Ai từng trade trên Dukascopy cho mình hỏi?

KEISUKE

Active Member
133
164
mình trade trên DUkascopy thời gian cũng lâu, muốn tìm cach up dữ liệu trade lên cho moi người góp ý, mà thực sự mình ko biết trang nào hổ trợ, Phần mềm giao dich của Dukascopy la Jforex, mình tìm tren mang rất nhiu nhưng ko có, AE nào biet hướng dẫn dùm.

Dukascopy chỉ có phần report hàng ngày chứ ko có tổng hợp phân tich như myfxbook

[Broken External Image]:https://wmpics.pics/di-U37F.png

Giới thiệu sách Trading hay
Đánh Bại Thị Trường Forex - Tư duy khác biệt và các kỹ thuật giao dịch của chuyên gia quản lý quỹ triệu đô

Sách chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm trading từ một chuyên gia quản lý quỹ, cùng các kỹ thuật giao dịch giúp quỹ này đứng trong top nhiều năm
mình trade trên DUkascopy thời gian cũng lâu, muốn tìm cach up dữ liệu trade lên cho moi người góp ý, mà thực sự mình ko biết trang nào hổ trợ, Phần mềm giao dich của Dukascopy la Jforex, mình tìm tren mang rất nhiu nhưng ko có, AE nào biet hướng dẫn dùm.

Dukascopy chỉ có phần report hàng ngày chứ ko có tổng hợp phân tich như myfxbook

Chung một nỗi niềm với bạn

Ai chi minh cách xác minh tk dukascopy.eu nhanh nho voi ak.minh chi uploa anh CMNN hai mat.voi sao ke tk ngan hang ,ko biet thanh cong ko nua

Mình nè

Nhưng mình cũng ko biết gì đâu ..

Ký tên: gà công nghệ

Ai chi minh cách xác minh tk dukascopy.eu nhanh nho voi ak.minh chi uploa anh CMNN hai mat.voi sao ke tk ngan hang ,ko biet thanh cong ko nua

Bạn mới upload CMND + sao kê tk ngân hàng thì mới chỉ hoàn thành xong bước 1 thôi

Bước 2 bên Dukas sẽ email hướng dẫn bạn nên khỏi lo, cứ từ từ khoai sẽ nhừ. Nhưng có 1 lưu ý họ sẽ yêu cầu bạn chứng minh nguồn gốc số tiền đầu tư. Ko chứng minh đc là out nhé! Chắc sợ mở nhầm cho dân rửa tiền, sợ bị phạt hay sao á : ))

Chỉnh sửa lần cuối:
Xưa mình mở bị hỏi cung lắm quá, “chị làm gì? Ở đâu? Cty kinh doanh gì? Đưa tên cty, địa chỉ, website đây em chéc?” Rồi “Tiền đâu ra lắm thế??? ...” suýt dỗi :”>

Mình chém gió đấy, tự lọc thông tin nha!!!

Cái này là thật này: Tuy thủ tục hơi nhiều nhưng bù lại giao dịch với Dukas thích lắm. Phần mềm ngon, chênh lệch bid - ask thấp, sản phẩm đa dạng, bảo mật kinh hồn.. nạp rút ok, mọi thứ chuyên nghiệp đúng chuẩn quốc tế, chưa phốt gì nên mình chơi với Dukas mấy năm nay chưa chán. Chỉ có điều tự nhiên quên ko biết đặt buy/ sell limit .. :”>

@Huynhnhuhue cố gắng lên, mở đi xong chỉ lại mình cách đặt lệnh chờ với nhé!!!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,479 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,522 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 362 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 332 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên