Anh em kiếm tiền trên thị trường cryptocurrency bằng cách nào?

@Nhật Hoài tui nghe lời ô nè (Moon moon gì gì đó..) mua giá đáy tối qua. lên tàu, đắp mền, lạnh run quá. Neo 45.8 .. tàu này ko biết nó đưa đi đâu nữa. đi bụi hết . Neo đã tăng 66.273% roi. từ 2017 Từ 0,1433 $

Sáng nay nó vọt lên 46 mà bạn,

Tính GAS thì bạn vào đây: https://neotogas.com/

Đợt bull run tháng 5 NEO chạy từ 44.1 lên 94.2

Đây là cách kiếm tiền của em trong lúc thị trường ảm đạm hoặc Downtren:
1 Airdrop, Bounty :
Cái này làm rất dễ, dễ hơn nhiều sơ với năm ngoái. Vì FB, GG, TW đang cấm quảng cáo về tiền ảo nên các ICO đang rất cần cộng đồng để quảng cáo hộ họ về dự án. Thằng bạn em đã kiếm đc con Hydro khoản 100tr và ONT tầm 40tr, chưa kể các token khác vài triệu không đếm hết.
Lưu ý: anh em làm cái này phải chăm chỉ, kiên nhẫn, hãy coi nó như 1 cơ hội chứ không phải làm cái là có tiền ngay đâu. Chú ý những dự án nào đòi private key thì bỏ qua ngay, những dự án nào cần chuyển khoảng 0.01 hoặc 0.001 ETH để xác nhận thì cần xem xét kỹ dự án, thấy họ có đầy đủ các yếu tố như whitepaper, roadmap, DEV.. thì hãy chuyển, thường những án kiểu này khi chuyển cho họ khoảng 0.01 hoặc 0.001 hoặc thậm chí 0 ETH họ sẽ cho khoảng vài nghìn đến vài trăm nghìn coin nên cơ hội có tiền nhiều sẽ cao hơn. Những dự án trên nền NEO ít scam và chất lượng hơn nền tảng ETH.
Các bác nào biết Cheat hay REF sẽ kiếm được rất khá luôn.

2 Hold NEO được GAS:
Em mua tầm 50 NEO, vứt lên ví WEB, hàng ngày nhận đều đều tầm 0.05 GAS, với giá GAS hiện tại khoảng 20$ thì em đc 1$ 1 ngày. Khi nào NEO lên giá ( giá GAS luôn bằng khoảng hơn 1/2 giá NEO ) thì e mang lên sàn bán, lãi kép luôn. Lưu ý khi chuyển NEO hoặc GAS thì phí bằng 0 nhé. Không mất 1 đồng phí nào luôn.

1 Airdrop, Bounty :
Cái này làm rất dễ, dễ hơn nhiều sơ với năm ngoái. Vì FB, GG, TW đang cấm quảng cáo về tiền ảo nên các ICO đang rất cần cộng đồng để quảng cáo hộ họ về dự án. Thằng bạn em đã kiếm đc con Hydro khoản 100tr và ONT tầm 40tr, chưa kể các token khác vài triệu không đếm hết.
Lưu ý: anh em làm cái này phải chăm chỉ, kiên nhẫn, hãy coi nó như 1 cơ hội chứ không phải làm cái là có tiền ngay đâu. Chú ý những dự án nào đòi private key thì bỏ qua ngay, những dự án nào cần chuyển khoảng 0.01 hoặc 0.001 ETH để xác nhận thì cần xem xét kỹ dự án, thấy họ có đầy đủ các yếu tố như whitepaper, roadmap, DEV.. thì hãy chuyển, thường những án kiểu này khi chuyển cho họ khoảng 0.01 hoặc 0.001 hoặc thậm chí 0 ETH họ sẽ cho khoảng vài nghìn đến vài trăm nghìn coin nên cơ hội có tiền nhiều sẽ cao hơn. Những dự án trên nền NEO ít scam và chất lượng hơn nền tảng ETH.
View attachment 46823

2 Hold NEO được GAS:
Em mua tầm 50 NEO, vứt lên ví WEB, hàng ngày nhận đều đều tầm 0.05 GAS, với giá GAS hiện tại khoảng 20$ thì em đc 1$ 1 ngày. Khi nào NEO lên giá ( giá GAS luôn bằng khoảng hơn 1/2 giá NEO ) thì e mang lên sàn bán, lãi kép luôn. Lưu ý khi chuyển NEO hoặc GAS thì phí bằng 0 nhé. Không mất 1 đồng phí nào luôn.
View attachment 46824
Bác cho e hỏi là mua neo rồi bỏ vào đâu mà hằng ngày nó cho coin gas vậy ?. e nhớ sk này trong thời gian ngắn mà nhỉ.

Cho em hỏi, trade coi tầm bao nhiêu vốn ban đâu nhỉ?
Nếu dưới $500 thì bạn trade kiểu lên Remitano mua coin rồi chờ tăng lại bán ra VND là dễ nhất. Chứ ít quá nạp lên sàn nhiều khi không rút được tại vì ít hơn số tối thiểu nó đòi.

Bác cho e hỏi là mua neo rồi bỏ vào đâu mà hằng ngày nó cho coin gas vậy ?. e nhớ sk này trong thời gian ngắn mà nhỉ.
Ví web Neotracker, ví phần mềm Neon, ví sàn Binance + Kucoin đều cho phép bạn nhận GAS mỗi ngày.

1 Airdrop, Bounty :
View attachment 46823

2 Hold NEO được GAS:
View attachment 46824
cái này ai chịu cày, làm cỡ trăm cái clone thì cũng ấm bác ạ. Giờ e thấy nhiều group share nhau cái này lắm

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 123 Xem / 10 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 317 Xem / 13 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 266 Xem / 11 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,408 Xem / 53 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 54 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên