BCC - Nhanh tay thì sống

BCC - Nhanh tay thì sống

BCC - Nhanh tay thì sống

Taifx

Active Member
188
826
Vậy là kết thúc thời đại hoàng kim của BCC Lending. BCC chính thức dừng sàn nội bộ & mô hình lending để chờ cho cái BitconnectX ra đời - mà nó cũng chả tốt lành gì cho lắm.

Anh em có ai quen vẫn đang nắm BCC thì báo giúp là xả ngay lập tức để rút được phần nào thì rút nhé anh em.

Chúc mừng anh em nào đã may mắn hòa vốn và đang cắm sào trên tiền lời thôi. Ngược lại anh em nào vẫn đang ngậm trên vốn ban đầu thì chấp nhận cắt lỗ còn không là mất sạch đó.

Source: https://bitconnect.co/system-news/9...-system-halt-of-lending-and-exchange-platform

Giới thiệu sách Trading hay
Thấu hiểu Hành vi giá Thị trường Tài chính - Understanding Price Action

Là quyển sách hướng dẫn giao dịch Phương Pháp Price Action của Bob Volman, chỉ sử dụng duy nhất một đường MA và cấu trúc thị trường cùng hành vi giá để tìm kiếm lợi nhuận
  • Like
Reactions: Pan

Tụt dốc thảm hại!

Chỉ tội anh em nào mới vào thôi, còn mấy anh em vào từ lúc đầu thì cũng đã rủng rỉnh rồi, mất ít tiền lời cũng chả chết gì.

Chỉ tội anh em nào mới vào thôi, còn mấy anh em vào từ lúc đầu thì cũng đã rủng rỉnh rồi, mất ít tiền lời cũng chả chết gì.
Bài học nhớ đời thôi anh ơi, chứ em thấy cũng không tội gì cho lắm, bỏ tiền vào đầu tư mà không tìm hiểu kỹ thì chịu thôi!

Lending đẳng cấp quốc tế còn bị, kỳ này là chết hết, bong bóng crypto chưa nổ mà team lending đã đi trước rồi

Nhìn cái chart chỉ muốn lôi hết đám trùm BCC ra chém. 100% BUY order là dính chưởng, mà cú này chắc chỉ đám trùm đang nắm giữ toàn bộ BCC xả thì mới làm đuợc điều này. Tội mấy chú đang ngủ, thức dậy thấy trắng tay, đặc biệt vào mức 300-400.

Bài học nhớ đời thôi anh ơi, chứ em thấy cũng không tội gì cho lắm, bỏ tiền vào đầu tư mà không tìm hiểu kỹ thì chịu thôi!
chuẩn. cái dại thứ nhất là tham lấp mắt không tìm hiểu kỹ và đánh giá rủi ro. cái dại thứ 2 là đưa kiếm cho người khác nắm đằng chuôi mà chẳng biết họ là ai.
Nhìn cái chart chỉ muốn lôi hết đám trùm BCC ra chém. 100% BUY order là dính chưởng, mà cú này chắc chỉ đám trùm đang nắm giữ toàn bộ BCC xả thì mới làm đuợc điều này. Tội mấy chú đang ngủ, thức dậy thấy trắng tay, đặc biệt vào mức 300-400.
kinh thật xuống gần 0$. mình lại ko hâm trò đưa kiếm cho người lạ cầm đằng chuôi bao giờ. Ko chém được nó đâu bạn ơi, ai tham thì dính thôi, nó có ép đâu.

• Like
Reactions: Pan
Mấy bữa trên một group crypto Việt Nam thấy có 1 thanh niên hỏi: "Em có 1k$ thì nên lend coin nào?" :))

Mình cứ tưởng ẻm hỏi có 1k thì nên bỏ vào coin nào tiềm năng chứ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 619 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,225 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 258 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên