[Bán áo] Mặc áo cryptocurrency thể hiện tinh thần ủng hộ cryptocurrency nào các bác!

[Bán áo] Mặc áo cryptocurrency thể hiện tinh thần ủng hộ cryptocurrency nào các bác!

Pan

Active Member
1,613
5,723
Hello mọi người, như mọi người đã biết thì mình viết về chủ đề cryptocurrency trên diễn đàn TraderViet cũng khá lâu rồi và nhờ sự ủng hộ của mọi người thì cộng đồng cryptocurrency Việt Nam trên diễn đàn TraderViet ngày càng phát triển. Cảm ơn mọi người rất nhiều!

Như trên chủ đề bài viết, mình post bài này với mục đích là bán áo cryptocurrency :D. Mình biết đến thị trường cryptocurrency cũng khá lâu và mình cũng là một người cực kỳ ủng hộ thị trường này. Vì vậy, vào một ngày đẹp trời, mình đã tự in áo crypto để mặc. Lúc đó mình cũng chưa có ý định bán áo đâu, nhưng sau khi gặp bạn bè, uống cà phê hay thậm chí đi bộ trên đường mà mặc áo mình in ra thì mọi người đều hỏi: Anh/Em/Bạn/Mày mua áo này ở đâu vậy?

Lúc này, ý tưởng bán áo mới xuất hiện trong đầu mình. Lý do mình đã nói ở trên, mình là một người cực kỳ ủng hộ cryptocurrency, vì vậy, mình muốn thể hiện sự ủng hộ của mình bằng cách mặc áo crypto. Lý do thứ hai đó chính là mình muốn mọi người trong cộng đồng cryptocurrency trong TraderViet có thể nhận ra nhau khi bắt gặp ai đó mặc những chiếc áo này, có thể ngồi xuống làm một ly cà phê hay giao lưu học hỏi, v.v. Đó là 2 lý do khiến mình bán áo.

Đã xong phần mở đầu, mình sẽ vào thẳng vấn đề :D! Hiện tại, mình đang bán một mẫu là áo Bitcoin - JUST HODL IT, với 3 size S, M, L. Đối với size XL và XXL thì sẽ có sau.

Size S: Chiều cao: 1m45 - 1m58, Cân nặng: 38kg - 46kg
Size M: Chiều cao: 1m55 - 1m65, Cân nặng: 47kg - 54kg
Size L: Chiều cao: 1m63 - 1m74, Cân nặng: 55kg - 62kg
Size XL: Chiều cao: 1m65 - 1m77, Cân nặng: 63kg - 72kg
Size XXL: Chiều cao: 1m68 - 1m82, Cân nặng: 73kg - 81kg

Không nhất thiết phải chính xác như những con số nêu trên. Mình cao 1m71 và nặng 65kg và mình đang mặc áo size L. Áo chất liệu thun 4 chiều, co giãn, mặc cực kỳ thoải mái và mát nhé các bác.

Đây là mẫu áo mình đang có (Hodl không phải sai chính tả đâu nha mấy bác, đó là tiếng lóng của thị trường cryptocurrency :D)

Lưu ý, mọi người mua về mặc và khi giặt nhớ lộn áo lại để giặt, không giặt tay và không thuốc tẩy nhé.

Đối với những bác mặc size XL, XXL thì vẫn đăng ký bình thường nhưng thời gian có áo thì sẽ hơi lâu một chút nhé, các bác thông cảm nhé, lần đầu bán vầy nên còn mù mờ.

Giá một áo sẽ là 160.000 VNĐ và mình sẽ giảm 10% đối với những đơn đăng ký trong thời gian từ 7/1 - 15/1.

Với quy mô hiện tại thì mình chỉ có thể giao hàng trong thành phố Hồ Chí Minh mà thôi và tiền giao hàng thì mọi người sẽ tự trả nhé, chi phí giao hàng có thể dao động từ 20.000 VNĐ - 35.000 VNĐ. Đối với đơn hàng mua trên 5 áo, mình sẽ freeship luôn.

Ngoài mẫu áo này thì sắp tới mình sẽ còn in nhiều mẫu áo khác nữa, không chỉ là JUST HODL IT, dự kiến là sẽ có Ethereum và Stellar Lumens.

Một lưu ý cuối cùng đó là mình bán những áo này cũng là để khảo sát nhu cầu của mọi người, nên có lẽ sẽ không đáp ứng đầy đủ nhu cầu của mọi người nếu số lượng đặt áo quá lớn. Lúc đó thì mình sẽ phải tiếp tục in áo mới để đáp ứng nhu cầu cho mọi người và thời gian giao hàng có thể dao động từ 7 - 10 ngày, mong mọi người thông cảm chờ đợi nha.

Mọi người đăng ký mua áo trong form đăng ký dưới đây nhé. Quẹo lựa, quẹo lựa!

[forms]1FAIpQLSfOoD_tRMeGa9Nko2btrS4KoPSP3-uYAXM71HVsMd3G0HqIjg/[/forms]

Mọi thắc mắc có thể gửi đến email: [email protected].

Cảm ơn mọi người đã ủng hộ!

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách của Phù Thủy Trader Mark Minervini

Mark Minervini là một huyền thoại của giới trading toàn cầu. Bộ sách này mang đến các kiến thức cơ bản nhất về phương pháp giao dịch của Mark Minervini
160k/áo quá ngon, nhưng ko nhất thiết là chỉ nhận hàng mỗi hcm, các tỉnh khác bác cũng nhận dc mà, khách chuyển khoản trước, bác ship cod cho khách, xong :D
P/s: chừng nào bác in áo eth bẩu e phát để e ủng hộ :))

• Like
Reactions: Pan
160k/áo quá ngon, nhưng ko nhất thiết là chỉ nhận hàng mỗi hcm, các tỉnh khác bác cũng nhận dc mà, khách chuyển khoản trước, bác ship cod cho khách, xong :D
P/s: chừng nào bác in áo eth bẩu e phát để e ủng hộ :))
Áo Bitcoin hình như mọi người mặc sợ bị kêu là đa cấp ấy nhở!

áo đẹp quá. còn áo không vậy add
Hello mọi người, như mọi người đã biết thì mình viết về chủ đề cryptocurrency trên diễn đàn TraderViet cũng khá lâu rồi và nhờ sự ủng hộ của mọi người thì cộng đồng cryptocurrency Việt Nam trên diễn đàn TraderViet ngày càng phát triển. Cảm ơn mọi người rất nhiều!

Như trên chủ đề bài viết, mình post bài này với mục đích là bán áo cryptocurrency :D. Mình biết đến thị trường cryptocurrency cũng khá lâu và mình cũng là một người cực kỳ ủng hộ thị trường này. Vì vậy, vào một ngày đẹp trời, mình đã tự in áo crypto để mặc. Lúc đó mình cũng chưa có ý định bán áo đâu, nhưng sau khi gặp bạn bè, uống cà phê hay thậm chí đi bộ trên đường mà mặc áo mình in ra thì mọi người đều hỏi: Anh/Em/Bạn/Mày mua áo này ở đâu vậy?

Lúc này, ý tưởng bán áo mới xuất hiện trong đầu mình. Lý do mình đã nói ở trên, mình là một người cực kỳ ủng hộ cryptocurrency, vì vậy, mình muốn áo thun blak thể hiện sự ủng hộ của mình bằng cách mặc áo crypto. Lý do thứ hai đó chính là mình muốn mọi người trong cộng đồng cryptocurrency trong TraderViet có thể nhận ra nhau khi bắt gặp ai đó mặc những chiếc áo này, có thể ngồi xuống làm một ly cà phê hay giao lưu học hỏi, v.v. Đó là 2 lý do khiến mình bán áo.

Đã xong phần mở đầu, mình sẽ vào thẳng vấn đề :D! Hiện tại, mình đang bán một mẫu là áo Bitcoin - JUST HODL IT, với 3 size S, M, L. Đối với size XL và XXL thì sẽ có sau.

Size S: Chiều cao: 1m45 - 1m58, Cân nặng: 38kg - 46kg
Size M: Chiều cao: 1m55 - 1m65, Cân nặng: 47kg - 54kg
Size L: Chiều cao: 1m63 - 1m74, Cân nặng: 55kg - 62kg
Size XL: Chiều cao: 1m65 - 1m77, Cân nặng: 63kg - 72kg
Size XXL: Chiều cao: 1m68 - 1m82, Cân nặng: 73kg - 81kg

Không nhất thiết phải chính xác như những con số nêu trên. Mình cao 1m71 và nặng 65kg và mình may áo thun đồng phục đang mặc áo size L. Áo chất liệu thun 4 chiều, co giãn, mặc cực kỳ thoải mái và mát nhé các bác.

View attachment 32118
Đây là mẫu áo mình đang có (Hodl không phải sai chính tả đâu nha mấy bác, đó là tiếng lóng của thị trường cryptocurrency :D)

Lưu ý, mọi người mua về mặc và khi giặt nhớ lộn áo lại để giặt, không giặt tay và không thuốc tẩy nhé.

Đối với những bác mặc size XL, XXL thì vẫn đăng ký bình thường nhưng thời gian có áo thì sẽ hơi lâu một chút nhé, các bác thông cảm nhé, lần đầu bán vầy nên còn mù mờ.

Giá một áo sẽ là 160.000 VNĐ và mình sẽ giảm 10% đối với những đơn đăng ký trong thời gian từ 7/1 - 15/1.

Với quy mô hiện tại thì mình chỉ có thể giao hàng trong thành phố Hồ Chí Minh mà thôi và tiền giao hàng thì mọi người sẽ tự trả nhé, chi phí giao hàng có thể dao động từ 20.000 VNĐ - 35.000 VNĐ. Đối với đơn hàng mua trên 5 áo, mình sẽ freeship luôn.

Ngoài mẫu áo này thì sắp tới mình áo cờ đỏ sao vàng sẽ còn in nhiều mẫu áo khác nữa, không chỉ là JUST HODL IT, dự kiến là sẽ có Ethereum và Stellar Lumens.

Một lưu ý cuối cùng đó là mình bán những áo này cũng là để khảo sát nhu cầu của mọi người, nên có lẽ sẽ không đáp ứng đầy đủ nhu cầu của mọi người nếu số lượng đặt áo quá lớn. Lúc đó thì mình sẽ phải tiếp tục in áo mới để đáp ứng nhu cầu cho mọi người và thời gian giao hàng có thể dao động từ 7 - 10 ngày, mong mọi người thông cảm chờ đợi nha.

Mọi người đăng ký mua áo trong form đăng ký dưới đây nhé. Quẹo lựa, quẹo lựa!

[forms]1FAIpQLSfOoD_tRMeGa9Nko2btrS4KoPSP3-uYAXM71HVsMd3G0HqIjg/[/forms]

Mọi thắc mắc có thể gửi đến email: [email protected].

Cảm ơn mọi người đã ủng hộ!

Thanh niên sấp mặt vì coin quay ra buôn áo thun :)). Em mà ở SG thì cũng ủng hộ bác 1 cái nhưng tận HP nên chịu rồi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• The Blade trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 70,279 Xem / 38 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,642 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 258 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 451 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,145 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 343 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 201 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên