Ai đang chơi ở sàn FxPro lưu ý nhé !!!!

ai có thông tin gì úp em xem với. mới chân ướt chân ráo mà đã gặp thế nà y rồi. đạo fx này bao giờ mới giác ngộ được

Không hiểu tại sao đêm qua giá vượt qua tp hơn 300 pip mà fxpro ko tp cho mình sáng ra nhìn char mà hãi. Các bác trade sàn nào tốt rồi bảo e với. Em chịu chuyển sàn

Đêm qua cũng nhiều sự lạ, chả riêng fxpro đâu, tớ cũng dính !

Không hiểu tại sao đêm qua giá vượt qua tp hơn 300 pip mà fxpro ko tp cho mình sáng ra nhìn char mà hãi. Các bác trade sàn nào tốt rồi bảo e với. Em chịu chuyển sàn
View attachment 52517
Tôi đã gửi cái comment của bác qua bạn support của fxpro. Bạn ấy nhắn là bác chat với support, cung cấp thông tin thì mới xử lý được

Thân

nhiều sàn mà, chọn những sàn nổi tiếng như XTB, ForexTime này nó tài khoản nhỏ cho người mới. sàn nào hỗ trợ không tốt là mình đi thôi. có mấy sàn nó chưa chắc trả lời luôn.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 117 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,507 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 389 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 905 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 314 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 399 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 166 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,766 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên