AppFun - Rewards & Bitcoin

xkeyacc

1
0
App mới thanh toán cực nhanh nha ae.
link download https://appfun.io
hoặc tìm kiếm trên CHPLAY/APPSTORE: APPFUN
Ae nhập code XKEYACC nhận thêm 1500 point nhé
Cách kiếm tiền khá đơn giản:
* Làm offer dow app rất nhiều app 5$ nha ae.
* Tạo một bài đăng blog = 5 $ /BÀI ĐĂNG!
Nếu bạn là chủ sở hữu blog hoặc trang web, thì hãy tạo một bài đăng blog về ứng dụng của chúng tôi để kiếm 5 đô la! Nhanh lên! Ưu đãi có giới hạn! Ai có blog post bài có xiền nè.
* Tạo một bài đăng về ứng dụng trong các nhóm facebook = 0,30 $ / BÀI: cứ group mà phang.
Bạn sẽ được trả 0,30 đô la cho mỗi bài đăng! Nhiệm vụ này cũng KHÔNG GIỚI HẠN CHO TẤT CẢ NGƯỜI DÙNG. Bạn có thể gửi nhiều bài viết như bạn muốn, nhưng bạn cần tuân theo các quy tắc nhiệm vụ.
* Cuộc thi giới thiệu hàng tháng = 100 $ CHO 3 NGƯỜI.
Mỗi tháng, ba người có số lượt giới thiệu hoạt động cao nhất trong tháng cụ thể sẽ được thưởng 100 đô la được thêm vào số dư ứng dụng của họ !! Đối với mỗi lượt giới thiệu, bạn được hưởng 10% thu nhập trong tương lai của họ cho LIFETIME.
*Đăng một chủ đề trên diễn đàn = 1 $ / post, như mình đăng bài này là có 1$ rồi đó.
Để nhận được 1 đô la, hãy đăng một chủ đề về appfun trên diễn đàn đang hoạt động. Nhiệm vụ này là KHÔNG GIỚI HẠN CHO TẤT CẢ NGƯỜI SỬ DỤNG. Bạn có thể tạo và gửi nhiều chủ đề như bạn muốn! Hãy nhớ rằng bạn cần tuân theo các quy tắc của diễn đàn người khác và bạn cần đăng một chủ đề trong một phần liên quan của diễn đàn này.
* Tải lên video youtube về ứng dụng của chúng tôi = 1 $/ VIDEO
Nếu bạn có một kênh youtube, bạn sẽ nhận được 1 đô la cho mỗi lời chứng thực video về ứng dụng của chúng tôi. Nhiệm vụ này được giới hạn ở mức 1 mỗi tuần để bạn có thể kiếm thêm 4 đô la mỗi tháng. Không quan trọng bạn đến từ đâu.
* 1 đô la tiền thưởng cho người dùng beermoneyforum
Đăng tên hiệu ứng dụng của bạn ở đây trên chuỗi và tôi sẽ thêm 1 đô la vào tài khoản của bạn!
Ai có nick forum BMF đăng ký 1 tháng trước vào comment bài nó username appfun của bạn là có 1$
* Min withdraw = 1 $ trả qua bitcoin 24h đổ lại, thường chỉ 1-2h là có tiền về.
* Ae nhớ nhập code XKEYACC ủng hộ mình và ai chưa biết làm thế nào thì cứ hỏi nha.
Proof:

Đính kèm

86.3 KB · Xem: 0

Giới thiệu sách Trading hay
Các Phương Pháp Price Action Kinh Điển

Bộ sách tổng hợp các phương pháp Price Action truyền thống và hiện đại, với các hướng dẫn cụ thể và dễ áp dụng cho nhà giao dịch

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 159 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 524 Xem / 38 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,411 Xem / 86 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 603 Xem / 46 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên