Ba chàng lính trắng (Three White Soldiers): Mô hình nến hy vọng cho Bitcoin

Ở đáy giá lần này khác hẳn những lần trước, mây moku tạo được 2 mặt phẳng khá dài ở chart D giúp chikou hoàn toàn có thể break mây cùng giá. Ở đoạn này có thể backtest các mây ở tf nhỏ hơn đồng thời phá phân kì đỉnh.
Dominance của btc đã giảm, marketcap của alt đã xác nhận đảo chiều.
Ai cũng đang tranh thủ chốt còn e lại kì vọng đợt này sẽ là 1 đợt tăng lớn :p

thường trong forex cái cụm 3 nến này đi kèm với volume tăng mạnh đúng không bác?
Thật ngại quá. Tôi ko xài volume. Tôi thì hay dùng cản với hỗ trợ thôi. Mạnh yếu thì ngoài một vài cây nến còn xem cái dây nến phía trc là hình thù j. Nếu có xuất hiện nến tín hiệu mà yếu quá thì tốt nhất là nên chờ xem thôi. Như trường hợp bác nói hình như đang phân tích tuần. Thì theo tôi hay thấy thì sẽ có 1 nến giảm. Nhưng nếu giảm nhẹ. Nến tương đương nến tăng. Thân nến có ít hoặc rát ít thì khả năng cao là ó tăng bò bò. Nhưng mô hình lớn mới quan trọng. Có thể xem bên giờ hoặc ngày để tìm điểm vào.

theo mình thì 3 cú ti sẽ chạm đường giữa, đi ngang, sau đó pump lên hoặc .....tụt quần :p

sáng e vaò bch lên dc 5% mà cứ treo bán ngay giá thấp nhất thì có ngay mấy lệnh nó chặn đằng trước cứ dịch xuống thì nó lại chặn trước mãi cả tiếng ko bán đc nó tụt mất 1 đoạn có vẻ volume con bch cũng ảo đang fomo mà bán mãi ko được :( làm em phải xả market luôn qua eth. các coin tăng nóng với eth quá rồi mà eth giờ mới bắt đầu khởi động thôi thì lại quay lại với eth thôi. mấy hôm nay chạy ra chạy vô may vẫn mua lai đủ số eth :D

sáng e vaò bch lên dc 5% mà cứ treo bán ngay giá thấp nhất thì có ngay mấy lệnh nó chặn đằng trước cứ dịch xuống thì nó lại chặn trước mãi cả tiếng ko bán đc nó tụt mất 1 đoạn có vẻ volume con bch cũng ảo đang fomo mà bán mãi ko được :( làm em phải xả market luôn qua eth. các coin tăng nóng với eth quá rồi mà eth giờ mới bắt đầu khởi động thôi thì lại quay lại với eth thôi. mấy hôm nay chạy ra chạy vô may vẫn mua lai đủ số eth :D
Ngày lễ mà bác vẫn chăm chỉ vào lệnh quá bác, em nghỉ hết thứ 3 tuần sau mới vào lại :D

Ngày lễ mà bác vẫn chăm chỉ vào lệnh quá bác, em nghỉ hết thứ 3 tuần sau mới vào lại :D
em thấy bch eos neo iota đều đang bị điều chỉnh giảm so với eth khả năng cao eth tut chậm hoặc tang nhanh hơn bọn còn lại :D có còn iota nó về vùng mua so với eth rồi mà ko biết nó có lên được không bác xem iota có lên dùng eth mua ko em giờ đang ôm eth canh me mua coin đánh tăng số lượng eth

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 27 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 184 Xem / 16 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 675 Xem / 52 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 81 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 89 Xem / 3 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,959 Xem / 81 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 222 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên