Binary option - Tôi phải làm sao?!

đây là trò chơi của xác suất nên khi bạn làm chủ được nó thì hãy nghĩ đến real
Để làm chủ được nó thì bạn cần quá trình ít nhất là nưã năm để tìm ra pp và 3 tháng test demo chỉ theo pp đó . sau đó ghi ra tỉ lệ thắng thua rồi lập bản kế hoạch vốn , quản lý rủi ro sao đó bỏ ra 1 tháng nạp vào 10 usd để test lại lần nữa , sau đó hãy nạp to hơn nếu thấy ổn . Hãy nhớ câu nói « tiền demo mà giữ ko được thì làm sao giữ tiền real » . chúc bạn thành công

Là một sinh viên đang sống dựa vào trợ cấp của bố mẹ. Hôm nay tôi đã đổ hết 100usd vào binargy option. Dù nó không quá lớn nhưng thật sự tôi đã kỳ vọng rất nhiều vào việc tôi sẽ thành công. Bản thân tôi đã chuẩn bị tâm lí sẵn sàng mất tiền, tôi tự nói với bản thân rằng kiểm soát được tâm lí, phải kiểm soát được tâm lí. Nhưng không. Hôm nay tôi đã không làm được .100usd trong vòng 2 ngày. Một cú vả thật sự đau với một sinh viên thử thách với cơ hội kiếm tiền. Quả thực rất đau.
Mọi người nếu ai từng trải qua như tôi có thể cho tôi một lời khuyên được ko??? Hiện giờ trong tôi không phải suy nghĩ làm thế nào để gỡ lại số tiền đã mất. Mà tôi muốn thành công trên con đường này. Hôm nay tôi thất bại nhưng tôi muốn chinh phục nó. Cảm ơn mọi người
Mình bày cho bạn một mẹo nhỏ và đơn giản thế này, bạn áp dụng bằng tk demo xem hiệu quả ko nhé và mình nói luôn nó khá hợp với mình, đó là bạn bật chart nến, tìm một mức (vùng) giá mà bạn cho là quan trọng trong quá khứ, xem hành động giá tại mức đó, đánh dấu lại mức giá đó bằng cản ngang hoặc hình hộp chữ nhật tùy bạn, tắt nến đi, bật line chart và kiên nhẫn chờ đợi line chạm vùng đánh dấu. Đây không phải chén thánh, bạn có hợp với pp này không thì còn tùy vào chữ duyên vậy :D

Mình bày cho bạn một mẹo nhỏ và đơn giản thế này, bạn áp dụng bằng tk demo xem hiệu quả ko nhé và mình nói luôn nó khá hợp với mình, đó là bạn bật chart nến, tìm một mức (vùng) giá mà bạn cho là quan trọng trong quá khứ, xem hành động giá tại mức đó, đánh dấu lại mức giá đó bằng cản ngang hoặc hình hộp chữ nhật tùy bạn, tắt nến đi, bật line chart và kiên nhẫn chờ đợi line chạm vùng đánh dấu. Đây không phải chén thánh, bạn có hợp với pp này không thì còn tùy vào chữ duyên vậy :D
Mình cũng đang theo phương pháp này nửa năm rồi, khá hiệu quả, nói là 1pp thôi chứ mỗi người mỗi kiểu, chọn cái nào phù hợp với bản thân. Còn một cách nữa là học cách nhận biết thị trường break-out tạo trend, cứ đánh cùng chiều trend, sẽ có lệnh đúng lệnh sai nhưng xác xuất thắng cao, kết hợp quản lý vốn nữa là lãi đều (nhược điểm là ngày khá ít trend, canh hơi tốn time). Và nếu chủ thớt có dùng Martigale thì mình khuyên luôn là nó khá nguy hiểm nhé, mình chỉ dùng ở những vùng sẽ đảo chiều nhưng ko biết chính xác khi nào đảo, còn dùng để ăn thua với sàn thì có ngày mất cả chục nghìn ấy.

Mình nói thẳng nha. Trước khi trade real, bạn nên luyện tập demo thật kỹ, tập một phương pháp phù hợp với tính cách của bạn nhất. Tiếp đó bạn cần lên kỷ luật quản lý vốn, cảm xúc và quản trị rủi do. Luyện thật nghiêm túc và mình đảm bảo khi bạn tự tin với thành quả luyện tập của mình thì bạn đã trở thành một pro rồi đấy. Chả cần nghe ai cả, mình cũng từng như bạn nên hiểu rõ như thế nào và giờ, mình đã giao dịch từ 50 đô lên hơn 5k trong một tháng. Tự tin lên nhé. Thất bại là mẹ thành công.
Bác truyền cho e kinh nghiệm của bác với

Bác truyền cho e kinh nghiệm của bác với
Đủ điều kiện là lạnh lùng xuống đao. Không gấp lệnh. Không được căng thẳng. Bản thân mình giao dịch theo sự kết hợp của 3 yếu tố: Phân Kỳ + Cản + Mô Hình Đảo Chiều Mạnh. Khi đủ cả 3 yếu tố hội tụ sẽ cho ra một điểm giao dịch hoàn hảo win >=90%. 3 năm nay mình chỉ giao dịch theo cái đó. Ngày cả trăm lệnh trên IQ Option.

Thực ra tìm hiểu tầm 1 tháng thì ngày kiếm đc 10$ đâu có khó mà mấy bác nói ghê vậy, hôm nào nhiều thì 15-20$ với vốn 100.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,623 Xem / 96 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,507 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 372 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 390 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên