Bác nào giỏi....bươi rác thì vào đây đăng ký startup cùng nhau đi tìm 517 tỷ VND nhé

Bác nào giỏi....bươi rác thì vào đây đăng ký startup cùng nhau đi tìm 517 tỷ VND nhé

2013 tới giờ chắc chỉ còn 1 cục sắt, với lại rác nước ngoài ngta xử lý nhanh lắm

Tôi cũng muốn 1 vé nhưng anh em nào giỏi phân tích xem giá Bit còn lên nữa không chứ qua đến nơi tìm được rồi mà nó rớt cái bụp, chắc ở lại trồng cỏ luôn quá.
mua Ether hay hơn. Tạo blockchain rồi mua để đấy, thêm chút Lite coin nữa. Tương lai ngân hàng sẽ dùng lite coin làm công cụ thanh toán. Mua rồi quên, mất thfi để đấy cho vui, nhưng xác xuất mất ít, vì nó là công cụ thanh toán sau này.

Mà câu chuyện này giống y như mấy câu chuyện trading
Khi ta ôm lệnh thì giá nó chả thèm biến động, sideway đến phát hờn.
Đến khi chịu hết nổi, cắt bỏ thì nó đi theo đúng xu hướng vừa cắt.
Điên ghê
Mà thấy thơm nhảy vào thì nó lại...đảo chiều
Có thằng đứng sau lưng !

đăng ký 1 slot, ko tìm được bitcoin thì cũng khỏe chân và được du lịch Anh quốc, còn trade fx thì kiểu gì cũng mất

Bãi rác nước ngoài toàn đồ khủng không à, có mấy món chỉ hư 1~2 bộ phận người ta cũng vứt, không nhất thiện lợm bitcoin đâu :D

Sân bóng đá kích thước khoảng 60x120m; chia thành các ô kích thước 1m2/ô.
60 em, mỗi em mỗi ngày phụ trách 1 m2 thì sau 2 tháng sẽ giải quyết gọn.
Trả lương mỗi em 5000 usd/tháng, 2 tháng là 10.000usd
Chi phí cho vé đi du lịch sang Anh quốc trong 2 tháng 5000usd/em
tổng cộng 15.000usd/em x60 em = 900.000usd
Cộng lặt vặt 100.000 usd nữa là tròn 1 triệu usd.
trong khi tìm được cái ổ cứng đó, lấy lại được sô bitcoin trị giá 22,5 triệu usd!
Phi vụ này đáng để đầu tư !
khi kiếm được và nhận ra là cái ổ cứng không còn xài được, bao thốn !

team forex nên hợp tác team đồng nát vn để qua bển đào tìm ổ cứng, sán vận động bé xíu kia thì si nhê gì :D:D

đăng khí một slot em học thêm khoản bói nữa là bói cái tìm luôn đúng chỗ kiểu Phan Thị Bích Hằng ^^

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,042 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 333 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,366 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 141 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 235 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên