BBMTRADE - Có đáng quan ngại với sàn Forex này ?

2
0
Hi các traders,
Em xin giới thiệu, em tên là Long - 25 tủi, Là trader khá bập bọe trong lĩnh vực Forex này.
Chả là trong khoảng thời gian tháng 10,11 năm ngoái, em có được lời mời dụ dỗ vào chơi Forex lần đầu của bên môi giới giới thiệu là của sàn BBMTrade. Có 2 bạn môi giới mời chào ( đều tự xưng là của sàn BBMTRADE cả), đầu tiên là một bạn nữ tên là Đinh Trang; sau khi thuyết phục được em rồi thì giao em cho một bạn nam phụ trách tên là Đặng Quốc Quân ( SĐT: 0906905025). Ban đầu tư vấn rất nhiệt tình, còn đưa cho em cả một bảng kế hoạch đầu tư, em cũng làm theo. Được 2,3 tuần, rồi thấy bạn này ngãng ngãng ra rồi lúc đó em không để ý rồi tự chơi, tự đọc báo, tự mày mò luôn. Cứ thế cho đến bây giờ là đến tháng 4 rồi, em chơi cũng nhờ thị trường đi lên nên cũng kiếm được chút ít. Giờ vì một vài lí do muốn rút tiền ra để sử dụng, liên lạc lại với bạn Quân thì qua lại được 1,2 câu. Không còn nhiệt tình như trước nữa. Xong rồi đến giờ em gọi lại thì không thèm nhấc máy nghe của em nữa luôn. Hồi ban đầu mời mọc em thì 1 ngày gọi 3 cuộc, gần đêm em bảo hỗ trợ cũng gọi hỗ trợ nhiệt tình, còn bây giờ mình gọi thì không thèm cả bắt máy, nhắn tin cũng không thèm trả lời.
Giờ em viết Topic này mong các trader nếu biết trụ sở của bọn BBMTrade này ở Việt Nam ở đâu thì bảo em với, ngoài ra xem có cách nào để em rút tiền về không ạ ?
P/S: Topic cũng là để cảnh báo với mọi người môi giới BBMTrade này luôn:) Nếu có cân nhắc thì chắc nên loại trừ thằng này ra ạ. Ảnh em post là ảnh Zalo của Đinh Trang và Quân ạ:D

Đính kèm

57.9 KB · Xem: 8
    135 KB · Xem: 2

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Thực Chiến Hiệu Suất Cao Của Nhà Quán Quân Giao Dịch Tài Chính

Sách hướng dẫn phương pháp giao dịch hiệu suất cao của tác giả Robert Miner, người đã từng nhiều lần vô địch và đạt thứ hạng cao tại các cuộc thi trading toàn thế giới
Mình thì thua sạch, ko chơi nữa mà tháng nào cũng gọi dt mời chơi làm phiền. Hóng cao nhân cho địa chỉ bọn bbmtrade ở sg :(((
Nghe đồn đâu đó có 1 vp ở 538 cmt8 toà nhà MB ở q10
Có ai xác nhận giúp ko ạ?

Lần đâu tiên nghe tên cái sàn này..... lên hypestat.com tra thì 100% traffic VietNam, thế thì bác xác định rồi.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,487 Xem / 79 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 66 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 412 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,100 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 300 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 117 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 170 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên