[Binary Options] Chiến lược Hakun Arrow - Có mũi tên bắn ngay trúng đích

ono

Junior Mod
1,953
7,367
Đây là chiến lược mới xuất hiện của một thành viên giấu mặt, nhưng nhiều người tin rằng đây là thành viên kỳ cựu của diễn đàn BOE. Chiến lược này rất thích hợp cho những bác newbie, chỉ cần giao dịch theo đúng tín hiệu, không cần suy nghĩ nhiều.

Khung thời gian: 1 phút, thời gian kết thúc 1 phút

Cặp tiền: EURUSD (tác giả chưa test các cặp khác)

Cách vào lệnh CALL:
  • Đợi xuất hiện mũi tên xanh khi RSI dưới mức 15. Nếu RSI vẫn còn trên 15 thì đợi tiếp tối đa 3 nến tiếp theo để RSI nằm dưới mức 15. Sau đó vào lệnh CALL 1 phút ở nến tiếp theo.
  • Nếu lệnh trên thua, vào lệnh CALL tiếp theo với thời gian kết thúc 5 phút với cùng số tiền, không martingale.
  • Nếu sau lệnh thua đầu tiên, RSI đi xuống dưới mức 8, không vào tiếp lệnh CALL 5 phút. Khi đó nhiều khả năng sẽ có waterfall, ta nên đợi tín hiệu tiếp theo để vào lệnh.
  • Không vào lệnh khi xuất hiện mũi tên ở band giữa Bollinger Band.
Cách vào lệnh PUT: Tương tự

Một số ví dụ: Đường dọc là tín hiệu, vào lệnh ở đầu nến tiếp theo (anh em không cần để ý mũi tên đỏ)

hakun 1.png

hakun 2.png

hakun 3.png

hakun 4.png

Trung bình 1 ngày xuất hiện từ 10 đến 30 mũi tên (chỉ với 1 cặp). Các bác có thể download ở bên dưới và backtest nhé.

>> Đừng để những sai lầm này khiến tài khoản Binary Options bốc hơi
Nguồn: BOE

Đính kèm

• Hakun.zip
    26 KB · Xem: 283

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách Giao Dịch Thực Chiến của Trader Chuyên Nghiệp

Bộ sách tổng hợp những phương pháp giao dịch hiệu quả cao của những Trader chuyên nghiệp
Mấy bác newbie hãy làm quen với thị trường bằng những hệ thống, phương pháp vậy nhé. Làm quen càng nhiều hệ thống càng tốt.

Mình rất cám ơn mấy bác newbie nuôi sống thị trường BO.

Có tiền mình cũng lập 1 sàn. Cho ăn tận 85%-90% luôn. :D
Không cần chơi xấu, mấy bác cũng tự cúng tiền.

mình thấy chơi BO này khó ăn hơn cả forex vì đánh theo pp forex thì ăn ít mà chơi theo kiểu Tài xỉu thì nhanh chết. Thằng nào nghĩ ra trò này mới quả thâm độc cao tay

Mấy bác newbie hãy làm quen với thị trường bằng những hệ thống, phương pháp vậy nhé. Làm quen càng nhiều hệ thống càng tốt.

Mình rất cám ơn mấy bác newbie nuôi sống thị trường BO.

Có tiền mình cũng lập 1 sàn. Cho ăn tận 85%-90% luôn. :D
Không cần chơi xấu, mấy bác cũng tự cúng tiền.

Nói về vụ các sàn chơi xấu bằng cách giãn speard, fake giá trong thời gian ngắn tích tắc. Bác BIBO cho e hỏi là bọn chủ sàn nó hack được MT4 ah hay là do mình chơi tài khoản phụ của chủ sàn nên nó điều chỉnh được

Em test chiến lược này thấy bắt đỉnh bắt đáy kinh hồn,toàn ăn những giây cuối...có 1 lưu ý nhỏ là đến lần thứ 3 trong thời gian ngắn hệ thống báo thì đánh 5m thay vì 1m sẽ có tỷ lệ ăn kép 3 rất cao

Nói về vụ các sàn chơi xấu bằng cách giãn speard, fake giá trong thời gian ngắn tích tắc. Bác BIBO cho e hỏi là bọn chủ sàn nó hack được MT4 ah hay là do mình chơi tài khoản phụ của chủ sàn nên nó điều chỉnh được

Không, MT4 có plugin cho phép điều đó diễn ra.
Chủ sàn chỉ cần cài cái plugin đó là bác tiêu.
Cứ tìm sàn ECN mà trade.

Không, MT4 có plugin cho phép điều đó diễn ra.
Chủ sàn chỉ cần cài cái plugin đó là bác tiêu.
Cứ tìm sàn ECN mà trade.
Cảm ơn bác nhiều. hồi xưa e thua 2k cũng vì trò dãn speard này. sau đợt thua đó ngừng tìm hiểu forex mấy năm. gần đây mới tìm hiểu lại thì thấy trình mình so vs mọi người xa xăm quá. bác cho e hỏi thêm là ENC là viết tắt của từ gì ah?

Cái này có file cho MT5 không bác, e add vào MT4 thì cả ngày k thấy có cái mũi tên xanh nào :(

2 Đường MA thông số bao nhiêu vậy bạn
Mấy dây đấy là 20 vs 50 nhưng mà tôi kog trade theo cách đó chủ yếu là PA theo hubahuba thôi.đây mới là màn hình thật tôi giao dịch

Đính kèm

188.4 KB · Xem: 3
    183.7 KB · Xem: 3

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 324 Xem / 16 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 729 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 174 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,235 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên