Bảo sao fbs hay bonus thế.

trader.vie

Active Member
424
472
Spread vào hàng khủng so với các broker khác. Xm đã cao cao rồi mà nhìn thằng này khiếp luôn. Bảo sao chạy bonus các thể loại. Tự trader nuôi nuôi nhau chứ nó cũng chẳng mâts mấy hahaha
Screenshot_2018-12-18-08-32-35-915_net.metaquotes.metatrader4.png

Giới thiệu sách Trading hay
Thực Hành Phân tích Fibonacci

Tác giả sách là cựu trader quản lý quỹ kiêm học giả CMT. Sách đoạt giải và được xuất bản bởi Bloomberg Press. Sách khái quát từ cơ bản đến chuyên sâu về FIbonacci Trading
tôi cũng FBS spread không cao như bác, cặp EU khoảng 1 pip, nhiều khi có 0.mấy

Mình giao dịch bên sàn ICmarkets, tk standard. Spreads nó tăng vào "giờ cao điểm" đó. Không biết @trader.vie dùng loại tk gì, chụp màn hình vào lúc mấy giờ.
Đó là lý do đừng ra đường vào giờ cao điểm. Mình đọc nhiều nơi hướng dẫn rồi: vào lệnh khi thị trường yên ả, thoát lệnh khi thị trường biến động đẩy mình về đích hoặc đẩy về SL. Có định hướng rồi thì canh khớp lệnh trước 9-10 giờ tối. Đánh tin ra thì khớp lệnh trước khi có tin.

Mã m là tài khoản micro fix spread do fbs làm market maker ,fix cố định 3 pip với cặp chính ,10+ pip trên cặp chéo và nến chạy bất bình thường

Test sàn, chuyển sàn sàn thì mở tk từ nhỏ đến lớn để test. Với các bạnb new nên thế. $mình dù nhỏ hay lớn cũng phải quý. Thằng fbs này còn có trò bonus vô tội vạ mà ko bao giờ ăn đc của nó. Ví dụ trò bonus 100% dep. Quy định rất mâu thuẫn. Nó kêu bonus ngay sau khi dep. Nhưng điều khoản lại có đoạn hủy quà khi số dư tk nhỏ hơn số tiền dep 30%. Tài khoản mới mở, dep 100% là mới nguyên. Rõ ràng là mình vào mục bonus của nó và dep từ button click hướng dẫn ngay cạnh. Ấy thế mà xong nó lấy lý do nào là dưới 30%. Rồi là chưa active.... Túm lại là sẽ không bao giờ lấy đc đâu. Bọn cù nhâỳ. Lầy lội . MM mà chẳng đàng hoàng. Test xong té luôn.

Test sàn, chuyển sàn sàn thì mở tk từ nhỏ đến lớn để test. Với các bạnb new nên thế. $mình dù nhỏ hay lớn cũng phải quý. Thằng fbs này còn có trò bonus vô tội vạ mà ko bao giờ ăn đc của nó. Ví dụ trò bonus 100% dep. Quy định rất mâu thuẫn. Nó kêu bonus ngay sau khi dep. Nhưng điều khoản lại có đoạn hủy quà khi số dư tk nhỏ hơn số tiền dep 30%. Tài khoản mới mở, dep 100% là mới nguyên. Rõ ràng là mình vào mục bonus của nó và dep từ button click hướng dẫn ngay cạnh. Ấy thế mà xong nó lấy lý do nào là dưới 30%. Rồi là chưa active.... Túm lại là sẽ không bao giờ lấy đc đâu. Bọn cù nhâỳ. Lầy lội . MM mà chẳng đàng hoàng. Test xong té luôn.
Đồng ý với bác. Mọi người nên tránh xa FBS này ra, nạp tiền cho nó thì dễ lắm nhưng đến rút ra thì ko dễ dàng chút nào. Một dạng ko trung thực. Rất khó an tâm để giao dịch với thằng này.

Tk em từ 50$ lên 277$ trong 10 ngày mà ko rút đc nè bác. Nó dạng lừa đảo thôi, mất công mà chả đc gì.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 200 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 83 Xem / 5 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 475 Xem / 38 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,560 Xem / 19 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 449 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên