[Binary Options] Phương pháp Angle & Devil - Win rate upper 70%

Phạm Khoa

Member
14
14
Gửi tặng các bạn một trong những hệ thống mà team BO mình đang dùng để đánh: Phương pháp Angel & Devil.

Angel & Devil đánh theo trend nên độ an toàn khá cao. Đánh khung M5 là chuẩn nhất, nhưng signal ra chậm, nhưng phát nào chất lượng phát đó.

Download full Indicator & template: http://fxbo.vn/threads/thien-than-ac-quy-phuong-phap-danh-bo-ti-le-thang-80.30

Video hướng dẫn đánh Angel & Devil

Chúc các bạn trade tốt nhé.

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách của Phù Thủy Trader Mark Minervini

Mark Minervini là một huyền thoại của giới trading toàn cầu. Bộ sách này mang đến các kiến thức cơ bản nhất về phương pháp giao dịch của Mark Minervini
Nếu chơi nến M5 khung thời gian là 5 phút thì đợi kết thúc cây nến xác nhận thì ta mới vào lệnh hả bạn. Nếu lệnh đó bị thua thì ta chờ đợi cơ hội sau phải không. Hay khi thua mình nhồi thêm một lệnh nữa rồi dừng

Nếu chơi nến M5 khung thời gian là 5 phút thì đợi kết thúc cây nến xác nhận thì ta mới vào lệnh hả bạn. Nếu lệnh đó bị thua thì ta chờ đợi cơ hội sau phải không. Hay khi thua mình nhồi thêm một lệnh nữa rồi dừng

Hi bạn, chỉ cần nhìn kĩ, khi thanh màu tím vừa bẻ góc, là nến đó đánh được rồi, còn nếu để nến tiếp theo thì còn chắc ăn hơn nữa.

Không nên nhồi lệnh.

Hi bạn, chỉ cần nhìn kĩ, khi thanh màu tím vừa bẻ góc, là nến đó đánh được rồi, còn nếu để nến tiếp theo thì còn chắc ăn hơn nữa.

Không nên nhồi lệnh.
Lúc thanh mầu tím bẻ góc nhưng chưa có chấm xác nhận hoặc đường dây màu đỏ chưa chuyển kịp lúc qua màu xanh thì vào lệnh có sao không. Hay là vừa có tín hiệu là mình vào luôn mà không cần phải đợi kết thúc cây nến đó

Mình xem video của bạn nhưng nhìn nó hơi mờ và không nhìn thấy bạn vào lệnh vào lúc nào

Gửi tặng các bạn một trong những hệ thống mà team BO mình đang dùng để đánh: Phương pháp Angel & Devil.

View attachment 28195

Angel & Devil đánh theo trend nên độ an toàn khá cao. Đánh khung M5 là chuẩn nhất, nhưng signal ra chậm, nhưng phát nào chất lượng phát đó.

Download full Indicator & template: http://fxbo.vn/threads/thien-than-ac-quy-phuong-phap-danh-bo-ti-le-thang-80.30

Video hướng dẫn đánh Angel & Devil

View attachment 28196
View attachment 28197

View attachment 28198

Chúc các bạn trade tốt nhé.

Bác chủ ơi sao e cài không đc ạ :(

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 397 Xem / 37 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,402 Xem / 86 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 600 Xem / 46 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên