87% khối lượng giao dịch của 25 sàn giao dịch crypto hàng đầu là giả mạo

Mình nghĩ là nó tăng lại thôi. Khả năng vượt được 20000$ trong mấy năm tới là 50/50 chứ hok phải là thấp hơn.
Bitcoin vẫn thế. Trên cái trend dài hạn 10 năm thì có rớt về dưới 3000$ vẫn là mức tăng quá nhanh.
Dư địa cho nó còn rất nhiều: các nhà đầu tư tổ chức, đa số người trẻ chơi cá nhân chưa tham gia, khả năng áp dụng vào cuộc sống cùng với internet ngày càng sâu rộng. Tức là có cơ sở để nhao vào đầu tư.
bit thì có thể tăng lại chứ đám altcoin bạn nghĩ sao. Mình nghĩ chắc sẽ mất giá và quên lãng gần hết, lỡ ôm altcoin giờ không biết làm sao

Ùi. Chia sẻ với bác
Ức chế nhất là em nói ra còn bị mắng ngược bác ạ, bênh chằm chằm mấy thằng căng củ kiết nào đó ghê gớm.
Thậm chí có lần còn vô lý cực độ đến thế này đây: Em chê bai thằng nhân vật trong phim VN nào đấy, còn bị cụ khốt mắng té tát, thật không hiểu sao em lại phải ở lại cái nhà này nữa :(.

hèn gì cứ có cảm giác như Truman Show vậy, nếu mình bán ra thì nó liền tăng giá, mua vào thì tụt giá, đặt mốc thì lúc nào cũng thiếu 1 chút, giá đang tăng bon bon mình úp mặt vào cái là nó liền lừ đừ. Hóa ra toàn bộ đều nằm trong lòng tay bọn nó.
Và vì chẳng còn mấy ai chơi cả, nên cứ như game đối kháng 2 người giữa mình và nó, mà nó là thằng hack. :oops:
Tụi nó còn có cả dàn chuyên gia các kiểu. và còn cả bầy chim lợn nữa..gà con chúng ta mà k liên minh lại cứ đợn độc chiến đấu lại còn tay không dữ liệu. hỏi thắng bằng niềm tin?

Cái này thì từ lâu rồi các Bác, trước đây đông người trade thì mua khống lên đều có khả năng ăn
Từ tháng 6 tới bây h muốn ăn phải treo mua thật sâu :D, và phải treo dưới giá những ng treo mua số lượng lớn thì mới may ăn nhanh đc

Canh bắt đáy đê anh em
Tiền nạp vào là tiền của sản
Tiền nạp vào không còn là tiền của ta

Chỉ là chuyển tiền từ túi người này sang túi người khác thôi

Ức chế nhất là em nói ra còn bị mắng ngược bác ạ, bênh chằm chằm mấy thằng căng củ kiết nào đó ghê gớm.
Thậm chí có lần còn vô lý cực độ đến thế này đây: Em chê bai thằng nhân vật trong phim VN nào đấy, còn bị cụ khốt mắng té tát, thật không hiểu sao em lại phải ở lại cái nhà này nữa :(.
Cổ nhân cũng là người. Họ chuẩn mực có . Lệch chuẩn có. Giờ chỉ có nước đường ai nấy bước đầu ai nấy nghĩ chứ ko thể cải tổ đc các cụ đâu. Ngoảnh mặt làm ngo cho nó khỏe chứ bực bội lại hông toits cho mình. Hihihi

Mấy bác bớt ngớ ngẩn đi. Cái quan trọng nhất là tính bảo mật và độ an toàn không có thì đừng có mong là có người đầu tư thêm tiền vào, suy ra giá nó không lên to the moon được như trước đâu. Giỏi lắm lên được 2 lần hiện tại =)))))

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 27 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 184 Xem / 16 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 675 Xem / 52 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 81 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 89 Xem / 3 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,959 Xem / 81 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 222 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên