Anh em yên tâm, TraderViet không đi Dubai hay Mỹ gì đâu

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,191
153,377
Sáng nay, một sự cố đã xảy ra và làm trang TraderViet không thể đăng nhập được trong một khoảng thời gian.

Chỉ trong một chút đó thôi, tôi đã nhận được nhiều lời hỏi thăm của anh em về sự cố này. Thay mặt cho BQT diễn đàn TraderViet, tôi xin cảm ơn sự quan tâm của anh em.

Về mặt sự cố hiện đã được khắc phục xong và anh em đã có thể thoải mái truy cập vào TraderViet để chém gió như mọi ngày.

Anh em yên tâm, TraderViet không có đi Dubai như Ifan hay đi Mỹ như Sky Mining đâu.

À, sắp tới TraderViet sẽ tìm 1 nhà tài trợ để tổ chức tiếp chương trình TraderViet Talks 2 ở Sài Gòn tiếp nhé. Rất mong anh em chuẩn bị sức khỏe để tham gia chương trình với nhiều nội dung và cả quà cáp vui vẻ hấp dẫn.

Hẹn gặp lại tại Dubai, lộn, tại TraderViet Talks 2 nhé anh em

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Wyckoff Hiện Đại - Kỹ thuật Nhận diện Xu hướng Thị trường Tiềm năng

Phương pháp Wyckoff là một phương pháp price action kinh điển và đem lại thành công cho nhiều trader. Phương pháp này là nền tảng của nhiều phương pháp trading nổi tiếng khác
chắc do ae nói xấu nhiều Cá các loại nên bị chúng thuê hacker tấn công đó mà! bác @DuongHuy ko đầu têu ae nói xấu nha.haha :D

Giật tít, Duong Huy, shark của Tradeviet, đã mang toàn bộ kiến thức chưa truyền đạt đã cao chạy xa bay, Thông tin đến các bạn. Chúng tôi sẽ cập nhật liên tục, xin chia buồn

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 647 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 155 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,226 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 271 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên