AE cẩn thận Sàn Tickmill nha.

Tradasg

Active Member
120
42
Gửi AE...
Ai chơi sàn Tickmill cẩn thận, quy định cái sàn này Vào lệnh 2$, thoát lệnh 2$. Tổng là 4$/los. Vậy mà giờ nó tính bất nháo cho cặp EUR/USD =4.3$/los.
Nó âm thầm tính mà không có thông báo. Bất nháo rồi đây. Ai trade với Sàn này lưu ý nha.
Chi tuết theo hình. Bạn mình thắc mắc mình thấy kỳ, đưa lên đây cảnh báo AE..

Đính kèm

181.3 KB · Xem: 5

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Với Phân Tích Liên Thị Trường

Quyển sách cung cấp cách thức giao dịch như các tổ chức tài chính chuyên nghiệp, thông qua việc khám phá bức tranh chung, những tác động trong sự kết nối tổng thể thị trường
Mình chơi ở sàn này và 100% là lệnh EURUSD chưa bao giờ thấy sàn này tính hoa hồng 4 usd cả.Thông thường là 4,26 có lúc giao động đến 4,45 usd cộng với chênh 1 đến 2 pip tổng cộng phí là khoảng 5,3 đến 6,3 usd cho cả hai chiều.Vì chuyên đánh scaling lên với mức phí như thế mình thấy đánh dễ hơn quá nhiều những sàn tính từ 12-18 usd

Đính kèm

142.1 KB · Xem: 2
Gửi AE...
Ai chơi sàn Tickmill cẩn thận, quy định cái sàn này Vào lệnh 2$, thoát lệnh 2$. Tổng là 4$/los. Vậy mà giờ nó tính bất nháo cho cặp EUR/USD =4.3$/los.
Nó âm thầm tính mà không có thông báo. Bất nháo rồi đây. Ai trade với Sàn này lưu ý nha.
Chi tuết theo hình. Bạn mình thắc mắc mình thấy kỳ, đưa lên đây cảnh báo AE..
Chào bạn. Mình không biết bạn lấy thông tin vào lệnh 2$, thoát lệnh 2$ từ ai ạ? Bời vì Tickmill chưa bao giờ confirm điều đó. Để có thể hiểu rõ sản phẩm mọi người nên đọc kỹ trước khi giao dịch một sản phẩm nào đó, đừng nên nghe hóng hớt thông tin không rõ ràng bên ngoài. Trên trang web của Tickmill của tài khoản Pro đã ghi rõ ràng 2 đơn vị cho mỗi vòng của một lot giao dịch (tức là 4 đơn vị cho cả lệnh mở và đóng). Và tickmill còn đưa ví dụ, nếu bạn mua một lot EUR/USD thì phí giao dịch (2 đơn vị) là 2 EUR, khi đóng lệnh sẽ thêm (2 đơn vị) 2 EUR. Tổng cộng là 4 EUR, nếu bạn chọn USD là tài khoản chính thì 4 EUR sẽ được đổi ra USD, tức là tầm 4.48 USD (với tỉ giá hiện thời là 1.1201).

Vì phía sẽ thấp hơn nhiều khi bạn giao dịch AUD/USD, khi đó tổng chi phí bạn sẽ mất là 4 AUD, quy ra tầm 2.76 USD (với tỉ giá 0.6998) thấp hơn rất nhiều so với tin đồn bạn nghe bên ngoài là fix 4 USD/lot đúng không ạ? Nên bạn lưu ý, phí này là 4 đơn vị của đồng tiền nằm trên mà bạn giao dịch.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 100 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,499 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 355 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 881 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 283 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 394 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 150 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,761 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên