1. Bài 5: Set-up Thuyền nan ra biển lớn

Bài 5: Set-up Thuyền nan ra biển lớn
    07/12/2017
    21,667 lượt xem
    Quan trong la bac muon gi truoc khi doc bai viet. Va bac doc roi ma cung ko biet vay lan sau luot wa va dung de lai dau cham nhe.

2. Kicker

Kicker

766
    1,291
    Đọc xong mà không biết đang đọc cái gì thì có giải thích thêm cũng vô dụng.

Minhduc1207suplo bài này.
  3. TuanJa

TuanJa

234
    222
    =))) mình đọc coment chẳng hiểu bạn vào diễn đàn làm gì =)))

4. Hic. Nhìn cái đồ thị dẫn hướng d1 chắc phải đợi cả mấy tháng ^^

5. Rất cám ơn sự hướng dẫn và chỉ bảo tận tình của Bác chủ @Vũ Tuấn Anh Trader . Chúc anh luôn khỏe mạnh và có những ngày nghỉ Tết hạnh phúc vui vẻ bên gia đình !

6. Đó là ngta hướng dẫn, còn áp dụng thì khung nhỏ vẫn dc mà, miễn sao theo xu hướng của khung lớn,

7. LamLT2

LamLT2

436
    274
    Em đang nghiên cứu tài liệu của các bác về Giao dịch theo xu hướng. Bác @Kicker@Hà Trí Quyền cho em hỏi theo hình đính kèm, mặc dù sóng điều chỉnh thứ 2 chưa lọt khe về vùng 1, nhưng đợt 3 đã lọt khe vùng 2 thì khi giá đảo chiều vượt đỉnh 3 (đường xanh) như hình thì có tính là kết thúc xu hướng giảm chưa hay chờ về đỉnh 1 mới kết luận kết thúc xu hướng ạ. Thanks 2 bác!

upload_2019-3-6_9-12-50.

8. Kicker

Kicker

766
    1,291
    Cũng không thể kết luận chung chung được là đã phá hay chưa khi chưa lọt khe về vùng 1. Nó còn phụ thuộc vào lực của sóng hồi lên, điểm hổi lên, và các yếu tố khác nữa .... Nói chung khi gặp các trường hợp khó quá mà bản thân chưa tự tin thì bạn nên bỏ qua kèo này.

wildnessvietha bài này.
  9. thanks bạn!

Hà Trí Quyền bài này.
  10. hi. Bài này đọc không hiểu mong tác giả có thể triển khai thêm được không!

Bình luận mới nhất

• ngocson_92 trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 11,062 Xem / 309 Trả lời
  • Sindex trong Thị trường phái sinh VN30 898 Xem / 14 Trả lời
  • nguyenphanduc trong Sách - Tài liệu 7,569 Xem / 36 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    FBS
    AETOS
    Forex4you
    FXTM
    Tickmill
    OlympTrade