Đánh giá sách Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống

Đã nhận được sách, cuốn sách vật chất trading đầu tiên của e, ths TraderViet rất nhiều, vì những bài học, những chia sẻ của mọi người

mình đã đặt sách và đã gửi tin nhắn xác nhận từ thứ Tư mà vẫn chưa nhận được sách. Mong ad kiểm tra giùm. :(

Đã nhận sách (tại SG) sau khi đăng ký 2 ngày. Sách được đóng gói rất cẩn thận và nội dung thì đúng như mong đợi. Cám ơn TraderViet đã giới thiệu và mang sách tới mọi người.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đã đặt sách vào khoảng giữa tuần trước mà chưa thấy tin nhắn xác nhận bác Huy ơi.

Thông báo mới nhất từ nhà xuất bản là sách Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống của Tiến Sỹ kiêm Trader chuyên nghiệp Alexander Elder đã được tái bản và TraderViet cũng đã nhận được 1 số. Sách này lần trước rất hot và đã hết veo chỉ trong vài ngày bán, dẫn đến nhiều anh em TraderViet không có sách. Nay sách có lại rồi nên mời anh em nào có nhu cầu thì vào đặt hàng trở lại để team sách của TraderViet chuyển hàng.

Lưu ý là vì sách về trading nên nó phù hợp cho cả anh em trade chứng khoán, forex, crypto... Nó tập trung vào việc biến anh em trở thành Trader chứ không phải là trade cái gì. Anh em yên tâm là trade món gì đọc cũng bổ ích hết

Sách có giá bìa là 348.000 và bao luôn tiền ship sách nhé. Anh em nào đặt sách thì TraderViet ship sách dạng COD (nhận sách mới trả tiền) và chỉ trả đúng 348.000 bao gồm tiền shipping.

Phiên bản tái bản kỳ này ngon hơn kỳ trước là vì (1) đã được sửa 1 số lỗi, (2) được làm bìa cứng (bản trước bìa mềm).

Anh em đọc thông tin về sách thì vào bài cũ nhé, có review khá chi tiết
https://traderviet.org/threads/uu-d...iem-song-giam-gia-cho-anh-em-TraderViet.6994/

Quy trình đặt sách như sau
  1. Anh em điền đầy đủ thông tin vào form dưới đây
  2. TraderViet nhắn tin xác nhận số điện thoại và anh em trả lời tin nhắn
  3. TraderViet chuyển sách
  4. Anh em nhận sách sau từ 1-3 ngày kể từ thời điểm xác nhận và thanh toán sau khi nhận sách
** Đặc biệt : Các anh em tham gia các khóa học TraderViet Academy buổi 3,4,5 vào tối nay, tối thứ 6 và sáng thứ 7 có thể đặt sách và nhận sách tại nơi học luôn. Tiền sách của anh em chỉ là 320.000 vnd, thấp hơn giá bìa 28.000 vì đã trừ phí shipping. Anh em nào đi học mà mua sách thì nhắn tin với nội dung TÔI ĐẶT SÁCH vào số điện thoại 0989.888.393 để các bạn phụ trách sách đem đi cho anh em, và anh em thanh toán tại buổi học luôn nhé

Dưới đây là Form đăng ký
[forms]1FAIpQLSdUYmm4jV8MsNSoDn1p_hfTbPZ9XU-I22kdeDqkTJoZjF7NSw[/forms]

Mời anh em đặt sách.

Happy and safe trading !!!
Nếu bác ngại cho số tài khoản ngân hàng thì ,bác cho cái địa chỉ nhà hoặc gì gì ...đó, để e chuyển phong bì thanh toán tiền sách he he .Chứ đọc chưa xong ,mà thấy sách hay quá,,, phải lo thanh toán,không lại mê sách quên thanh toán thành ra có tội với mình bác ạ.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 689 Xem / 37 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 210 Xem / 19 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 158 Xem / 6 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên