Anh Binomo quảng cáo ác quá

ForexGà

Active Member
348
2,114
Chắc tại em đang giao dịch tại Iqoption với cả hay vào TraderViet đọc mấy bài liên quan đến Iqoption hay sao mà em thấy có cái quảng cáo như này hiện lên trong lúc em đang xem trang web khác

Đây là quảng cáo của thằng google ad thì phải các bác. Nó thấy mình hay vào trang web gì, nội dung gì thì nó hiển thị nội dung về cái đó cho mình coi. Em hay thấy cái này chắc tại do em hay xem về iq.

Quảng cáo thì em thấy ác đừng hỏi, mấy bác có thấy vậy không? "Bạn tìm IQ Option ==> Hãy thử Binomo". Kiểu như bạn muốn cưới Ngọc Trinh, hãy cưới Thị Nở vậy.

Mấy bữa trước em đọc bài nào của bác này trên TraderViet còn thấy các đồng chí chơi cả trang web giả trang yahoo về ông nào đó mua chiếc bmw x6 nhờ đánh binary options thì phải. Cũng của bác binomo luôn.

Em công nhận bác binomo quảng cáo lầy thật. Em xin quỳ.

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Thực Chiến Hiệu Suất Cao Của Nhà Quán Quân Giao Dịch Tài Chính

Sách hướng dẫn phương pháp giao dịch hiệu suất cao của tác giả Robert Miner, người đã từng nhiều lần vô địch và đạt thứ hạng cao tại các cuộc thi trading toàn thế giới
Bên binomo quảng cáo mạnh mà đội ngũ quân hùng hậu ở một diễn đàn có đến vài nhân vật đều là của quân bên binomo, tự đăng tự bình luận, tự khen nhau :))))))))))

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 584 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 131 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,221 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 488 Xem / 38 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên