Anh em chúc mừng TraderViet vừa cán mốc 4.000 thành viên nào

admin

Administrator
Thành viên BQT
410
5,911
Chào toàn thể anh em

Hôm nay, ngày 02/04/2017, TraderViet chúng ta đã chính thức đón chào người anh em thứ 4.000, thậm chí là 4.001 luôn rồi, sau 7 tháng hoạt động. Con số này là một sự khích lệ lớn cho anh em làm biên tập bài vở và toàn thể các anh em đã đóng góp, chia sẻ kiến thức, kinh nghiệm hàng ngày trên diễn đàn.

Nhờ các anh em chia sẻ mà nhiều anh em khác đã tránh được bị lừa đảo vào ngành đầu tư tài chính, đặc biệt là Forex

Nhờ các anh em chia sẻ mà nhiều anh em khác đã có được kiến thức thậm chí còn nhiều hơn cả từ các khóa học trăm đô, ngàn đô đang có trên thị trường.

Nhờ các anh em chia sẻ mà nhiều anh em khác có được nơi để hỏi những câu hỏi không biết hỏi ai.

Nhờ các anh em chia sẻ mà nhiều anh em có người cùng khóc, cùng cười, cùng chém gió mỗi khi chạm dừng lỗ, đụng chốt lời

Chúng ta đang chứng minh rằng chúng ta có thể không phải là trader có lơi nhuận nhưng chúng ta hoàn toàn có thể là trader tử tế.

Bằng cách giúp đỡ người khác, chúng ta đang chứng minh rằng cộng đồng đam mê tài chính, đam mê trading cũng có thể đầy nhiệt huyết như các cộng đồng yêu cong nghệ, cộng đồng yêu phim ảnh, cộng đồng yêu thể thao.

Xin hãy chúc mừng người anh em thứ 4.001 và cũng chúc cộng đồng TraderViet chúng ta trường tồn, để trader đi trước còn có thể giúp trader đi sau, để sự ham thích trading còn lưu giữ được cùng nhau, và trên hết, là để mỗi chúng ta ngày càng trở nên chuyên nghiệp.

Cảm ơn toàn thể anh em TraderViet

Ra quán bia thôi anh em !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Với Phân Tích Liên Thị Trường

Quyển sách cung cấp cách thức giao dịch như các tổ chức tài chính chuyên nghiệp, thông qua việc khám phá bức tranh chung, những tác động trong sự kết nối tổng thể thị trường
Chúc mừng TraderViet! Chúc mừng thành viên thứ 4000 và cũng chúc mừng 2 thành viên trên dưới 1 nút.

Chúc mừng TraderViet. Tổ chức offline tại Hà Nội đi các admin

Đất lành chim đậu. Chúc mừng TraderViet, chúc mừng admin, chúc luôn khỏe và giữ mãi vẻ hài hước, chúc mừng anh em trong ban biên tập TraderViet và chúc toàn thể anh em trong cộng đồng TraderViet luôn thành công để mỗi anh em chúng ta cùng góp gạch để xây dựng ( không phải để ném hehe...)ngôi nhà TraderViet ngày càng vững mạnh và phát triển.

PS : đón sự kiện vui vậy mà ko tổ chức offline gì hết

Đất lành chim đậu. Chúc mừng TraderViet, chúc mừng admin, chúc luôn khỏe và giữ mãi vẻ hài hước, chúc mừng anh em trong ban biên tập TraderViet và chúc toàn thể anh em trong cộng đồng TraderViet luôn thành công để mỗi anh em chúng ta cùng góp gạch để xây dựng ( không phải để ném hehe...)ngôi nhà TraderViet ngày càng vững mạnh và phát triển.

PS : đón sự kiện vui vậy mà ko tổ chức offline gì hết
Ngày 15/04 có ở Sài Gòn bác. Mai đầu tuần sẽ lên bài giới thiệu

Mình đã coi trader việt là ngôi nhà của mình cảm ơn bác Dương Huy cùng tất cả các thành viên trader viet

Xin chúc mừng TraderViet , chúc AE cộng đồng ngày càng phát triển có nhiều kiến thức và đặc biệt là có nhiều pips nhé .

Bữa nào tổ chức offline tiếp đi bác Huy , cafe FX để AE tập họp hoặc chọn quán cafe ruột nào đó AE mình đến ủng hộ . Hoặc bác Huy mở luôn đi .

Đồng hành diễn dàn từ những ngày đầu tiên mới thành lập, đến nay đã được con số 4k một con số không nhỏ, chúc mừng diễn đàn.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,498 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,574 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 368 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 357 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên