Bài viết dự báo mùa atlcoin từ 12/11/2019. Và giờ đang đúng như dự báo :)

Đúng vậy bạn, mình đâu có bảo bạn phải vào ngay hay gì đâu :)
Nên mình mới hạn chế thuyết phục người khác, vì tính cách mỗi ng là khác nhau :)
Không mọi người lại bảo mình là dụ kèo, dụ gà bla bla hi
Bác hiểu cho nhé :)
bác ơi em mới soi thấy con LSK có vẻ đang muốn vẽ cái parabol. Liệu có chính xác ko bác nó mà tạch thì có khi lại chia 5 xẻ 7

sangwoo55
Cũng có thể. Theo dõi thêm bạn. Bạn có thể đợi nó tạo base chạm đường cong màu xanh rồi vào. Vào rồi nếu bị phá thì out :)

Đính kèm

293.8 KB · Xem: 0
sangwoo55
Cũng có thể. Theo dõi thêm bạn. Bạn có thể đợi nó tạo base chạm đường cong màu xanh rồi vào. Vào rồi nếu bị phá thì out :)
View attachment 139407
Hi Bác, ở bài trước của Bác, em thấy có con RLC trong danh mục Defi. Hiện Bác còn hold con này không vậy. Em đang tìm hiểu về nó để hold lâu dài nên xin ý kiến của bác. Em cảm ơn.

Hi Bác, ở bài trước của Bác, em thấy có con RLC trong danh mục Defi. Hiện Bác còn hold con này không vậy. Em đang tìm hiểu về nó để hold lâu dài nên xin ý kiến của bác. Em cảm ơn.
Mình vẫn hold nhé bạn.mua từ năm ngoái giá 2xxx nên chả lo, đợt lên 10xxx cũng có thèm bán đâu :))

Con này là chia sẻ sức mạnh máy tính. Đang là partner với Intel, Microsoft...bạn tìm hiểu thông tin thêm trên tw của nhà phát triển nhé.
Không mình lại đi shill coin như thằng Justin Sun =))

Khủng hoảng tài chính toàn cầu sẽ khiến người dân nhìn nhận ra vấn đề, họ sẽ sớm lựa chọn thôi :)

Đó là lý do vì sao mình có viết bài quyền chọn và tăng trưởng lũy thừa.

Trend tìm kiếm trên google "buy bitcoin" và "buy gold" có vẻ đang tăng :)
Kiên nhẫn anh em.

Partner: Intel, IBM cloud, Enterprise Ethereum Alliance

Enterprise Ethereum Alliance là liên minh trong đó có Intel, Microsoft, Consensys,... và cty dịch vụ tài chính J.P Morgan.) ok chứ bạn:)
https://entethalliance.org/

À còn có liên quan tới cả Chain link nữa =.=''

Đính kèm

51.8 KB · Xem: 2
Partner: Intel, IBM cloud, Enterprise Ethereum Alliance
View attachment 139466

Enterprise Ethereum Alliance là liên minh trong đó có Intel, Microsoft, Consensys,... và cty dịch vụ tài chính J.P Morgan.) ok chứ bạn:)
https://entethalliance.org/
View attachment 139465

À còn có liên quan tới cả Chain link nữa =.=''
bac thu tim hieu xem con OGN thi la coin dang gi bac co on de hold ko. em thay ogn/btc dang tren tang hinh nhu dang o base 2 nhu bac hay noi phai ko? may em vietkey loi roi

Các bạn nên tìm hiểu về tăng trưởng lũy thừa, nó không chỉ đúng trong công nghệ, tư duy, kinh tế.

Mà hiện tại nó còn đang đúng trong quy mô của việc in tiền từ Central banks. Tốc độ tăng trưởng của nợ...

Tại sao mọi người coi thường nó, vì giai đoạn trước khi bùng nổ hay lụm, nó đều là giai đoạn đánh lừa, không ai nhận ra cho đến khi nó bùng bổ.

Vì sao? Vì tư duy của chúng ta là tư duy tuyến tính: tức là 1+2=3, 3+2=5...

Bạn hãy xem lại câu truyện hạt thóc và ô bàn cờ làm ví dụ:
Người ta coi thường nó cho đến khi họ ngã ngửa ra và không nhận tại sao.

Còn rất nhiều VD khác minh họa cho giai đoạn bùng nổ, con người sẽ không kịp trở tay, các bạn hay tìm hiểu.

Trong trading, nếu bạn đặt lệnh xong và không thể tắt máy tính đi ngủ một cách ngon lành thì bạn không phải là trader thật sự. Vì:
1. Bạn không tin vào phương pháp giao dịch của mình. ( System you believe)
2. Bạn không rèn luyện và làm chủ tâm trí của mình. (Psychology)
3. Bạn không biết cach hay không tin vào hệ thống quản lý rủi ro của mình. (Risk Management)

Và cuối cùng nếu bạn không kiên nhẫn bạn không thể làm được gì. Kể cả trong trading lẫn trong cuộc sống.

Mình rất kiên nhẫn, một trong những VD đó là mình bắt đầu dự báo cuộc khủng hoảng từ 2018, và bắt đầu viết các bài phân tích vào cuối 2019 trên medium. Nếu không kiên nhẫn và tin vào hệ thống của mình, mình đã không làm dc gì nên hồn.

Nên với mình việc hold altcoin là điều rất ez và bình thường, nó như 1 cú trade trong hàng ngàn cú trade. Nên nó có được hay mất thì cũng ok và ez. Vì mình đã luyện đươc 3 điều nền tảng ở trên.

So Have a good day!

Trong trading, nếu bạn đặt lệnh xong và không thể tắt máy tính đi ngủ một cách ngon lành thì bạn không phải là trader thật sự. Vì:
1. Bạn không tin vào phương pháp giao dịch của mình. (System you believe)
3. Bạn không biết cach hay không tin vào hệ thống quản lý rủi ro của mình. (Risk Management)

Và cuối cùng nếu bạn không kiên nhẫn bạn không thể làm được gì. Kể cả trong trading lẫn trong cuộc sống.

Mình rất kiên nhẫn, một trong những VD đó là mình bắt đầu dự báo cuộc khủng hoảng từ 2018, và bắt đầu viết các bài phân tích vào cuối 2019 trên medium. Nếu không kiên nhẫn và tin vào hệ thống của mình, mình đã không làm dc gì nên hồn.

Nên với mình việc hold altcoin là điều rất ez và bình thường, nó như 1 cú trade trong hàng ngàn cú trade. Nên nó có được hay mất thì cũng ok và ez. Vì mình đã luyện đươc 3 điều nền tảng ở trên.

So Have a good day!
View attachment 142508
chính xác luôn. thêm 1 cái nữa là risk assessment : đánh giá rủi ro

Cảm ơn bác vì các bài viết phân tích, đúng là phần thưởng chỉ dành cho ng kiên nhẫn. Theo bác vào thêm con ETH, LINK ZEC đợt nọ mà h lại hay :D

có nhiều người bị cháy tk miết, tui thấy tội share cho phương pháp mà nói tui lùa gà, nói tui hô hào để đẩy giá lên... nên cú tăng này làm cho tui phấn khích gấp bội pác ah. cười 1 phát cho đã kakaka
Ăn thua làm gì bác, mình làm mình hưởng là dc rồi :)

Thôi đi ngủ, chúc bác ngủ ngon :)

1. Bạn không tin vào phương pháp giao dịch của mình. (System you believe)

So Have a good day!
View attachment 142508
Cho e xin cái pp rèn luyện thứ 2 với bác. Vì cứ vô lệnh là tim đập chân run đêm đêm tỉnh giấc bất thình lình :(

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
Bên trên