5 Cách để mất sạch tiền với Binary Options

Thống

Active Member
1,920
8,374
Ồ, mình biết bạn đấy, 1 năm trước mình cũng là trader thành công như bạn. Vâng, lúc đấy mình đã có iphone x trong 1 tháng đầu giao dịch Binary Options, 3 tháng sau ô tô và bắt đầu kiếm đều đặn 1000 mỗi ngày. Tuy nhiên, cuộc sống dư dả ấy đã khiến mình mệt mỏi. Nhưng kỳ diệu làm sao, vào ngày nọ không trăng không sao, mình đã vô tình tìm ra bí kíp với 5 cách để mất sạch tiền với BO. Hôm nay, mình viết bài này nhờ bắt ké wifi của quán nhậu (mình đang ở dưới gầm cầu) để chia sẻ với anh 5 tuyệt kỹ ấy. Bắt đầu nhé.

[COLOR=#b3b300]1. Tất tay thần chưởng[/COLOR]

Tất tay là tuyệt kỹ giúp bạn thăng hoa khi mà mọi thứ trong trading đã quá nhàm chán. Nghĩ mà xem, làm sao bạn có thể trở thành triệu phú Binary chỉ với khối lượng vào lệnh lèo tèo 1-3%. Tin mình đi, hãy thử cách này: dồn hết tiền trong tài khoản, nếu cảm thấy chưa đủ hãy nạp thêm nhiều hơn nữa và đánh thẳng 1 cú sạch vốn để xem sàn có trầm trồ. Tưởng tượng mà xem, cứ vài cú tất tay này thì sớm muộn gì bạn cũng sẽ có tài khoản to ngang ngửa Soros hay Buffett mà thôi. Nghĩ đến đã sướng hết cả người. Nhớ thử nhé!

aimages.theconversation.com_files_210093_original_file_2018031f2fe7f93a1a4e7d4f8bcca10a6e6dcfe.jpg

[COLOR=#b3b300]2. Thả hết cảm xúc và từng giao dịch[/COLOR]

Có mấy trader lão làng đi trước cứ suốt ngày bảo tâm lý giao dịch thế này, cảm xúc giao dịch thế kia. Theo mình thì mấy kiến thức ấy vô nghĩa cả. Đã trade mà cứ gồng nén cảm xúc thì còn gì là thú vị, cứ xả hết ra. Vui thì full account, buồn thì nạp thêm để full tiếp. Có gì phải ngại, cứ thả hết mọi uất ức vào thị trường. Vừa được thoải mái, vừa được lợi nhuận, đấy, 1 công đôi việc.

[COLOR=#b3b300]3. Đừng quan tâm đến phân tích, hãy tin vào linh cảm[/COLOR]

Cứ Price Action rồi lại đến chỉ báo, thực sự ngán quá rồi. Phân tích làm chi cho mệt đầu, bạn cứ đánh theo linh cảm. Như mình đây, vào lệnh cái là thắp nhang, đấy, chắc chắn là độ ta không độ market rồi. Điều quan trọng nhất là linh cảm, đừng có tính toán chi cho mất thời gian, cảm thấy giác quan thứ 6 cho kèo thì bấm ngay luôn, không sợ sệt gì cả, tự tin lên.

[COLOR=#b3b300]4. Thích vào lệnh thì vào, không phải tránh né gì cả[/COLOR]

Thấy nhiều ông trader cứ bảo là phải tránh giao dịch khi điều kiện thị trường như thế này rồi tin tức kia phải tránh như thế nọ. Uôi xời, nghe mình, thích thì nhích, cứ vào lệnh, nha, đừng lo lắng gì cả. Thị trường nó phản ứng kỳ lạ thì mình phải nhanh tay hơn nó, mình phải vào lệnh bất ngờ để nó không kịp trở tay mà nhả tiền vào tài khoản mình, bí kíp cả đấy.

[COLOR=#b3b300]5. Đổ lỗi cho thị trường[/COLOR]

Không cần biết bạn thua như thế nào, cứ lỗ 1 phát là phải biết đó là lỗi của thị trường, ủa thì rõ ràng quá rồi, vào đúng rule mà, pinbar kìa, support kìa, vào call mà thị trường dám waterfall để hỏng mất lệnh. Rõ là lỗi của ma kẹt rồi, trader chúng ta không giờ sai, nhé, hãy tin vào bản thân.

[COLOR=#b3b300]Tạm kết[/COLOR]

Nãy giờ nói ngược hơi nhiều, diễn hơi sâu. Đừng bác nào tin thật mà làm theo nhé, mình không chịu trách nhiệm đâu :D

Hãy xem bài viết này như 1 bài giải trí cuối tuần và hiểu ngược lại những gì mình viết. Anyway, chúc các bác nghỉ ngơi ngày chủ nhật vui vẻ để chuẩn bị năng lượng cho tuần mới tiếp theo.

Happy Trading

Giới thiệu sách Trading hay
Trading In The Zone - Thực hành Kiểm soát Cảm xúc bằng Tâm lý học Hành vi trong Đầu tư và Giao dịch Tài chính

Là quyển sách Top 1 toàn cầu về chủ đề đầu tư/trading, Trading In The Zone giúp thấu hiểu và quản trị cảm xúc cũng như giữ vững kỷ luật khi tham gia thị trường tài chính, nhằm nâng cao trình độ và hiệu quả đầu tư lên mức cao nhất có thể
Cứ xác định 1 cái sổ đỏ sẽ dc x2, x3 trong 5 phút, rất dễ kiếm và gầm cầu thẳng tiến =))

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,476 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 302 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 815 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 218 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,743 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,337 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên