Binance vừa mở cửa lại và cho đăng ký số lượng hạn chế. Các bạn vào đăng ký gấp

captainfx

Editor
Trial mod
2,042
13,223
Sàn Binance mấy bữa nay không cho đăng ký user mới do quá tải. Nhiều bạn Việt Nam không thể đăng ký tài khoản được. Hồi sáng mình kiểm tra cũng không được. Nhưng mà mới chiều nay mình nhận được thông tin Binance vừa mở cửa lại cho user mới đăng ký tài khoản và số lượng sẽ hạn chế. Bạn nào đăng ký thì vào gấp nhé trước khi Binance khóa trở lại

Link đăng ký đây : https://goo.gl/Y3qMXi

Đã có thể đăng ký mở tài khoản sàn Binance được rồi

Giới thiệu sách Trading hay
Mô Hình Biểu Đồ - Phương Pháp Hiệu Quả Để Tìm Kiếm Lợi Nhuận

Được xem là cẩm nang về mô hình biểu đồ của các nhà đầu tư, giao dich tài chính toàn cầu và là kiến thức bắt buộc phải nắm về Phân Tích Kỹ Thuật
May quá mình mới dky dc xong, giờ đứt bóng. Nhân tiện đây có ace nào biết cách lấy dữ liệu realtime từ binance vào amibroker ko? Giúp em với. Thanks rất nhiều

ko biết các bạn có tin không, thì ra, Tradding với cryptocurrency là minh đang chơi với máy tính ( 1 dạng AI) . Đêm nay mình vừa chỉnh cho giá NXT xuống dưới 0.43, vì mình chỉ cần đặt lệnh bán thế nào thì tự động có lênh bán khác nhỏ hơn mình 1 đơn vị ( nhập lệnh rất nhanh) đặc biệt mua lênh cũng vậy. tất cả đều là auto. CÁC BẠN KHÔNG THẤY NGẠC NHIÊN, nếu là con người bình thường không ai mua lên một cách điên khùng, không cân nhắc, tiền như lá mít. thuật toán đã tính hết. hôm nay BNB ( binance cũng vậy, nhảy liên tục như điên) . không có con người đâu. LÀ MÌNH ĐANG CHƠI VỚI MÁY TÍNH (trí tuệ nhân tạo )

ko biết các bạn có tin không, thì ra, Tradding với cryptocurrency là minh đang chơi với máy tính ( 1 dạng AI) . Đêm nay mình vừa chỉnh cho giá NXT xuống dưới 0.43, vì mình chỉ cần đặt lệnh bán thế nào thì tự động có lênh bán khác nhỏ hơn mình 1 đơn vị ( nhập lệnh rất nhanh) đặc biệt mua lênh cũng vậy. tất cả đều là auto. CÁC BẠN KHÔNG THẤY NGẠC NHIÊN, nếu là con người bình thường không ai mua lên một cách điên khùng, không cân nhắc, tiền như lá mít. thuật toán đã tính hết. hôm nay BNB ( binance cũng vậy, nhảy liên tục như điên) . không có con người đâu. LÀ MÌNH ĐANG CHƠI VỚI MÁY TÍNH (trí tuệ nhân tạo )
ui thế thì ngon quá bác chỉnh cho BTC xuống khoảng 1k xong mua nó máy tính nó sẽ bán cho ban mang về rao bán lại 10k bảo đảm bao nhiêu cũng hết ngày làm vài lần sau 1 tháng thành tỉ phú cmnr :):)

ý của mình là, nó khống chế tầm giá rồi. bạn thử đặt lệnh mua/bán ở những lệnh đầu nhất có những giá do máy tính tạo ra như xx,000011 xxxx,738888 , xxx,7266 . chính xác là Game này có 3 bên: bạn, người khác và CPU . rất dễ biết

Các bác cho em hỏi sao em đặt lệnh mua coin khác bằng BNB thì nó toàn báo total must be at least 5 là sao nhỉ. Em miss mất điểm vào mấy con mà chưa biết khắc phục sao x_x

BOT TRADING đó ông nội =))))))))))))))
tui lạy ông =)))))

ý của mình là, nó khống chế tầm giá rồi. bạn thử đặt lệnh mua/bán ở những lệnh đầu nhất có những giá do máy tính tạo ra như xx,000011 xxxx,738888 , xxx,7266 . chính xác là Game này có 3 bên: bạn, người khác và CPU . rất dễ biết
Có thể là người viết ra 1 số tool để trade nhanh hơn hoặc có thể các tổ chức họ viết bot như kiểu EA bên forex họ trade thôi bác

Các bác cho hỏi deposit USDT vào Binance thì bao lâu mới nhận được nhỉ?
Mình thử mua 10USDT từ Remitano rồi nhập địa chỉ deposit USDT mà Binance cho vào phần "Địa chỉ ví USDT của bạn" thì 10p rồi chưa thấy?

Các bác cho hỏi deposit USDT vào Binance thì bao lâu mới nhận được nhỉ?
Mình thử mua 10USDT từ Remitano rồi nhập địa chỉ deposit USDT mà Binance cho vào phần "Địa chỉ ví USDT của bạn" thì 10p rồi chưa thấy?

Ok sau khoảng 20 phút mình nhận được rồi :D

Sàn Binance mấy bữa nay không cho đăng ký user mới do quá tải. Nhiều bạn Việt Nam không thể đăng ký tài khoản được. Hồi sáng mình kiểm tra cũng không được. Nhưng mà mới chiều nay mình nhận được thông tin Binance vừa mở cửa lại cho user mới đăng ký tài khoản và số lượng sẽ hạn chế. Bạn nào đăng ký thì vào gấp nhé trước khi Binance khóa trở lại

Link đăng ký đây : https://goo.gl/Y3qMXi

View attachment 32206

Đã có thể đăng ký mở tài khoản sàn Binance được rồi
mình xác nhận KYC level 2 . cả tuần nay ko được. muốn đốt tiền cho sàn mà ko được. buồn quá. bạn nào biết chỉ dùm mình với. cám ơn bạn nhiều !

Đính kèm

80.3 KB · Xem: 4

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,484 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 320 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 838 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 241 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 385 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 126 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,749 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên