợ học trò ngu "
khi bạn nói câu này chắc chắn bạn là tốt xanh rồi.có thể bạn và một số bạn trong gr của tqm bị tẩy não mà.mình dẫn chứng luôn nhé,học trò cưng phan tuyền được thầy cứu tk nhưng khét nẹt,nhờ thầy tư vấn mà tk 1k usd ra đi trong một nốt nhạc.vậy mà vẫn tung hô thầy muôn năm,chúng em yêu thầy,hài k bạn.khâm phục bạn luôn

xin chào các bạn,chúc các bạn ngày thứ 7 và chủ nhật vui vẻ.hôm nay e sẽ nói về người thầy dạy forex &gold TQM .website daotaoforex.com.
mấy hôm nay,từ khi tôi đăng đàn nói rõ sự thật về khóa học 39tr mà thầy rêu rao là pp thần thánh chạm band dưới buy lên,chạm band trên sell xuống nghiệp dư này.trong group của thầy bây giờ trông nó tan hoang làm sao.các anh em có chính kiến họ rời đi hết rồi để lại một mớ hỗn độn.nhưng thầy có biết trong các anh em đó họ không hẳn đã phục cách làm của thầy không?thầy luôn rêu rao học pp chỉ là phụ còn phải rèn giũa.vâng,em đồng ý.và còn học được nhiều cái khác từ thầy.nào là đầu tư đất cát,đầu tư coi,sim số,chứng khoán vân vân và mây mây.nhưng sự thật không tốt đẹp như mọi người nghĩ.thầy đầu tư gì mà để anh em đã từng thân thiết nó bỏ đi hết.thầy đầu tư gì mà đến một thằng đệ tử ruột ở bình định sau 3 -4 năm theo thầy mà ko học được gì phải đi nghĩa vụ quân sự với hai bàn tay trắng,thầy có pp gì hay mà thằng em vợ thì trade kiểu gà mờ.rồi tk demo khoe anh em là trade cho quỹ nọ quỹ kia.quỹ gì mà tk có 100k.bảo cho xem trên mt4 không dám cho xem.và vân vân mây mây những thứ chiêu trò để chốt học viên.rồi mấy hôm nay ae nó nói sự thật thì thầy nghi hết cho người nọ nghi cho người kia.giả fb hết người nọ đến người kia.thầy tưởng ae nó k biết chiêu trò của thầy sao?nếu thầy k làm gì sai thì thầy đâu cần phải toáng lên như vậy.thầy kể công đủ thứ.vâng,e cũng cảm ơn thầy,nhờ thầy mà e biết trong cái thế giới chiêu trò này,thầy thật đáng sợ.thầy bảo đầu tư 1000 eth mà bây h lộ ra có 100 eth,hay là thầy nói nhầm.vì quá tin cách đầu tư của thầy nên nhiều anh em nó suy sụp thế nào thầy có biết không?thầy dã man lắm.nếu như thầy đừng ba hoa chích chòe,đừng rêu rao có cái đầu tư này đầu tư kia thì a e nó đâu có mù quáng vậy.bây giờ thầy và một hai người được hưởng lợi vì sự mù quáng của nhiều anh em tin theo lời thầy thì thầy rêu rao là do học viên tự quyết định,vâng,nhưng nếu thầy nói với ae bằng lương tâm của thầy và sự thật thì ae nó đã ko mù quáng vây.thầy kiếm của anh em bằng mọi giá,cái forex tester của vợ chồng chị kim anh tạo cho thầy miễn phí thì thầy đem đi bán cho hv,tất nhiên k phải tất cả,có người vẫn free.thầy cho lệnh trên web nhưng bắt học viên mua 1tr,nhưng lệnh đó đâu có chuẩn đâu,hôm nào đúng thì thầy bô bô,hôm nào k đúng thầy im bặt.hỏi thì bảo đi có việc bây giờ mới về,hoặc ngủ quên hoặc đi nhậu say quá,hahaha.người mới vào thầy thuốc cho say như điếu đổ,thầy chốt học viên mới bằng cách cho đánh forex tester mà thầy đã thuộc lòng,rồi rêu rao có học viên là doanh nhân này nọ,cao thủ này nọ,một tháng trade kiếm 25-30k usd.nhưng sự thật có ai.chua cay lắm thầy ag.nếu còn chút lương tâm hãy dừng lại đi thầy.ae hv luôn mong muốn phấn đấu nỗ lực cùng thầy nhưng thầy phải làm đúng với số tiền 39tr thầy đã thu của các học viên.nếu với cách dạy và pp của thầy thì chỉ 3,9tr là đắt lắm rồi.trên TraderViet,các anh ấy chia sẻ hay và có tâm,có lấy của ai đồng nào đâu.nếu với số tiền 39tr chúng em học pp trên TraderViet và dùng 39tr đó để trải nghiệm thì đã trưởng thành hơn rất nhiều rồi.hôm nay em xin nói đến đây,khuyên thầy hãy dừng lại đi.còn các bạn muốn sự nghiệp trader thành công thì tùy các bạn chọn người thầy của mình cho chính xác.đừng trả giá như tụi em nữa.xin cám ơn mọi người.chúc ace thành công
Thần thành ơ đâu thế bạn.. post đương link lên cho moi người đhọc học hỏi nào ...

thầy cug có thày tiểu học mãu giáo cấp 2, cấp 3 ..nhug người thày dạy cơ bản 2,3,5tr 1 khoá thì a chi ko ai theo ..thich nồi cơn thạch sach của mấy ông siêu thầy còn la lối chi nữa..ko nên trách ngta chỉ nên trách mình ngu con tham thôi..:D:D

xem khong hiểu nó để làm gì , tôi chỉ chơi bo và crypto không rành forex
Trang myfxbook nó có tính năng đẩy dữ liệu giao dịch lịch sử(gồm cả nạp, rút tiền) từ một tài khoản forex trên MT4 lên đó. Khi có số liệu giao dịch lịch sử rồi thì nó đưa ra được rất nhiều chỉ số thống kê quan trọng, ví dụ như Max Draw down, profit factor, mức độ lợi nhuận trung bình hàng tháng, xác suất cháy tài khoản, xác suất thua lỗ 10%, 20%, ... tài khoản.
Ông nào trade ngon thì sẽ có số liệu ngon. Một khi dữ liệu giao dịch đã được myfxbook xác thực thì nó gần như đáng tin cậy 100% (theo nghĩa là giữ liệu thật, tất nhiên nếu sàn Forex bắt tay với chủ tài khoản để sửa dữ liệu thì vẫn lừa được, vì vậy mà phải chọn sàn có uy tín).
Tôi nghĩ các "thầy" cao tay thì chả có lý do gì để không khoe tài khoản của họ. Lý do giấu tài khoản chỉ có thể là bịp bợm lừa gạt mà thôi :D. Đòi show tài khoản bị các thầy từ chối và chửi cho sấp mặt nhưng vẫn lao vào nộp tiền học thì hết thuốc rồi, không trách ai được!

tôi thì nếu học thì cho xem lệnh chuyển tiền về ngân hàng thấy mới theo học chứ show acc chẳng nghĩa địa gì acc thì đi mượn mấy hồi . bác trade khá thế sao ko mở lớp dạy ae đi
Nếu là đồ thật thì không khó để chứng minh, chuyện này đơn giản lắm.
Tôi từ khi tìm hiểu nhiều về Forex thì không bao giờ có ý định trade thủ công, tôi chỉ dùng EA trade tự động theo ý tưởng thôi.
Như cái chiến lược giao dịch con robot hiện tại nó là kết quả của nhiều thử nghiệm và hướng đi bài bản, một khi đã thành công thì ai dám share?

Bây giờ muốn kiếm tiền bằng công sức đi dậy thì phải có khả năng ăn tục nói phét hay marketing, PR gì gì đó, ...; Như tôi nếu có hướng dẫn người ta thì cũng chỉ dừng lại ở mức độ xây dựng phương pháp để có hướng đi đúng đắn, giúp giảm thiểu mất tiền ngu chứ làm sao giúp người ta kiếm được tiền như các "thầy" đang quảng cáo? Nếu các "thầy" mà nói ra hết sự thật thì chắc chả có học viên nào đâu :D.

giờ dạy gặp trò học xong muốn đánh là phải ăn ngay , thua là nó quay lại cắn mệt thêm . ông ko muốn dạy thì làm copy trade cũng giúp được nhiều người
các "thầy" bốc phét nhiều để câu học viên nên nó cắn cho là phải rồi. Tôi đang bị vướng mắc vụ copy tín hiệu đây, theo cái hình thức hiện tại thì tài khoản 1 triệu đô với tài khoản 100 đô đều trả cùng mức giá copy => không ổn lắm. Chắc chỉ có nước trade cho bản thân hoặc vốn to thì mới chơi cho copy:D.

cho copy vậy nếu cháy tk thì có bị chửi hông ? hôm nào vô hcm chỉ tui 1 chiêu đánh 1 lệnh mỗi tháng kiếm tiền đi maxa được không jackma
thề con robot của tôi chưa làm cháy bất kỳ tài khoản nào. Thử 3 accounts demo sống cả 3. Con thử lâu nhất dc 8 tháng rồi. 1 account real thì mới dc 2 tháng chất lượng còn ngon hơn demo. Pp của tôi không nhằm vào 1 vài lệnh đâu, nó là 1 dạng bẫy giá đặc biệt, 1 ngày có thể vào mấy chục lệnh. Như tài khoản real 10k trong vòng 2 tháng sẽ có hơn 2000 lệnh, lãi khoảng hơn 10%, max draw down 6.9%. Tổng số lot giao dịch gần 30 Lot bác có thể xem giao dịch lịch sử trên myfxbook

xin chào các bạn,chúc các bạn ngày thứ 7 và chủ nhật vui vẻ.hôm nay e sẽ nói về người thầy dạy forex &gold TQM .website daotaoforex.com.
mấy hôm nay,từ khi tôi đăng đàn nói rõ sự thật về khóa học 39tr mà thầy rêu rao là pp thần thánh chạm band dưới buy lên,chạm band trên sell xuống nghiệp dư này.trong group của thầy bây giờ trông nó tan hoang làm sao.các anh em có chính kiến họ rời đi hết rồi để lại một mớ hỗn độn.nhưng thầy có biết trong các anh em đó họ không hẳn đã phục cách làm của thầy không?thầy luôn rêu rao học pp chỉ là phụ còn phải rèn giũa.vâng,em đồng ý.và còn học được nhiều cái khác từ thầy.nào là đầu tư đất cát,đầu tư coi,sim số,chứng khoán vân vân và mây mây.nhưng sự thật không tốt đẹp như mọi người nghĩ.thầy đầu tư gì mà để anh em đã từng thân thiết nó bỏ đi hết.thầy đầu tư gì mà đến một thằng đệ tử ruột ở bình định sau 3 -4 năm theo thầy mà ko học được gì phải đi nghĩa vụ quân sự với hai bàn tay trắng,thầy có pp gì hay mà thằng em vợ thì trade kiểu gà mờ.rồi tk demo khoe anh em là trade cho quỹ nọ quỹ kia.quỹ gì mà tk có 100k.bảo cho xem trên mt4 không dám cho xem.và vân vân mây mây những thứ chiêu trò để chốt học viên.rồi mấy hôm nay ae nó nói sự thật thì thầy nghi hết cho người nọ nghi cho người kia.giả fb hết người nọ đến người kia.thầy tưởng ae nó k biết chiêu trò của thầy sao?nếu thầy k làm gì sai thì thầy đâu cần phải toáng lên như vậy.thầy kể công đủ thứ.vâng,e cũng cảm ơn thầy,nhờ thầy mà e biết trong cái thế giới chiêu trò này,thầy thật đáng sợ.thầy bảo đầu tư 1000 eth mà bây h lộ ra có 100 eth,hay là thầy nói nhầm.vì quá tin cách đầu tư của thầy nên nhiều anh em nó suy sụp thế nào thầy có biết không?thầy dã man lắm.nếu như thầy đừng ba hoa chích chòe,đừng rêu rao có cái đầu tư này đầu tư kia thì a e nó đâu có mù quáng vậy.bây giờ thầy và một hai người được hưởng lợi vì sự mù quáng của nhiều anh em tin theo lời thầy thì thầy rêu rao là do học viên tự quyết định,vâng,nhưng nếu thầy nói với ae bằng lương tâm của thầy và sự thật thì ae nó đã ko mù quáng vây.thầy kiếm của anh em bằng mọi giá,cái forex tester của vợ chồng chị kim anh tạo cho thầy miễn phí thì thầy đem đi bán cho hv,tất nhiên k phải tất cả,có người vẫn free.thầy cho lệnh trên web nhưng bắt học viên mua 1tr,nhưng lệnh đó đâu có chuẩn đâu,hôm nào đúng thì thầy bô bô,hôm nào k đúng thầy im bặt.hỏi thì bảo đi có việc bây giờ mới về,hoặc ngủ quên hoặc đi nhậu say quá,hahaha.người mới vào thầy thuốc cho say như điếu đổ,thầy chốt học viên mới bằng cách cho đánh forex tester mà thầy đã thuộc lòng,rồi rêu rao có học viên là doanh nhân này nọ,cao thủ này nọ,một tháng trade kiếm 25-30k usd.nhưng sự thật có ai.chua cay lắm thầy ag.nếu còn chút lương tâm hãy dừng lại đi thầy.ae hv luôn mong muốn phấn đấu nỗ lực cùng thầy nhưng thầy phải làm đúng với số tiền 39tr thầy đã thu của các học viên.nếu với cách dạy và pp của thầy thì chỉ 3,9tr là đắt lắm rồi.trên TraderViet,các anh ấy chia sẻ hay và có tâm,có lấy của ai đồng nào đâu.nếu với số tiền 39tr chúng em học pp trên TraderViet và dùng 39tr đó để trải nghiệm thì đã trưởng thành hơn rất nhiều rồi.hôm nay em xin nói đến đây,khuyên thầy hãy dừng lại đi.còn các bạn muốn sự nghiệp trader thành công thì tùy các bạn chọn người thầy của mình cho chính xác.đừng trả giá như tụi em nữa.xin cám ơn mọi người.chúc ace thành công
Cám ơn bài viết của bạn, hay và ý nghĩa

bạn không thấy tên" não ngắn " sao ? thầy miễn phí trên TraderViet không chịu học đi tìm học thầy 39 chai thần tài nhỏ đánh 1 lệnh làm thương vụ để đời ai ngờ đâu trò ngu quá mới học không chịu đánh khối lượng nhỏ thôi để làm quen thị trường mà tham quá cháy nên giờ cay cú post bài phốt thầy .
Tôi nghĩ traderviet.org được tạo ra mục đích là để chia sẻ kinh nghiệm cũng như cảnh báo trong cộng đồng trades...Nếu như bác cảm thấy mình đầy bản lãnh đã hết ngu mà không còn tham,thì nên ra đấu trường quốc tế phân tài cao thấp với thiên hạ.Chứ ở đây chém gió chả mở mang được điều gì mới với bác đâu.Đối với tui con người ta thường uyên thuyên boa hoa về tài cán của của họ dễ hơn và họ thích thú hơn,khi trãi lòng về những vấp ngã thất bại với người khác.Nên tiêu chí của tôi là”Nếu muốn thành công thì phải học cách đừng để thất bại”mà cách học để không thất bại tốt nhất là học những kinh nghiệm từ những người đã thất,tôi chân quý điều đó.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 155 Xem / 4 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 80 Xem / 7 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 42 Xem / 1 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 478 Xem / 21 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 280 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,069 Xem / 40 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,786 Xem / 78 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên