Bán EA và tín hiệu. Lãi cao drawdown thấp.

QuocCuong

Active Member
107
95

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Wyckoff Hiện Đại - Kỹ thuật Nhận diện Xu hướng Thị trường Tiềm năng

Phương pháp Wyckoff là một phương pháp price action kinh điển và đem lại thành công cho nhiều trader. Phương pháp này là nền tảng của nhiều phương pháp trading nổi tiếng khác
Người Việt lại đi "đào lửa" người Việt. Đồ quý giá để mà dùng bán làm gì!

Người Việt lại đi "đào lửa" người Việt. Đồ quý giá để mà dùng bán làm gì!
Mình đang dùng đó bạn không thấy sao? Hiện tại signal mình mới tạo nên không nói được gì. Qua thời gian sẽ có người đủ trình đến nói chuyện với mình

cho mình link EA đi bạn, có cho demo backtest k?
EA multichart mình không post lên mql5 được. Nhưng có cho bạn chạy thử 2 tháng rồi mới quyết định. Bạn chỉ cần tạo tk Demo hoặc Real $200 cho lệnh 0.01. Nếu được thì bạn gửi số tài khoản MT4 và Mail cho mình. Mình sẽ gửi EA và set up cho bạn. Nên chọn sàn ECN nha

EA multichart mình không post lên mql5 được. Nhưng có cho bạn chạy thử 2 tháng rồi mới quyết định. Bạn chỉ cần tạo tk Demo hoặc Real $200 cho lệnh 0.01. Nếu được thì bạn gửi số tài khoản MT4 và Mail cho mình. Mình sẽ gửi EA và set up cho bạn. Nên chọn sàn ECN nha
bạn gửi mình 1 bản nhé, thanks
email mình: [email protected]
số tk demo: 20176032

Power Robot3.png
Power Robot4.png

Đây là Demo test của mình. Thiết nghĩ diễn đàn có chổ cho đăng Quảng Cáo - Dịch Vụ Trader. Mình đăng đúng chổ, và EA cũng là công sức mình viết. Nên mình muốn bán hay không là quyền của mình. Vậy mà cũng có người vô "ẳng" một cái thiệt không hiểu nỗi. Mình bán nhưng mình cho chạy test đàng hoàng. Vậy mà cũng bị kêu "Đào Lửa". Bó tay

View attachment 30895 View attachment 30896 View attachment 30897

Đây là Demo test của mình. Thiết nghĩ diễn đàn có chổ cho đăng Quảng Cáo - Dịch Vụ Trader. Mình đăng đúng chổ, và EA cũng là công sức mình viết. Nên mình muốn bán hay không là quyền của mình. Vậy mà cũng có người vô "ẳng" một cái thiệt không hiểu nỗi. Mình bán nhưng mình cho chạy test đàng hoàng. Vậy mà cũng bị kêu "Đào Lửa". Bó tay
Đúng vậy công sức mình bỏ ra thì mình bán để lấy vốn đàu tư nghiên cứu cái khác tốt hơn....
Góp ý để ng mua tin tưởng bạn nên kêu khách mở TK và đưa pass để bạn chay trực tiếp trên TK của họ khi nao ưng thì họ mua hoặc ăn chia phần trăm lãi.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,293 Xem / 77 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,998 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 210 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 107 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 131 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên