Anh Trader Việt gồng lỗ chống lại thị trường đã vừa dính dừng lỗ hơn 2 tỷ vnd

đặt tên group quá đúng, đúng là đầu tư thông minh và quản lý vốn giỏi, anh ấy chỉ cắt lỗ 1% tk thôi, vì gia tài anh ấy có tới 1000 tỷ.

HIểu không hiểu gì bác. Các bác kêu sàn ABC XYZ gì đó lừa đảo thì cứ kiện nó ra pháp luật để pháp luật phán quyết. Đằng này cứ bác nào dính phốt (chưa biết phốt thật hay phốt tự tạo nhằm ăn vạ) là kêu lừa đảo, tự mình áp đặt lừa đảo mặc định, và yêu cầu cộng đồng cũng phải kêu nó là lừa đảo. Cộng đồng không ủng hộ thì mặc nhiên gọi là cộng đồng bị mua chuộc, ăn tiền... các kiểu. Đôi khi đến cũng quỳ với mấy ông trader ăn vạ.

TraderViet sẵn sàng ủng hộ bác hay bác nào đó vạch trần sàn là lừa đảo, nhưng hãy đưa ra bằng chứng xác đáng và hãy gửi đơn kiện lên tổ chức quản lý của nó ấy, chứ kiểu mình thua là mặc nhiên sàn lừa đảo thì không ổn đâu bác.

Thân
Việt Nam vẫn chưa có khung pháp lý về Forex mà khi GKFXPrime hoàn toàn không có giấy phép FCA sao phía Admin không kiểm duyệt kỹ rồi rồi đăng bài lên. ( Có nghĩa là sàn đưa thông tin mình không cần kiểm tra và chỉ ăn tiền quảng cáo thôi ).
Đây là đủ bằng chứng của GKFXPrime chưa bác: https://traderviet.org/threads/san-gkfx-prime-dang-lua-toi.23778/#post-242523

Việt Nam vẫn chưa có khung pháp lý về Forex mà khi GKFXPrime hoàn toàn không có giấy phép FCA sao phía Admin không kiểm duyệt kỹ rồi rồi đăng bài lên. ( Có nghĩa là sàn đưa thông tin mình không cần kiểm tra và chỉ ăn tiền quảng cáo thôi ).
Đây là đủ bằng chứng của GKFXPrime chưa bác: https://traderviet.org/threads/san-gkfx-prime-dang-lua-toi.23778/#post-242523
Xin phép trả lời bác trong mục này, mặc dù nó không liên quan đến chủ đề bài viết

1. GKFXPrime họ đăng bài quảng cáo thì TraderViet ghi rõ là quảng cáo, thông tin tài trợ, có lấp lửng gì đâu bác? Các bài viết được đăng lên phải đúng thuần phong mỹ tục Việt Nam và quy định nội dung bài viết của TraderViet, sai mới bị xóa. À mà GKFX còn không có tài trợ banner quảng cáo trên TraderViet bác ạ, thì TraderViet ăn tiền gì của GKFX vậy bác?

2. Trong cái link bác gửi của TraderViet đó, nếu bác gọi đó là bằng chứng thì e rằng quá dễ khép tội ai đó rồi. Bài đó là 1 bài viết với mấy cái hình chụp đoạn chat, report tài khoản thôi, mà bác khép luôn tội cho cty thì có quá không? Mấy cái đó tạo ra 5 phút là có. Bằng chứng kiểu đó thì chắc mấy công ty tài chính lớn toàn cầu cũng không ai thoát tội được đâu.

Nếu bác ghép tội TraderViet ăn tiền GKFX để làm abcxyz gì đó thì bác vui lòng đưa bằng chứng cho thuyết phục bác nhé. Anh em diễn đàn mình lớn và đều có trí tuệ riêng của bản thân, đừng chỉ cảm tính phát ngôn tôi e là không hay. Riêng tôi, tôi cam đoan tôi chẳng ăn tiền gì của GKFX cả. Bác tin hay không tùy bác, tôi cũng không muốn giải thích thêm với bác.

Hi vọng bác hiểu.

Thân

History tài khoản xem được luôn sàn nó vẽ được mà. Ông anh e làm IB ổng bảo có sàn đặt thẳng vấn đề ăn chia trên tiền thua của khách, nói mày thích history gì anh cũng vẽ cho mày được luôn để mà câu miễn hàng tháng mày kéo về ít nhất 50k trở lên chia 30% tiền thua luôn. Ông kêu thất đức thế tao ko làm đc. Vì đánh ngu thua thì thôi chứ chúng nó làm thế là tìm đủ trò để khách chết.

Xin phép trả lời bác trong mục này, mặc dù nó không liên quan đến chủ đề bài viết

1. GKFXPrime họ đăng bài quảng cáo thì TraderViet ghi rõ là quảng cáo, thông tin tài trợ, có lấp lửng gì đâu bác? Các bài viết được đăng lên phải đúng thuần phong mỹ tục Việt Nam và quy định nội dung bài viết của TraderViet, sai mới bị xóa. À mà GKFX còn không có tài trợ banner quảng cáo trên TraderViet bác ạ, thì TraderViet ăn tiền gì của GKFX vậy bác?

2. Trong cái link bác gửi của TraderViet đó, nếu bác gọi đó là bằng chứng thì e rằng quá dễ khép tội ai đó rồi. Bài đó là 1 bài viết với mấy cái hình chụp đoạn chat, report tài khoản thôi, mà bác khép luôn tội cho cty thì có quá không? Mấy cái đó tạo ra 5 phút là có. Bằng chứng kiểu đó thì chắc mấy công ty tài chính lớn toàn cầu cũng không ai thoát tội được đâu.

Nếu bác ghép tội TraderViet ăn tiền GKFX để làm abcxyz gì đó thì bác vui lòng đưa bằng chứng cho thuyết phục bác nhé. Anh em diễn đàn mình lớn và đều có trí tuệ riêng của bản thân, đừng chỉ cảm tính phát ngôn tôi e là không hay. Riêng tôi, tôi cam đoan tôi chẳng ăn tiền gì của GKFX cả. Bác tin hay không tùy bác, tôi cũng không muốn giải thích thêm với bác.

Hi vọng bác hiểu.

Thân
Cảm ơn bác đã quan tâm. Và chính em đã nhận được sự tư vấn và chính sách bao lỗ nhưng nhìn hôm nay em thật sự rất cảm thấy mình đúng khi đã được phản ánh. Còn bạn Hùng bên đó chính xác là nhân viên của GKFX hỗ trợ nhé :)

Để quản lí 1 web thì việc quản cáo là 1 nguồn lợi nhuận để web phát triển. Chưa kể nếu bạn bỏ nghìn đô ra ngoài học thầy bà trong khi đó TraderViet cung cấp lớp học free 100%, không những thế còn có những mục hệ thống giao dịch, cung cấp tín hiệu...hoàn toàn miễn phí.
Phận là trader, chúng ta phải biết tự bảo vệ mình. Nói thẳng ra là đã ngu thì phải chịu, xin lỗi vì nói thẳng.
Còn về tính minh bạch thì TraderViet đã làm rất tốt. Vd như BO đã bị khuyến cáo không an toàn ở nước ngoài, và hiện nay TraderViet hoàn toàn ko có bóng dáng quảng cáo của BO broker

bỏ charts và mấy cái nến đi, coi tình hình thế giới thế nào: người ta vung tiền ra đầu tư hay thắt chặt hầu bao, ôm vàng cất.
Cứ vậy đánh một hướng thôi. Tuần trước mình hỏi vàng bao nhiêu là cao 1330 có cao quá (để bán không)? Giờ rõ ràng vàng 1330 có khi là mức hỗ trợ để gom vào, giá quá hời ấy chứ.
Ptcb là định hướng, ptkt là chọn thời điểm vào giao dịch thôi. Cứ soi chart và nến lao vào thị trường là bê bết.

Chart của mình ngoài cái Bollinger và cái Stochastic là chấm hết, chỉ báo nhiều hoa hết mắt :)

History tài khoản xem được luôn sàn nó vẽ được mà. Ông anh e làm IB ổng bảo có sàn đặt thẳng vấn đề ăn chia trên tiền thua của khách, nói mày thích history gì anh cũng vẽ cho mày được luôn để mà câu miễn hàng tháng mày kéo về ít nhất 50k trở lên chia 30% tiền thua luôn. Ông kêu thất đức thế tao ko làm đc. Vì đánh ngu thua thì thôi chứ chúng nó làm thế là tìm đủ trò để khách chết.
Đấy là sàn ôm lệnh, ko có giấy phép kiểu natural forex hay gkfx thôi. Mấy sàn có giấy phép mà làm thế nó bị kiện cho phá sản. Nhìn fxcm us hồi trước thì biết. Đóng cửa vĩnh viễn luôn.

Công nhận mang lá mít ra chơi thì cũng thích đấy, đỡ phải suy nghĩ nhiều. :D Không biết các bác sao chứ tôi thì không đú được theo trường phải "dẩm khô" như ảnh, mình thì cứ phải xanh xanh mới có khoái cảm chứ đỏ lòm thế kia thì lậy các cụ. Công nhận xã hội cũng hay, mỗi người một gu. :D

Đấy là sàn ôm lệnh, ko có giấy phép kiểu natural forex hay gkfx thôi. Mấy sàn có giấy phép mà làm thế nó bị kiện cho phá sản. Nhìn fxcm us hồi trước thì biết. Đóng cửa vĩnh viễn luôn.
Đấy ko cần nói bác đã biết sàn đấy là sàn nào rồi viết sai tên tý thôi. Mấy cái thằng giấy phé ba láp ở mấy cái đảo quốc thì tốt nhất tránh xa .

Giao dịch gồng lỗ thì phải chú ý khối lượng, khối lượng không được lớn quá sao với tài khoản. Nếu đánh khối lượng lớn thì phải có vốn mạnnh mới chịu nồi.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 397 Xem / 33 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 600 Xem / 46 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 2 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên