Bán Tín Hiệu Giao Dịch

Bán Tín Hiệu Giao Dịch

Bán Tín Hiệu Giao Dịch
link real đây nhé bác bác quan sát 1 thời gian nữa nếu ok ủng hộ em https://www.myfxbook.com/portfolio/pandamaster72/2243665

Bác up lại link đi. Cái link phía dưới cùng của màn hình ý.

tạm thời ko có tín hiệu gì nữa trade cho tốt đã, haizzzzz vẫn phải còn trải nghiệm nhiều sự đau thương nữa mới trưởng thành dc

Đầu tiên xin dc thú nhận là em không giỏi hành văn, dùng từ ngữ hoa mỹ nên em xin được vào thẳng vấn đề luôn. Sau 1 thời gian lặn ngụp trong cái gọi là thị trường ngoại hối này thì em cuối cùng cũng tổng hợp được phương pháp trade của mình và muốn dùng nó để bắt đầu kiếm tiền, nhưng vì không có vốnthế nên việc đầu tiên em nghĩ đến là bán tín hiệu. Em sử dụng ichimoku trong phương pháp của mình, risk từ 2% đến 3% vốn và stoploss max 35pip. Đây là link myfx của tài khoàn DEMO em giao dịch từ đầu t6 tới nay https://www.myfxbook.com/members/tethiendaithanh/tethiendaithanh72/2183092.

Mọi người có thể đánh giá qua demo , nhưng nó cũng chỉ là 1 phần vì thế để nhận được lòng tin của mọi người và kiểm tra hiệu quả của phương pháp em xin được post những giao dịch trong thời gian sắp tới lên đây cụ thể là trong 2 - 3 tháng tới. Mọi người có thể copy theo, trước hết để cho an toàn mọi người có thể dùng tài khoản demo để kiểm nghiệm. Nếu hệ thống hiệu quả thì chúng ta có thể đến với nhau, còn nếu không các bác coi đấy là 1 thằng dở hơi nó đã nhận được bài học của nó rồi. Vài lời chân thành.
Đầu tiên xin dc thú nhận là em không giỏi hành văn, dùng từ ngữ hoa mỹ nên em xin được vào thẳng vấn đề luôn. Sau 1 thời gian lặn ngụp trong cái gọi là thị trường ngoại hối này thì em cuối cùng cũng tổng hợp được phương pháp trade của mình và muốn dùng nó để bắt đầu kiếm tiền, nhưng vì không có vốnthế nên việc đầu tiên em nghĩ đến là bán tín hiệu. Em sử dụng ichimoku trong phương pháp của mình, risk từ 2% đến 3% vốn và stoploss max 35pip. Đây là link myfx của tài khoàn DEMO em giao dịch từ đầu t6 tới nay https://www.myfxbook.com/members/tethiendaithanh/tethiendaithanh72/2183092.

Mọi người có thể đánh giá qua demo , nhưng nó cũng chỉ là 1 phần vì thế để nhận được lòng tin của mọi người và kiểm tra hiệu quả của phương pháp em xin được post những giao dịch trong thời gian sắp tới lên đây cụ thể là trong 2 - 3 tháng tới. Mọi người có thể copy theo, trước hết để cho an toàn mọi người có thể dùng tài khoản demo để kiểm nghiệm. Nếu hệ thống hiệu quả thì chúng ta có thể đến với nhau, còn nếu không các bác coi đấy là 1 thằng dở hơi nó đã nhận được bài học của nó rồi. Vài lời chân thành.

Ichimoku là cái gì thế? Ồ hay nhỉ! Nếu nó giỏi thế nói đã chẳng phải làm cài việc soạn, biên soạn, post bài, gào thét, lừa đảo,... Cách học khôn ngoan nhất là Không học thằng chó nào cả>

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,660 Xem / 96 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,517 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 395 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên