Bạn nào bên IC cho mình hỏi xíu nhé!

DrBall

Active Member
161
58
Các bạn cho mình hỏi bên IC khóa hết coin rồi phải không?

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Theo Xu Hướng Để Kiếm Sống

Sách chia sẻ chiến lược giao dịch, tâm lý, phương pháp quản lý vốn thực chiến của Trader 18 năm kinh nghiệm giao dịch theo xu hướng
Kính chào Quý khách,
Hiện nay do tình hình biến động bất thường và rủi ro một chiều từ Bitcoin, các nhà cung cấp thanh khoản của chúng tôi đã yêu cầu tăng điều kiện kí quỹ để quản trị rủi ro. Vì vậy, BTCUSD sẽ không thể giao dịch tại thời điểm hiện tại cho đến khi có thông báo mới.
IC Markets chân thành cáo lỗi cùng Quý khách hàng vì sự bất tiện này.

Kính chào Quý khách,

Hiện nay Bitcoin (mã BTCUSD) đã có thể được giao dịch trở lại tại IC Markets trên nền tảng MT5. Xin vui lòng mở một tài khoản phụ MT5 trong Khu vực Khách hàng an toàn.

Trân trọng cảm ơn.

Kính chào Quý khách,

Hiện nay Bitcoin (mã BTCUSD) đã có thể được giao dịch trở lại tại IC Markets trên nền tảng MT5. Xin vui lòng mở một tài khoản phụ MT5 trong Khu vực Khách hàng an toàn.

Trân trọng cảm ơn.
Làm được thì làm không làm được thì dẹp mẹ sàn đi, sáng nay làm cái MT5 dep vào rồi trade crypto không được hỏi lại support thì vẫn chưa trade được crypto, giờ lại phải rút tiền về tốn biết bao thời gian, làm tối hôm qua thức cả đêm code EA từ MT4 sang MT5.

Đuối quá thì dẹp mẹ đi cù nhây quá má ơi......

Các bác cho em hỏi hôm nay có ai vào đước IC ko ạ? E vào mãi mà ko đc.:(

Các bác cho em hỏi thay đổi đòn bẩy trên IC market ntn ạ, em đang để 1;500

Ai cho mình hỏi
Bên ICmakets có luân chuyển đòn bẩy theo vốn như exness không vậy vd:1000-2999usd đòn bẩy tối đa 1:2000, 3000-9999 đòn bẩy 1:1000

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,498 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 347 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 874 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 276 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 393 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,759 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên