Ai đang chơi ở sàn FxPro lưu ý nhé !!!!

em vừa nạp tiền và mới đau sờ cau ! các bác có sàn nào ok không giới thiệu cho em với ? em xin cảm ơn .chúc tất cả các bác có chiến thắng bền vững .

Thanh niên nguy hiểm.Nó Nói rõ là có thể giãn khi biến động mạnh. Không cam kết là giãn bao nhiêu. Chơi thì chơi ko chơi thì tìm chỗ ngon hơn mà chơi. Ông không chơi thì đừng tích vào chỗ đồng ý hợp đồng và điều khoản. Chơi thì chơi cho đàng hoàng. Kiếm đc tiền fx ko ai lo mấy xu lẻ đâu.
Anh có biết mấy xu lẻ đó là gì ko? Nguy hiểm là đây chứ đâu

Các anh oi e là lính mới
Các anh cho e hỏi lên chơi ở sàn nào ạ. E mới đánh cháy đến 3 cái tài khoản rồi ạ. Có anh nào ở hà nội cho e qua học hỏi với ạ

Anh có biết mấy xu lẻ đó là gì ko? Nguy hiểm là đây chứ đâu
Bạn ơi ở đây ng ta kêu bảo thua do giãn spread. Chẳng hạn EU đang 18 giãn thành 22. Người ta kêu cái giãn 4$/lot đó. Theo tôi thấy mấy ông tướng đó đảm bảo đếch cần nó giãn từ 18 lên 22 cũng vẫn cháy. Cháy xong sủa là cháy do giãn. Còn mấy xu lẻ tôi nói chính là 4 pip con đó. Các thánh thua cả mớ tiền to thì ko chịu nhận ngu. Thua thêm 4 xu tiền lẻ thì chửi dkm sàn chơi bẩn. Tôi hỏi thật nếu các ông ăn chắc phương pháp đó thắng mà thua tại FxPro do 4 xu tiền lẻ thì ông đưa tôi cái his ông thắng chỗ khác tôi xem. ( chỗ mà ngon, không ăn gian 4 $ tiền lẻ ấy). Tôi là ng lấy tiền của hầu hết các broker có mặt tại Việt Nam anh em tham khảo.

sàn nào cũng thế cả thôi các anh ơi, chỉ có cạch nghề này đi không bao giờ sờ đến fx nữa thì thôi, chứ còn chơi thì phải chấp nhận nhé!

sàn nào cũng thế cả thôi các anh ơi, chỉ có cạch nghề này đi không bao giờ sờ đến fx nữa thì thôi, chứ còn chơi thì phải chấp nhận nhé!
Có tiền thì mở sàn Thụy Sỹ mà chơi. Chả lẽ bọn big boy đánh lớn nó cũng nghĩ như mình à? Bị *** lại phải tự nhận do ăn mặc hở hang à?

Có tiền thì mở sàn Thụy Sỹ mà chơi.
Đúng rồi! sàn dukascopy của thụy sỹ đó, ngon lành nhưng tk tối thiểu 5k, xin mời!
mà có lẽ cũng không cần đến thụy sỹ, thực ra trong cùng một sàn, các sàn thông thuờng (như FXTM; think forex chẳng hạn), nó có nhiều loại tài khoản theo đẳng cấp khác nhau đó, thuờng mọi nguời hay mở loại standard, nạp tối thiểu 100u, loại này thì bị nó khinh như mẻ, cư xử như xúc vật, spread vừa cao vừa giãn như chun quần bà bầu, ngon thì mở loại tk tối thiểu 5k trở lên sẽ đuợc cư xử khác ngay, tiền nào của nấy.

Mình có cảm giác như fx pro bị đánh hội đồng các bác ạ. Em trao niềm tin ở đây cũng gần đc chục năm rồi.
Tui thấy cái này có mỗi forexpeacearmy gì nó đăng thôi mà. Có ai đánh nữa đâu mà hội đồng?
Mà nó đăng không phải phàn nàn dịch vụ, mà là phàn nàn thái độ và cách làm thiếu đạo đức, tự nâng bi của anh fxpro.
Bác nào thích thì cứ đu tiếp, thế thôi. Vợ ai nấy xài, con ai nấy sai, tiền ai nấy sử dụng

Đúng rồi! sàn dukascopy của thụy sỹ đó, ngon lành nhưng tk tối thiểu 5k, xin mời!
mà có lẽ cũng không cần đến thụy sỹ, thực ra trong cùng một sàn, các sàn thông thuờng (như FXTM; think forex chẳng hạn), nó có nhiều loại tài khoản theo đẳng cấp khác nhau đó, thuờng mọi nguời hay mở loại standard, nạp tối thiểu 100u, loại này thì bị nó khinh như mẻ, cư xử như xúc vật, spread vừa cao vừa giãn như chun quần bà bầu, ngon thì mở loại tk tối thiểu 5k trở lên sẽ đuợc cư xử khác ngay, tiền nào của nấy.
Cứ có tiền thì hãy nói chuyện đẳng cấp. Sàn nó nhìn tài khoản nó nói chuyện thôi
Không thì qua Singapore chơi chú Saxobank thử xem. Nghe nói cũng good thì phải bác @thangco

...Cháy xong sủa là cháy do giãn. ...thì ko chịu nhận ngu. Thua thêm 4 xu tiền lẻ ...Tôi là ng lấy tiền của hầu hết các broker có mặt tại Việt Nam anh em tham khảo.
Trước tiên mình xin lỗi cả nhà nhé!
Tính nín luôn cho nó lành nhưng thấy ông tướng này không biết Thánh phương nào nhưng vừa gặp nhau sao lại buông lời chà đạp, xúc phạm nhau thế nhỉ?! Mồm bác to đấy, vừa gặp nhau lại phán người khác "sủa", "ngu" là sao vậy bác? Mình chưa từng thấy các Pro nào lấy được tiền của sàn lại lớn tiếng như Bác đấy, thường họ mất tích luôn. Nhưng thôi, lỡ rồi vì nếu bác chưa thấy cách kiếm vài xu tiền lẻ thì giờ mở mắt to ra mà nhìn nhé! 1 phút thôi để biết cũng có nhiều người đang kiếm vài xu tiền lẻ để sống sót qua ngày đấy bác ah! Lời cuối khuyên chân thành: trái đất này là của chúng mình nhưng hơi bị "rộng" đấy! Mắt nên to hơn và mồm nên nhỏ lại. Bác ơi, mình chia tay nhé! No see You again.

Đính kèm

• Statement.pdf
    515.1 KB · Xem: 274
Trước tiên mình xin lỗi cả nhà nhé!
Tính nín luôn cho nó lành nhưng thấy ông tướng này không biết Thánh phương nào nhưng vừa gặp nhau sao lại buông lời chà đạp, xúc phạm nhau thế nhỉ?! Mồm bác to đấy, vừa gặp nhau lại phán người khác "sủa", "ngu" là sao vậy bác? Mình chưa từng thấy các Pro nào lấy được tiền của sàn lại lớn tiếng như Bác đấy, thường họ mất tích luôn. Nhưng thôi, lỡ rồi vì nếu bác chưa thấy cách kiếm vài xu tiền lẻ thì giờ mở mắt to ra mà nhìn nhé! 1 phút thôi để biết cũng có nhiều người đang kiếm vài xu tiền lẻ để sống sót qua ngày đấy bác ah! Lời cuối khuyên chân thành: trái đất này là của chúng mình nhưng hơi bị "rộng" đấy! Mắt nên to hơn và mồm nên nhỏ lại. Bác ơi, mình chia tay nhé! No see You again.
Câu chuyện của mỗi người 1 khác. Đừng vì người khác mà ảnh hưởng đến bản thân mình. Vậy là mình thua thiệt đó. Cứ sống và hít thở theo cách mình thích thôi

Câu chuyện của mỗi người 1 khác. Đừng vì người khác mà ảnh hưởng đến bản thân mình. Vậy là mình thua thiệt đó. Cứ sống và hít thở theo cách mình thích thôi

topic đơn giản nhẹ nhàng mà sao tự dưng đạn réo bom rơi, kiếm đao mã tấu rút ra làm chi vậy trời!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,033 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 330 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,354 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 233 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 110 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 141 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên